Video yükleniyor...

Video Yüklenemedi

Ana Sayfaya Dön

🤔🤔🤔🤔🤔👀👀🤷🏾🤷🏾

26,350 görüntüleme • 10 ay önce •via X (Twitter)

19 Yorum

Coco Love 😇 profil fotoğrafı
Coco Love 😇10 ay önce

Wapumbavu sana na hawa wanao pinga mabaya wanapenda kuzungumzia mazuri tu,ni wale wanajali Matumbo yao tu……🚮wanajua wakiongea mabaya watamuudhi mama yao nawao kazi shwaaaa stupid.

brother profil fotoğrafı
brother10 ay önce

kama huyu mtu yuko kwenye kitengo cha serikali then ndo maana lazima tuandamane, kwa mawazo ya ivi hapa kuna kuku sio ubongo huu 🙌🙌mtu anasema vyombo viwe responsible then anasema visichafue nchi sasa kama mabaya yapo vifanyaje ??? this is a fool of all time na kakingereza kake

Mkulima profil fotoğrafı
Mkulima10 ay önce

Yani Odemba,akikualika kwa mahojiano hakikisha umepiga spirit kwanza (gongo, kisungura, k vant ama kakonyagi) Vinginevyo utaenda kupuyanga puyanga tuu... Hii ni 6, hapana ni 9, hapana ipo kama 6, no ukiigeuza ni 9, namaanisha ni mfanano wa 6. Mamaaae....

mr-wati profil fotoğrafı
mr-wati10 ay önce

🖕mpelekee msigwa hicho

MkP💪🇹🇿 profil fotoğrafı
MkP💪🇹🇿10 ay önce

Huyu mbena hyu sijui wa wapi aisee, amedhalilisha kabila🚮🚮

Kakakuona profil fotoğrafı
Kakakuona10 ay önce

Huyu jamaa hana taaruma yoyote. Yaani badala ya kujibu maswali yeye ndie anauliza maswali

Pector profil fotoğrafı
Pector10 ay önce

Hivi huyu msemaji anaelewa tofauti kati ya Nchi,Serikali na Taifa maana namuonaga anavyochanganya kama vile ni kitu kimoja…..au nyie hamjaona hilo..

i®ockithere™ profil fotoğrafı
i®ockithere™10 ay önce

Big fat nothing burger,

Andrew Ogesa Odory profil fotoğrafı
Andrew Ogesa Odory10 ay önce

I could end the interview, the suit guy is somehow.....

Dr. Jackson Munuo profil fotoğrafı
Dr. Jackson Munuo10 ay önce

Can he define what responsible journalism is, beyond reporting the truth and respecting the audience? Hii nchi tulipotea sana tulipo shusha viwango vya kila taaluma tukaanza kuajiri machawa na ndugu tu. Huyu hapaswi kuwa na kazi ya serekali

O profil fotoğrafı
O10 ay önce

Anajing'ata ng'ata sana

jka1 profil fotoğrafı
jka110 ay önce

This idiot being interviewed, what a lame thinker, amekuja au pia huwa ana angalia taarifa ya habari ya wingereza.. he thinks his answers are smart but his actually very stupid, control freaks and very very ignorant.

Watoto wa Mama ntilie ⚡🇻🇪 profil fotoğrafı
Watoto wa Mama ntilie ⚡🇻🇪10 ay önce

Mzee ali panic san kidogo arushe ngumii 😢

Baraka profil fotoğrafı
Baraka10 ay önce

Ningependa kuona Gerson anafanya live QnA online na watanzania mbalimbali, si lazima X coz huku hadi VPN ila platform yoyote ile, watu wanauliza maswali anajibu.

Andrew Ogesa Odory profil fotoğrafı
Andrew Ogesa Odory10 ay önce

😂😂

Molla profil fotoğrafı
Molla10 ay önce

Huyu kunguruu kabisa anazunguka kama simba na yanga odemba hapana sema ukweli

MANSAMUSA profil fotoğrafı
MANSAMUSA10 ay önce

Nimesikia eti vyombo vya amari vya marekani😁😁

The People of Zanzibar profil fotoğrafı
The People of Zanzibar10 ay önce

Kwa lugha hizi za vitisho kwa waandishi wa habari, vijana ni muhimu kuwaondoa leo hii.?

Cwry profil fotoğrafı
Cwry10 ay önce

Hovyo kabisa🚮

Benzer Videolar