Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
27,935 görüntüleme • 3 ay önce •via X (Twitter)
31 Yorum

Sema hii siku alilewa sana.Mama muuza alizidisha kipimo

Alitia aibu kinoma! Unapiga vyomba halafu unaenda kwenye mkutano!😆😆

Kitu opposition politicians wanatakiwa kujua you can’t trust CCM….It’s like believing Natenya-hu can grant freedom to Palestinians

Kabisa! Jamaa alipiga vyombo kutuletea matango pori

Alipoenda gerezani akiwa mpambanaji wa haki akatokea kuta za ikulu akiwa chawa Mama Kizimkazi...

Alipiga "mtindi" wa nguvu sana siku hiyo. Ulimi wenyewe ni mzito balaa ! Mwamba bwana,acha apumzike tu; alishafika mahali kawa hana spirit tena. Alitakiwa ajivunie kuona vijana aliowalea na kuwakuza wanaendelea kusimamia CDM. Mwalimu alijenga uongozi hivyo, makada bora kabisa

alifika pei kitaaaambo, hatukusanuka tu

Alikua mwanza,arafu wadau wanasema alikua konyagi nyingi sana siku hyo😀😀😀

Huyu makengeza alituuza sanaa huyu mlevi

Ila mwamba 😂😂😂 alituchezea sana

Hivi kwa nini WALEVI WAKIPOMBEKA POMONI VIINGEREZA VINAKUA VINGI!😅🙌🏾

Uyu ndio virus wa chadema adi sasa!

Alikuwa vyombo sana

alf mbn anaongea km kalewa

Kubabake

😂😂😂😂 Mbowe kumanyoko sana.

Hapa jamaa alikuwa vitu

Kubwa la vibaraka ni mbowe

Mbona Voice kama kama naijua

Hapa alikuwa mbwiii

Alikuwa vyombo huyu

Alafu hapa ni kama mzee aliweka 2 kichwani kwanza e? Au wewe unamuonaje?

sema alikua amelewa adi aibu

Hapa Nyagi ilikua Kichwani🏃

Nitumie hii @KagsLutty

janja alifika bei 😄

Mbona kha Yuko fyombo?

vyombo sio kabisa...

K vant zilikuwa za kutosha kichwani hii siku seems like.

Lkn MBEGE

Ni aibu.
Benzer Videolar
Sensitive content
😂😆😂😆😂😆😂😆😂
Girl patriot 🙏 🇺🇸 🦅
861,680 görüntüleme • 1 yıl önce
