Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
I am sad :(
46,942 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)
Комментарии: 1

Dirty boy(ผู้ชายขี้ร่าน)1 год назад
เศร้าทำไม ชีวิตยังมีอะไรอีกเยอะเลย เศร้าไปก็ไม่ช่วยอะไร ใช้ชีวิตกันดีกว่านะงับ ฉู้ๆ
Загрузка видео...
46,942 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)

เศร้าทำไม ชีวิตยังมีอะไรอีกเยอะเลย เศร้าไปก็ไม่ช่วยอะไร ใช้ชีวิตกันดีกว่านะงับ ฉู้ๆ