正在加载视频...
视频加载失败
Hizi TAKATAKA zimepanic 🚮
77,061 次观看 • 11 个月前 •via X (Twitter)
35 条评论

Sheikh Ponda Issa Alikuwa anatoa press yake akiwa na reference kwenye Quoroan Tukufu hawa wanaongea tu bila kuwa na reference yeyote

Wapumbavu hawa

Bila shaka hao wametumwa na samia. msikilize uyu apa sheikh shafi

Mashehe ubwabwa,kumbe ni bora wamejitambua,japo sio wote tumwache Ponda himself,na baadhi,nway nilitaka kusema hawa ni mashehe ubwabwa,njaa kali kuliko utu.

Wapumbavu hawa waislam wako smart sana shida kile kikundi cha BAR_QWATA

Au tuzichape kidini mwanza

Kuzichapa kidini na kikabila haiwezekani kwa sasa tunashirikiana sana kwenye mambo ya kijamii mazishi, ndoa, magonjwa, tumeoana ni basi tu kuna WASENGE wako pale juu ndio wameshauri huu USENGE na hawatafanikiwa🤝

Najiuliza maswali, hivi ukitoka hapo muda wa swala unasimama mbele ya Mungu unasemaje?? Watu hawamuogopi Mungu kabisa?

Hapo ukimuuliza nini maana ya haki na nini maana Amani hajuwi hata ukimwambia atoe tofauti mbili kati ya haki na amani hajuwi hawa watakuwa wameonja utamu wa kitimoto wanatafta namna tu....

@kilepi_tweve Hivi familia ya kiislam kila mtu anaweza kuongea kwa niaba yao? Mbona kama familia ya kambale sasa kila mmoja ana ndevu Yaani ma sheikh kila mmoja anakuja kuongea tu

Namshukuru Mungu kwa kunipa uweza wa kuchuja taarifa.

Mipumbavu imeungana kuongea upumbavu limechukua shuka limevaa kichwani period

Wamepanic kwelikweli 😅😅😅

Zime panic kwa mtindo huu?!

Waisrael walikuw awako na maani kubwa sana mpaka ALLAH akamtuma Musa AKAWAKOMBOE maana walikuwa hawajijui kama wako katika utumwa wa milele. Nawaambia waganga wa IKULU wamepanic.

Wameshafumgwa midomo na kibunda kizito hao

Hii mitandao inayoposti hizi takataka dawa yamke nikuitupa tu. Hivi nivikundi ambavyo vimetengenezwa vije kuwatoa watz kwenye reli. Kwahiyo achen kuvipa mda

Majinga haya msiyape airtime.

Kinachofanyika ni attempt ya kutaka kutudevide kisha kututawala. Ila nahisi wamechelewa, adui wetu sote tunamjua ni suala la mda tu.

Mdogo mdogo tunaenda wanapopataka twende; bila ya fikra na umakini wanatengeneza ugomvi wa kidini muda si mrefu ambao kuja kuuzima itakuwa shughuri kubwa sana.

Boko Haram

Inauma kuswalishwa na watu kama hawa

Wapumbavu kutoka wapi hao

Kapungue kwanza kaka

Zile takataka na hizi nini,tutawapokea mtakavyokuja!

Viongozi wa Serikali wasipokuwa makini tutaingia kwenye vita ya kidini na madhara ya Vita za kidini kila mtu anayajua

Kweli kabisa

Tatizo limeanzia pale walipochukua uvccm kuwafanya TISS ngoja tuone

Takataka

Nahuo ndio ukweli lakini kwavile hamjui ajenda zilizopo nyuma mtakuja kujua mmeshaumia sana. Amani ndiyo itawaleteeni Haki pekee

Unapoelekea kubaya usimlaumu mtu

Qur'an surah An-Nisa (4) aya ya 135 , "Enyi mlioamini, simameni imara katika uadilifu, mashahidi kwa ajili ya Mwenyezi Mungu, ijapokuwa ni juu ya nafsi zenu au wazazi wawili na jamaa.

Hao wasenge hata sio wa kuwapost,.... unachafua profile yako tuuu kupost hizo takataka

Amani bila haki haitadumu.Heri angekua mtoto wake ndiye aliye uawa.

Ila hawa jamaa zetu wa upande wa pili mtihani sana
