Video wird geladen...
Video konnte nicht geladen werden
A Tanzanian Preacher’s “Miracle” Raises Eyebrows Among Religious Critics!
43,783 Aufrufe • vor 9 Monaten •via X (Twitter)
35 Kommentare

Na mbona watujazie viwete Nairobi kama Apostle Ako Arusha?

Kiwete amenona kweli kweli😂

That’s why I love Muslims brothers and sisters , their circus are silent .. and their beliefs are strong though they have their own elements ..

Ni bonge moja la Tapeli,Tanzania ukiwa Tapeli halafu ukawa Chawa hakuna mtu atakugusa

A thief who's getting support from the government just imagine 🤣🤣🚮

Ng'ombe hawezi kutambaa, yote ni uongo. Pumbavu.

Killed 20+ in stampede, and the government let him walk Scott free.

All this rubbish was imported from West Africa. No wonder Africans are colonized mentally and physically.

Hao wanaohudhuria upuuzi kama huu ndo wa kulaumiwa

Huu uongo mweupe kma alikua anatembea hivyo mikono ingefanya sugu

Imeandikwa........Zambi ya yuda Iko madhahuni.......!!!..........wakristo hamna pakuchomokea nyie

The only difference between this and Githinji's rallies is goons

Najua hata wewe ni mkresto ila huamini.

Mama alikuwa anaumwa Doggy Style

@Visionbloom66 pegea yeso makofee 😃

vichwa vya watanzania kama nguruwe uku wahuni mwamposa anawaibia pesa

Mzumbiji na Kiswahili?

Mama ana mavi ya hatariii

Definitely she is overweight - more of physiological issues - nothing miracle.

Tanzania's chapter of Fraudphet David Owuor

Dah!dunia ina watu wajinga😆

Hii ni chaka tu Chaka

Looks like a sister to Owuor

Christianity is a mess in Africa 🌍

🤣🤣🤣

mazombi katika ubora wao kmmmmmk

Hawa watu wanapangwa wasituone si matrako

UONGO! Angekua anatembea hivyo angenenepea wapi?

Scammers

Mbona hua haendi kwenye wagonjwa serious?😂

Mtaacha kutawaliwa kwa upumbavu huu !

Kumbe profit Owuor yuko na compe tight uko tz

Wagonjwa waliopo hospital 🏥, angewafata na kuwaponya hapo angeshuhudiwa ukweli. Ila tofauti na hpo n utapeli tu .

Utter nonsense 😳

Jamaa sio mkristo ila anatumia bible kutapeli watu huku serikali ikimsupport kwasababu anapika propaganda na kupumbaza watu na ndio maana ana kanisa moja tu nchi nzima


