Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Je ungefanya nini??
34,733 görüntüleme • 2 yıl önce •via X (Twitter)
10 Yorum

Mzee ngumu kumeza hiyo, ila m nauchuna tu. Unaweza kumwambia halafu wakasolve issue wakapatana inabaki aibu kwako, unaweza usiseme halafu rafiki yako akaangamia

Mayra huongeaga vizuri

Mm nabutua mpila namchana asije nilaumu badae

kama ni msela wangu kabisa nampigia video call na namwambia huyo demu sio. ila mwanamke akimuona shemeji yake anacheat anatakiwa akae kimya tuu asilete umbea

Nawapiga picha au video then nampelekea mwana ili nisijielezee maneno mengi. Short and clear

Watajuana wenyewe huko ndani ya ndoa.Kwanza unaweza ukasema na ndoa ikafungwa na ukaonekana snitch unataka kuwaharibia harusi yao

Kwa SISI wanaumeee tutamwambiaaa awe makini

Sema kifua sina kinaweza pasuka kwa kutunza siri za watu

Haya si ni mambo ya kawaida tu jmn me napitisha ndoa watakutana nayo uko ndoani 😆

Mbaya ni kwamba unaenda kumwambia anakujibu hayo yote nayajua fuata mambo yako 🤭
Benzer Videolar
Sensitive content
BOOM! Put yourself in his shoes.... hata wewe ungefanya nini? 😵💫😵💫😵💫😵😵😵😵🫤🫤😕😕😕🤐🤐🤐🤐
Maina Kageni
91,242 görüntüleme • 1 yıl önce
