Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
Anyway niseme nini
63,157 просмотров • 1 месяц назад •via X (Twitter)
Комментарии: 41

Oy man heshimu mitikasi yawengine basi usisemeee san hata wewe tume subscribe kwa sababu tuna kitu tunapata kutoka kwako so usione tena sisi ni mapoyoyo tukienda kuluka luka na wasanii na wenyewe ndio wanapata ugali wao pale please

nimeharibu ugali upi?

Unasema kuwa sisi tunao kwenda kuruka ruka na wasanii ni kama hatuna ubongo kaka

nani anasema ?

@AliseniC95716 😀

@AliseniC95716 na wewe umebidi ushangae

@AliseniC95716 Beba lawama hizo wewe si ndio umeileta hapa

@AliseniC95716 nina huo muda basi hapa napata mtori kijiwe chetu kile baasi

Anasema ukweli mchungu 😂

wewe ukiambiwa uiache ile asenane

Siwezi

umeona sasa

Unapojua wewe ni nani, ni wazi utajua kuwa wewe sio nani!

Me hata kutenga muda kusikiliza watu wakipiga stori kama hivi siwezi

Sasa kwann uvae miwani nyeusi usiku🤔

Huyu jamaa inaonekana alichelewa sana kuongea. Anaongea utadhani ana mumunya barafu.

Alaf msiwape airtime watu walio left

Kuna msemo unasema "kaa kimya ufiche aibu". Lakini pia, huu ni Uhuru wa mawazo, so we listen, we don't judge.

Yuko sahihi

kila mtu yuko sahihi hata wewe pia upo sahihi uliposema yuko sahihi

Huyu ni Kibri

Wana tombwa

Unajua ukiona mtu anapata PESA ujue Kuna mwenzake amefanya jambo mwingine amepata pesa, yania atakua kutuambia wale watu wanaoenda kwenye show za wasanii waoo ni wajinga yeye ndo akili Mwisho tusilazimishe kufanana mitazamo jaman, unachokipenda wew mm stakipenda Jaman 🤒🤒

Yupo sahihi, ni vile tu ignorance is a bliss. Hutataki mtu wa kututoa kwenye comfort zone

Hawa jamaa wakisha pataga ela basi wanatuona wengine hamnazo. Same as sir Jeff.

Huyu naye anapanda kichwani wabongo, kitamlamba sio mda

Ushoga mwingi sana humu yaani ukike kike mwingi sana unachagualiana furaha ya mtu na kuingilia mitikasi ya watu hawa wasenge

wanakatomba haka sio bure ndo maana kanaongea kiroboti

Matajiri hawa.......

Ashaanza kuwa mwandawazimu....

Huyu atupe nafasi wenye 1/2 hustle yaani mtaa na ushua, kuna madini yataongenezeka sana

Mbona anaongea kama Diarra hayumo??

Kuongea kwenyewe hawez mamae...

Kama ana paje Twitter..

Ujuaj mwingii 😂

Mwanaume akisha kuwa tuu mweupe kama sio shabiki wa Arsenal basi atakuwa na Usonji.

Less fact

Senge linajikuta liko so perfect choko hilo

Ameongea nondo za kutosha ila siku nyingine atoe hizo kamasi puani ndio aongee

TAtefication😁😁😁😁😁

Au wanataka kupindua Nchi Hawa, mara tusiend mechi, leo tena mziki....anajua utamu wa amapiano huyu

