Sensitive content
This media may contain sensitive content.
Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Ila wanaume mnaroho mbaya sana
95,867 görüntüleme • 15 gün önce •via X (Twitter)
36 Yorum

Ila Tanzania kuna michango kaah🙌🙌 @Ugeniaconso

@Ugeniaconso Yani kila kona😂

Kwani jamani mnkuja kutuma lawama tu za bure sisi wanaume ,yeye alikua ajui bonus la kusex ni mimba au maradhi,si bora mimba

Huyu si umesema ametoka kufumania

Kuna waliomtumia kwenye kampain kupiga show after that wamemuacha dah

Sasa mimba ya mama amina ma roho mbaya ya wanaume vina uhusiano gani?

Usenge ni mwingi hii nchi, imegeuka ya omba omba Kuna wengi wanapitia magum kuliko hayo na wahajidhalikishi hvo

Mimba ametiwa au walipeana uroda, mbona hatukusikia kesi amebakwa

Yani mimba ampe nani msaada akatoe asiye weka mimba hii ni uzembe

Wahuni sio watu, ila watu ndo wanafanya uhuni mpaka hapo watu wameishi duuh

Kwa iyo alitakiwa asipate mtoto au siio

Mbona haijaongelewa Kuhusu Mimba

huoni tumbo hilo my

Huyu si alikuwa anasimama kwenye majukwaa ya ccm. anza na ccm kwanza.

Wamemtia mimba akina nani? Kwamba wamemtia mimba ila yeye alikuwa hataki?? Walimbaka?? Yeye hahitaji mtoto ila hao walomtia mimba ndio walikuwa na uhitaji? Kwamba yeye ni chizi au nini?? Acheni ujinga

Si alikuwa kwenye jukwaa la ccm huyu kwenye kampeni na wakasema walilipwa fedha za kuwatosha?

Wakati analiwa mbona hakuomba msaada?

Mbona hakutaka msaada wakati anatombwa

Ngoja kwanza , huyu anahamasisha harambee ili akajifungue ?

Kumbe ata kuseX mama Amina anajuwa 😂😂😂

Hapa tunapigwa! walimtumia wakamuacha na mimba alafu tuchange tena, pesa iende akuu!

Msaada wa nini wakati yeye ni msanii

Pumbavu Sana hatuna huo usenge NCHI hii ni kupambania Katiba MPYA na kukataa CCM kwa dhati kwasaaa Jambo MHIMU ni FREE TUNDU LISSU 🙌UPUPU HUO KWASAAA NO✍️

Sasa mimba ni roho mbaya?? Nyie bwana 😂😂😂

Hii michango inatosha sasa, yaani mpaka mimba ichangiwe!

Duh!! Kmmke walai 🤣

Kwa hiyo walitaka mama amina asipewe mimba mwenzao akae bila mtoto maisha yake yote?

Ujinga achangiwe kwani alitumwa apanue miguu 😂😂🤣🤣🤣

Malaya

asizae maanake

Inaonyesha anajua kutumika vizuri.

@Maziku_Andrew1 Mimba ya mama amina ni yangu😎

Aliutaakaa utam

Kupewa mimba ni kosa kisheria kama amekubali kwa hiari yake mwenyewe ?!

Endapo mama amina angetoa taarifa kuwa kabakwa basi tungekuwa na roho mbaya ila kama ni kwa makubaliano, unatuonea.

Wote mna vichaa, c Huwa anapambania mabwana zake mwenyewe imekuwaje.?
