Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
Daah 💔🤦🏾♂️🙌🏾
22,422 просмотров • 3 месяцев назад •via X (Twitter)
Комментарии: 32

@AfricaOne_ Hichi kizee kuna possibility kubwa kulipotaitiwa kilivunjwa marinda nichakukihurumia kinateseka kisaikolojia hakiko sawa tena.Hivi haya mambo angekua anawataja viongozi wa gavoo angeendelea kuachwa uraiani? Sheria zinachagua wakosaji

@AfricaOne_ Nafikiri ameathirika ki Akili. Ni Kama ana brain damage. Ni Kama someone did something very bad to him for him to turn this way. It not only money, this mam is psychotic.

@AfricaOne_ Huyu si ndo yule aliyemdhihaki MUNGU ? Anyway sjawahi kumuona mtu kumdhihaki MUNGU akabaki salama

@AfricaOne_ Wakati akiiongelea vibaya serikali na viongozi wake alikuwa mwema sana ila kabadili gia angani mnatoa mapovu, tulieni dawa iwaingie WASENGE maji nyie

@AfricaOne_ Jamaa alipakwa futa jingi sio bure,akili inaruka ruka

@AfricaOne_ Anaemwandikia huyu mzee script inatosha Sasa mama huku kwa ground hana influence yeyote

@AfricaOne_ @Dr_DGwajima "Mheshimiwa Waziri, kama mwenye dhamana ya nidhamu na mamlaka husika, una lizungumziaje kitendo cha ndugu Mwandambo cha kuwatukana viongozi wa kisasa kwa kuwaita 'mashoga'? Je, hicho kinapatana na maadili ya Kitanzania na kanuni za nidhamu ya taifa letu?

@AfricaOne_ Huyu ni suala muda tu,Anadhani Samia na Genge lake wataongoza hii nchi milele,Ipo siku atalia na kusaga meno

@AfricaOne_ Huyu jamaa walichomfanya na script waliyompa ni ngumu sana, nadhani akiwa mwenyewe huwa anaumia sana kwa haya

@AfricaOne_ Alichofanywa central huyu kitakuwa kinatisha 😁

@AfricaOne_ Huyu saiv anarekodiwa mjue😂

@AfricaOne_ Kumbe usione mtu mzee ukadhan ana heshima kumbe wengine wanazeeka huku akili bado za kitoto,,hata kama mnatofautiana kimtazamo kisiasa kidini nk siyo ungwana kuwakashifu namna hiyo

@AfricaOne_ Huyu angekua Kenya tungemuua

@AfricaOne_ Kweli ukifirwa unakoswa akili jamani

@AfricaOne_ Sijui unaficha wapi sura yako hiyo siku maana inakuja!🙄sijui utaanza kutafuta huruma?

@AfricaOne_ Kuna shida kubwa sana kwenye akili yake soon atakuwa kichaa

@AfricaOne_ Chezea bao la wafungwa

@AfricaOne_ mwezi mchanga

@AfricaOne_ Huyu mzee kuma mbuzi sana

@AfricaOne_ Huyu anaponzwa na video walizomrecord alivyokamatwa. Anaogopa ulimwengu utashuhudia anavyotatuliwa!!!

@AfricaOne_ Qcha kupost ujinga janja

@AfricaOne_ Huyu ana watoto kweli?Kwa mfano wakimuangalia baba katika video hii hao watoto wanafikiria Nini juu ya baba yao

@AfricaOne_ Huyu tangu afirwe kipindi kile alipotekwa amekua kama mwehu

@AfricaOne_ Saizi naona anarekodiwa kabisa🤣 mwanzo ilikuwa ni selfie

@AfricaOne_ Uyo kibaka tangu aingizwe dwidwi kadata kabisa

@AfricaOne_ Nyie mnamuna anazingua, kumbe ndio yupo kazini.

@AfricaOne_ Huyu Hana malinda ashaleft group kitambo

@AfricaOne_ Mshua vipi kapagawa nini??

@AfricaOne_ Siku hizi mwandambo haeleweki kama kuma, ukiinama iko nyuma ukisimama iko mbele haieleweki kabisa🚮🚮

@AfricaOne_ Apuuzwe ubongo una mavi

@AfricaOne_ Huyu jamaa nahisi walimtomba sio bure

@AfricaOne_ 😂😂😂imekuaje kwan wakuu mbona sieelewi
Похожие видео
Sensitive content
Daah!! 😂💔
Masaki
26,558 просмотров • 1 год назад
Sensitive content
Daah!! Mandonga Aliyakanyaga 😂💔🏃♂️
❤️ Miss Platnumz ❤️💃🏽🧚🏻♀️❣️
41,240 просмотров • 1 год назад
Sensitive content
Daah!! Mnyakyusa Amethibitisha Kwamba ni Kweli 😂💔🏃♂️
❤️ Miss Platnumz ❤️💃🏽🧚🏻♀️❣️
35,718 просмотров • 1 год назад
Sensitive content
Eeeish🤣🤣🤣💔💔💔sasa huyu tumfanyeje jamani? Hivi anachosema ni sahihi? Daah🤣💔🏃🏻
❤️ Miss Platnumz ❤️💃🏽🧚🏻♀️❣️
28,809 просмотров • 1 год назад
