Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
Nguvu aliyokuwa nayo Niffer 🫴🙌
85,217 просмотров • 1 день назад •via X (Twitter)
Комментарии: 35

Watanzania wenzenu wamepata ajali huko wameungua wamekufa huon mtu anasema tuchangishane tukawape familia za wafiwa ila kuhamasishana mambo yakis**nge*** aàh mko vizuri

Ungese ni mwingi sana mamae, eeh Mungu inusuru hii nchi naliona Giza zito mbele😭🤲

Kweli ndo man tuneambiwa tuish nao kwa akili sana

Kwahiyo hata kama mama Amina angeshiriki Niffer angepush Mama Amina angeshinda umiss Grand? 😅😂😂

Kuma la mama yake

Tanzania kuna tatizo sana la Afya ya akili..... Yeye kumSupport ni sahihi, wanaompinga wanakosea.. Wapi imeandikwa ni lazima kumSupport??? Kila mmoja katumia Uhuru wake wa Kikatiba.. Tanzania kuna tatizo kubwa la Afya ya akili. Nini kinamfanya alie???

Taji la Mama 😀😀😀kmmk Mange alikuwa sahihi

Huyu Niffer ni mnafiki kuisifia serikali hii na kumpongeza Samia. Hakutakuwa na umoja wa kweli Tanzania bila UWAJIBIKAJI wa mauaji ya MO29 na kupotea kwa watu. Mengine yote haya ni kelele na ushabiki usio na maana!

Hili kuma linalia nini sasa?

Ka chiz😂chawa la mama

Watanzania kweli ni wajinga sana ma zero brain amkaa Tanganyika

🚮 huu upuuzi unatusaidia nn katika maisha yetu ya kila siku?

Kma huna habari funga hii page🚮🚮

Usenge tu..fuck u. Mbona haukulia 29th October? Fuck off

I'm sick of this shit

Stupid is as good stupid does ndo hii sasa kwa hawezi kuongea katuliza hayo mashavu yake

Ukuma mtupu hayo mambo yanatusaidia nini

@kilepi_tweve wabongo wanafiq sana na wabinafsi yy anapata kitu af wengine wawe wamoja for nothing🚮🚮

Sasa analia nini,mnapush agenda za transgender

Ugonjwa wa akili is real 😂😂😂

Huyu msenge anadrama za kikuma

Kamlilie mamaako

Why is she moarning ??

Mwenzenu kalipwa hahaha nyie mnapga kelele tu

Sasa mbona anatufokea?

Acha kutuopostia ushenz

Tuseme ukweli sasa Jihan kushinda au kutoshinda inabadilisha nini kwa WaTanzania uwalilie kweny camera😂, zaidi ya kukupa umaarufu,utajir binafsi na sifa.

Ana matatizo ya afya ya akili huu 🚮

Duh! 😄 🤣 😂 😆

Mtu akiwa chizi skuizi ndo mnaita nguvu??

Anawakilisha asilimia kubwa ya Watanganyika walio na roho mbaya, ubinafsi na unafiki. Kilio cha unafiki anajua kapiga mpunga mrefu katika kampeni ya kumsafisha Samia The Slayer. Hajawahi kulia kwa MAUAJI ya HALAIKI ya MO29/25 na UTEKAJI wa Samia muuaji mkuu.

Nyie na uyo nifa wenu maquma t

Kaliwe

@kilepi_tweve unafirwa huyo,kinachomliza nn sasa lamamake

🚮

