Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

53,000 views • 11 months ago •via X (Twitter)

34 Comments

Eng.Blacker's profile picture
Eng.Blacker11 months ago

Mashekh mnatukosea san Islam din ya haki, kwa nin isianze haki ifate hiyo amani jibuni kwa hoja na sio kuleta udini, yule mjumbe wa tec hajazungumzia udini tusifikie huko kwenye udini

Jesse_Jayser's profile picture
Jesse_Jayser11 months ago

Hakika ni muda nzuri ndugu zangu waislamu kuanzia kuangalia mchakato wa kuwa na uongozi Bora ili kuwa na tamko moja, na sio kuwa kila sheikh anatoa kauli Yake.

The brand wiz's profile picture
The brand wiz11 months ago

Wenetu hawajawahi acha ku-disappoint 😂🙌🏾

Director's profile picture
Director11 months ago

Kaka sjui nicheke au nifanyeje... Inakuaje mtu anaishi dunia for the length sawa na umri wa hao wazee na bado anakua na ufinyu wa akili namna hiyo??? Sheikh! una overlook maisha ya watu yaliyopotezwa kwa udhalimu wa Samia and Co. ? Afu unawatetea?? Komanyoko zao

Adv. KOROSHO_255's profile picture
Adv. KOROSHO_25511 months ago

Afalaaanek wallahy kmmkee ! Aibu tunaibeba wote hii ndugu waislamu 😁 tumejadili jana tu hapo watakuja hawa @mhdhamad

𝐋𝐮𝐭𝐡𝐞𝐫 𝐀𝐤𝐲𝐨𝐨's profile picture
𝐋𝐮𝐭𝐡𝐞𝐫 𝐀𝐤𝐲𝐨𝐨11 months ago

Reckless… cold declaration of war?

Athman MWINYI's profile picture
Athman MWINYI11 months ago

Muhmmad alishatuambia wakati dunia inakaribia kwisha kutakuwa na watu wengi wanohubiri uislam wkati wenye elimu ni wachache kati yao. Jingine ni viongozi wa kiislam kujisogeza katribu na watawala na kutumika kuzima haki. YAMETIMIA.

HAKI KWANZA's profile picture
HAKI KWANZA11 months ago

Kwani awa mashekhe KIONGOZI wao nani? Mbona wako wengi 😅😅😅utafikiri dini yao ya vichaa kila mtu anaruka na beat yake 😅😅 apa atakuja shekhe mwingine anaunga tamko la TEC subirini🤣🤣

Jerome Nelson's profile picture
Jerome Nelson11 months ago

Kweli kabsa wamchunguze Bwana Kitime lakini siyo Padri Kitima, Kwasababu Padri Kitima ana hoja ya msingi inayotakiwa kujibiwa kwa hoja za msingi, Siyo majibu ya mihemko ya udini yasiyo na muelekeo wowote, af jambo lingine la msingi watanzania tujitahidi kupeleka watoto shule.

HFoya's profile picture
HFoya11 months ago

Kwani Kitima ana shida na serikali au uislam?? Haya ni maajabu

afrosafari's profile picture
afrosafari11 months ago

Unashangaa kwa nini Wachina hawautaki uislam, wanasema Uislam ni mental illness. Na baada ya kuusoma kila mahali wakiwa kwa asilimia ya kiwango fulani wanakuwa kama machizi

Tumaini Nkinda's profile picture
Tumaini Nkinda11 months ago

Haya mazezeta Mungu hatayaacha salama.

Mtoto wa Malika's profile picture
Mtoto wa Malika11 months ago

Kwanini mnatumia NENO waislamu ? Unamaanisha Hawa wemetumwa na waislamu ? Tafuteni NENO lingine,hawkilishi waislamu

Silent Whisper's profile picture
Silent Whisper11 months ago

Wapi Kitima kaongelea uislam? ..lini ? ... UBWABWA time‼️

Elijah's profile picture
Elijah11 months ago

Scape goating - do they support the atrocity because of the religion of the main perpetrator?

NoeL Lukumay's profile picture
NoeL Lukumay11 months ago

Lakini Fr alichosema hakina udini ndani yake

Erick Wanyama's profile picture
Erick Wanyama11 months ago

Why not investigate their president is it bcoz she's from their religion or what??

hakaido's profile picture
hakaido11 months ago

Hata Katiba ya URT hawajawahikuisoma kwamba Tanzania is a secular state!

Linda Johansen's profile picture
Linda Johansen11 months ago

Ombeni dunia imchunguze rais samia na sio samia kumchunguza padri Kitima. Akili ndogo haiwezi kuchunguza akili kubwa hata siku moja!

Bamwenga Street Artist's profile picture
Bamwenga Street Artist11 months ago

Pumbavu

TUKO KADI's profile picture
TUKO KADI11 months ago

Ukipinga mauaji ya Suluhu ina maana umeanza vita na waislamu 😂😂😂😂 Dini ya wauaji imetishia kupigania mmoja wao.

Tanganyika's profile picture
Tanganyika11 months ago

Elimu elimu elimu elimu .... kupelek watoto shule ni kuzuri san.

ligendayika's profile picture
ligendayika11 months ago

Wachunguze TEC sio Dr. KITIMA. Hawa vipi. Wakristo tumekaa kimya mnatufuatafuta si mfanye yenu.Wenzenu wameongea wamemaliza nyie kila siku matamka juu ya TEC yule aliesema atatukata vichwa mbona hamsemi akamatwe yaani mnaonyesha namna gani nyie ni vilaza.Jibuni hoja sio kutishia

james jerome's profile picture
james jerome11 months ago

Kitima ameleta udini upi??

Rugu kwetu,'s profile picture
Rugu kwetu,11 months ago

Simama alijibu jana au wameona hajamalizia vizur hawa watu wasipodhibitiwa wanaspeed ya ngiri kinyeo juu kutuingiza kwenye udin kitima hakutaja dini ya mtu bhana

bAdO buku ifike Milioni🤪's profile picture
bAdO buku ifike Milioni🤪11 months ago

wafuga majini

Collins's profile picture
Collins11 months ago

Hizi kondomu zake anazotumia kusambaza udini

Goons rattler's profile picture
Goons rattler11 months ago

This is reason enough for the majority religion in Tanzania to never allow these barbaric minority near power. Kichwa cha Kuku hakistahimili kilemba. There isn't a country in their led by their name that is peaceful/ democratic.

Nakkizze's profile picture
Nakkizze11 months ago

Akamchnguze shehe anayeataka kukata watu vichwa njaa mbaya mtakufa vibaya kama sharifu majini

website's profile picture
website11 months ago

Haya sasa, yeye na wao wanazungumza udini

Talk Tome's profile picture
Talk Tome11 months ago

Hii kazi ya sana

McWenceslaus's profile picture
McWenceslaus11 months ago

Wanasema, "Siku unayopanda mbegu, sio siku utakayokula matunda yake."

Putin's Son's profile picture
Putin's Son11 months ago

Shuleeeee

BAHASHA FC...aka,UTOPOLO.'s profile picture
BAHASHA FC...aka,UTOPOLO.11 months ago

Mtihan sana aisee hawa mashekh

Related Videos