Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

Kuna Zumaridi Alafu Kuna Hawa...

57,836 просмотров • 3 лет назад •via X (Twitter)

Комментарии: 30

Фото профиля A.G. Rwehumbiza
A.G. Rwehumbiza3 лет назад

hutaki kuitambua Biblia, lakini bado unatambua uwepo wa Mungu! Wewe ulijuaje kuna Mungu?

Фото профиля Kelvin Marvellous
Kelvin Marvellous3 лет назад

Shetani anatumia nguvu kubwa sana kuwapotosha watu wasiijue kweli,basi iweni na akili na kutambua nyakati na majira tuliyonayo sasa...Mungu anawajua walio wake

Фото профиля Hancy Machemba
Hancy Machemba3 лет назад

Namuelewa sana Kagame kwa sasa.

Фото профиля CAPTAIN
CAPTAIN3 лет назад

Daahh......!! Hizi dini zingine hizi,mtu analeta story tu,hana hata mstari mmoja wa andiko,yeye anazungumzia mashOga na walevi? STUPID.

Фото профиля Hiddencamera
Hiddencamera3 лет назад

ila waumini wa dini tunakuaga wapuuzi sana.hapo kwenye ushoga unasikia baadhi ya waumini wakicheka kicheko cha kuashiria wanafurahia anachokisema uyo jamaa

Фото профиля Samson Ernest
Samson Ernest3 лет назад

Shetani alishashindwa siku nyingi sana hapa anahangaika tu.

Фото профиля 200 ok
200 ok3 лет назад

Maandiko yanasema kwamba zichunguzeni hizo roho na mtaona matunda yake . Kuna mawakala wa shetani hadi makanisani wamo kwahiyo msishangae kabisaa

Фото профиля tomboy
tomboy3 лет назад

Mtu kama huyo ni wakumpiga risasi anaongea upuuzi badala ya kukemea afu anajiita mtumishi Wa Mungu

Фото профиля KIRIKUU✏️
KIRIKUU✏️3 лет назад

Akamatwe huyu

Фото профиля peter
peter3 лет назад

@KelvinRuga

Фото профиля mzalendo🇹🇿
mzalendo🇹🇿3 лет назад

Kala mpunga wa ulaya wa ma guy then anaupa promote😂😂😂

Фото профиля Dinkum
Dinkum3 лет назад

Ila wasukuma! hata wawe maprofesa na wote wawe Phd holders lakini asili yao ni ujinga.

Фото профиля Reuben Mwakijale
Reuben Mwakijale3 лет назад

Shetani shetani! Anatangaza ushoga kanisani?

Фото профиля akili_kisoda😉
akili_kisoda😉3 лет назад

Pumbavu kabisa awa wachungaji washenz wasiokuwa wa ukweli wanachafua sana dini yetu....

Фото профиля Son
Son3 лет назад

Hivi wizara ya mambo ya ndani kwanini mnaeuhusu makanisani kama haya

Фото профиля Sawere Selei
Sawere Selei3 лет назад

Mwanzilishi ni mtu anaitwa Ceasser Masisi, anafanya deduction kwenye mambo ya msingi. Stupid

Фото профиля Olemakame
Olemakame3 лет назад

Halafu huyu anaruhusiwa kuhubiri upuuzi kama huu?

Фото профиля Kendrick sacs
Kendrick sacs3 лет назад

Hawa ndio wale Anti-Christ kabisa ndio maana wanatumia ishara ya upinde wa Mvua yote hayo ni kuupinga Uumbaji wa Mungu wa Kweli

Фото профиля mohamed msangi
mohamed msangi3 лет назад

Kama sauti niyakuingiza hivi.

Фото профиля DAVOO🍥
DAVOO🍥3 лет назад

Hili kanisa sijui kama limesajiliwa na kama limesajiliwa aliyesajili ana upungufu wa akili...... Ifike mahala sheria kali zichukuliwe kwa wote wanaonajinsi imani za watu.

Фото профиля MFALME WA 1
MFALME WA 13 лет назад

Inamaana hapo alipo hatumii biblia yyte ile u anatumia kitabu gani

Фото профиля Shikilie
Shikilie3 лет назад

Mmh! Hii ni hatari aisee.

Фото профиля atiiengii
atiiengii3 лет назад

Ivi humu humu Tz au...serikali wekeni mipaka ya hizi imani elimu ya dini kama hii Haifai kabisa

Фото профиля Mimi
Mimi3 лет назад

Yani shetani yuko kazini wazi wazi akuna kujificha tena paka amalize agenda yake

Фото профиля Omary kibanda
Omary kibanda3 лет назад

Makanisa hayo na wachungaji zao

Фото профиля Bounanotte🇹🇿🚦
Bounanotte🇹🇿🚦3 лет назад

🤣😂ila kwa haya inaonyesha jinsi gan tunaumwa Afya ya akil

Фото профиля Deo Mosha
Deo Mosha3 лет назад

Mbona anaonekani ni shoga pia

Фото профиля kadogooalfonce
kadogooalfonce3 лет назад

Dunia niokoe aiseee cjui tunaelekea wap

Фото профиля Oldonyo Lengai 🇹🇿
Oldonyo Lengai 🇹🇿3 лет назад

@TambaraRamadhan njoo uone maajabu ya dini

Фото профиля Fransis Mushi
Fransis Mushi3 лет назад

Kwani uongo

Похожие видео