Video wird geladen...
Video konnte nicht geladen werden
Ni hatariiiiii🙌🏽
31,884 Aufrufe • vor 2 Jahren •via X (Twitter)
11 Kommentare

Oyaaaaa Huyu mzee amemdhibiti mwizi ila Chamoto kakiona🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽 Mzee kasema hela yangu ya Mafao unataka unikwapue 😟😟😟 Video kwa Comments👇🏾👇🏾

Mwizi mmoja ana nyundo na Panga alafu mpo wanaume wawili..si umaku huo..umekaa ndan unamuamgalia mwenzio

Waliokuwepo ndani wazembe sana, wamechelewa kutoka. Na aliyepambana alikosea kuangalia chini alitakiwa am-face asimpe nafasi ya kumshambulia

Sema huyu mzee kayumbisha Chama Sema n shujaa sio kidogo alijua Hana uwezo wa kumzuia lakn akajaribu na kafanikiwa na majeraha kapata

Matukio kama haya ndio utajua Chalamila ana akili au kachanganyikiwa. Vibaka sio watu, aidha anakuua au anakuibia

Huyo mzee angekua hata na kalamu tu mkononi woi. Tungekula pilau ya mjuba. Usikose kalamu.

Huyu staff sergeant wa kitambo

Hivi amefanikiwa kubeba hela hapo??

Huyu asiombe nifanikiwe kuwepo alafu tumdhibiti, Huyu sio wa kuonea huruma Huyu mana ana panga na anakata kichwa Ina maana kadhamiria kuua. Hapa kauli ya Chalamila ya kipindi kiileee inabidi ifwatwe

Ww umemuona alovaashati nyeupe na ndo anahangaika kuja mara haelew kama arudi

Sasa apo kadhibitiwa wapi???
