Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

KONDA MWENYE DEGREE YA MINING ENGINEERING 😂😂😂😂

93,562 views • 2 years ago •via X (Twitter)

10 Comments

jamhuri ya samaki's profile picture
jamhuri ya samaki2 years ago

Watu wanajua kukatisha tamaa,juzi bhna nimekutana na aliyekuwa dem wangu tulisoma wote chuo kikuu,nimfanyakazi wa bank NMB himo pale mimi now ni maching akanionea huruma eti jman mduma pole mimi npo hpo nmb,chukua namb yang unitumie vyeti vyko nikusaidie, acha tu,ile njia sipit.

Eddo's profile picture
Eddo2 years ago

Hata sisi wanafunz mnatukatisha tamaa 🤣

Mchambuzi Wa Mchongo ⚽'s profile picture
Mchambuzi Wa Mchongo ⚽2 years ago

😂😂😂 hata mimi

Kiuchi_Tz's profile picture
Kiuchi_Tz2 years ago

Tuna fumbokhan ana GPA ya 4 na kawa chawa bora huyo konda

Stee's profile picture
Stee2 years ago

Tulia wewe, Bado mmoja tunasepa

baizo's profile picture
baizo2 years ago

Kweli elimu umekosa thamanai degree zimetapaka kama njugu ,Wasomi wanadharaulika Sana🤣🤣🤣😭😭

MALIMI☀️'s profile picture
MALIMI☀️2 years ago

Nikiza bado muongo tu mpaka kwenye kuigiza, vitu vya hombolo bado unavyo 😄

#kigogowasamia's profile picture
#kigogowasamia2 years ago

Nimecheka sana

Traves Senior🦅's profile picture
Traves Senior🦅2 years ago

😂😂😂

Iddý Athümani's profile picture
Iddý Athümani2 years ago

Oyaaa🙌

Related Videos