Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

Hii ni kwanini....???

10,564 просмотров • 3 месяцев назад •via X (Twitter)

Комментарии: 28

Фото профиля De La Rosa🇨🇴
De La Rosa🇨🇴3 месяцев назад

Jibu Nirahisi Wakriisto Wanavumilia Sana Shida Na Adhabu Na Machungu Wanayo Yakuta Kwenye Ndoa Ila Waislamu Hawawezi Kuvumilia.Kwa Sababu Katika.Machungu Yanaweza Kuwa Yanapinga Na Dini Kwaio Tatizo Linakuwa Ni Ndoa Kufa

Фото профиля tiba asili
tiba asili3 месяцев назад

jibu ni kwamba ndoa nyingi ni kwasababu ya ramadhan futari na uji kupikiwa na kupeleka moto mwezi ukiisha gudubai

Фото профиля Garnet
Garnet3 месяцев назад

Kwasababu katika Uislamu kumeruhusiwa kuachana, hakuna unafiki wa kuishi na mtu bila ya mapenzi, yaani Uislamu umenyooka

Фото профиля De La Rosa🇨🇴
De La Rosa🇨🇴3 месяцев назад

Nikweli Kabisa Kabisa Tena %1000000 Kwenye Uislamu Mtu Akizini Nje Mume Akichepuka Au Mke Ushaidi Ukapatikana Ndoa Ruksa Kufa Katika Uislmu Mume Amekuoa Alikuja Akakuambia Kuwa Hanywi Pombe Avuti Sigara Kisha Banda Ya Kukuoa Ukaja Ukajua Ni Mlevi Hasali Anakunywa Pombe Ruksa Kudai Taraka Na Ndoa Inavunjiaka Katika Uislmu Kazi Ya Kupika Kufua Siyo Lazima Kwa Mke Hutakiwa Umshurutishe

Фото профиля ABOOD_OFFICIAL
ABOOD_OFFICIAL3 месяцев назад

Kwa sababu unafiki kwenye uislamu ni haramu huezi ishi na mtu humpendi na pia tumeruhusiwa kuongeza unatoa gear namba moja unaeka namba mbili kuna shida gani sasa hapo halafu amejikaza na kibarakashee chake cha kulia ubwabwa wa maulidi

Фото профиля HjayHals
HjayHals3 месяцев назад

Ndoa inataka furaha, mapenzi na masikilizano, kama hakuna mapenzi na hakuna masikilizano kinachobakia ni kuishi kinafiki, maana halisi ya ndoa inaondoka, kwanini msiachane sasa mnabakia kuishi kinafiki kumfurahisha nani?

Фото профиля flamboyant ❤️
flamboyant ❤️3 месяцев назад

Mbon mim wazee wangu mpk leo hawajaachan

Фото профиля De La Rosa🇨🇴
De La Rosa🇨🇴3 месяцев назад

Kwenye Uislamu Mume Au Mke Hataki Kusali Ndoa Unaweza Vunja Kwenye Uislmu Ulimwambia Mwanamke Au Mwanaume Una Miaka 20 Ammeoana Mwezio Anakuja Kujua Ulimdanganya Una Miaka 50 Ndoa Unaweza Vunja Inakubalika Kwenye Uislmu Mume Au Mke Akikunyima Unyumba Ndoa Unaweza Vunja

Фото профиля Punch-UDSM90
Punch-UDSM903 месяцев назад

Siyo Kweli, za KIKRISTO huwa zishavunjika muda sana sema ile process ya kudai talaka ina Mlolongo mrefu ukilinganisha na Waislamu.

Фото профиля ricksamthecrow
ricksamthecrow3 месяцев назад

Easy come easy go. Kama unaweza kuoa tu bila kupitia courtship, bila ndoa kutangazwa kuhakiki hakuna cheating na unapewa urahisi sana kutoa taraka kwa nn ndoa idumu?

Фото профиля wezzey
wezzey3 месяцев назад

Kule ni pingu za maisha huku ni ndoa ndoano

Фото профиля Karema
Karema3 месяцев назад

Ndoa sio kifungo

Фото профиля De La Rosa🇨🇴
De La Rosa🇨🇴3 месяцев назад

Kwenye Uislamu Ndoa Siyo Pingu Za Maisha Ukiona Ndoa Inakupa Adhabu Ruksa Kutoka

Фото профиля VOICE OF JONAH FROM NINAWI
VOICE OF JONAH FROM NINAWI3 месяцев назад

MIMI NINGEKUWA MUISLAMU UKIJA MWEZI RAMADHANI KUOA KWANGU SIKUPI MTOTO🙄 YANI NITAKUFUKUZA🥹 WEWE UNAOAJE MKE WA FUTALI NA DAKU.🙄

Фото профиля VOICE OF JONAH FROM NINAWI
VOICE OF JONAH FROM NINAWI3 месяцев назад

MUISLAMU MWANAUME AMERUHUSIWA KUOWA AKITOKA TU KWENYE MAZISHI ENDAPO MKE WAKE AMEFARIKI ILA MWANAMKE ALIYEFIWA NA MUMEWE ANATAKIWA AKAE MIEZI MINNE NDO APATE AMPENDAE🙄 KWA LUGHA LAHISI NDOA YA KIKRISTO INAWEZA KUWA NDOANO KWA MWANAMKE ILA KIISLAMU NI KITANZI KWA MWANAMKE

Фото профиля Jay
Jay3 месяцев назад

Ni kwa uislamu pekee unaweza kuwa na watoto sita wa mama tofauti ulio oa na kuacha. Hatuna masihara kbs

Фото профиля kabaka
kabaka3 месяцев назад

"kilichopatikaka kirahisi hupotea kirahisi"

Фото профиля Sir Michael
Sir Michael3 месяцев назад

Tatizo Huwa hawapo serious na maisha siku zote

Фото профиля Adam Vunge
Adam Vunge3 месяцев назад

Wakristo ndoa inavunjika mapema tu ila wanajifanya wanabadikishana vyumba we ushawah ona wap eda miaka 6

Фото профиля Mackmende
Mackmende3 месяцев назад

Wafiraji wengi wanawake wengine hawajazoea bata batani

Фото профиля lai liwanje
lai liwanje3 месяцев назад

7bu wanawake wanadai sana talaka

Фото профиля Mwesi
Mwesi2 месяцев назад

Process yake ni ndefu,yenye fedheha na gharama lukuki.

Фото профиля 𝐏𝐨𝐩𝐞 𝐉𝐨𝐡𝐧 𝐏𝐚𝐮𝐥 𝐈𝐈𝐈🇻🇦™
𝐏𝐨𝐩𝐞 𝐉𝐨𝐡𝐧 𝐏𝐚𝐮𝐥 𝐈𝐈𝐈🇻🇦™3 месяцев назад

Kwasababu zenyewe ni rahisi kufungwa ndio maana ni rahisi pia kuvunjika

Фото профиля Grayson Mwamafupa🌡️🧬
Grayson Mwamafupa🌡️🧬2 месяцев назад

Inaruhusiwa ku publish hii research yako boss 😁

Фото профиля Kisado
Kisado3 месяцев назад

Wakiristo hususani Roman Catholic kwenda kuvunja ndoa Kanisani ni kipengele hadi mnaamua tu mrudi nyumbani muendeleze maisha yenu 😂😂😂

Фото профиля MTINDO
MTINDO3 месяцев назад

Ndoa sio Adhabu.

Фото профиля baba nyla
baba nyla3 месяцев назад

Sasa ndoa inafungwa kwenye mkeka kwanin isivunjike

Фото профиля ABOOD_OFFICIAL
ABOOD_OFFICIAL3 месяцев назад

Kwa hiyo unataka kuzidumisha

Похожие видео