Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

30,076 views • 1 year ago •via X (Twitter)

12 Comments

Latto 𝕏's profile picture
Latto 𝕏1 year ago

Mambo ni Motoo.. Sikiliza waziri alivyojibu... Video kwa Comments 👇

Sir Juliojr's profile picture
Sir Juliojr1 year ago

Naunga Mkono hili jambo lisiletewe Siasa Kupanga ni kuchangia " Ujauzito sio dharura " kwamba unaamka hii hapa No! Wachangie vifaa huduma wapewe bure huo ni mchango tosha sana kwa serikali yetu ili pia Tujiendeshe bila kukwama.

Haki ndo msingi wa AMANI's profile picture
Haki ndo msingi wa AMANI1 year ago

Majibu yale yale ya kifedhuri ,🥺eti watu ni wale wale wanao lipa michango ya harusi milioni 1 !!! Hivi ni kweli inangia akirini kweli?🥺

☕️'s profile picture
☕️1 year ago

Mtu anaelipa mchango wa harusi million 1 hawezi kwenda kujifungua m/nyamala labda iwe dharura sana. kajibu kisiasa sana kalizunguka swali.!!

Edgar M.M's profile picture
Edgar M.M1 year ago

Yaani mpka wapata mimba mwezi wa 1 mpka wa 9 hujafanya maandalizi ya kujifungua wewe alafu unakuja kulalamika? Huu ni upumbavu. Hizi garama za kujifungua kawaida(bila upasuaji) zisimamiwe na wahusika waliobebeshana mimba kasoro kwa wale wenye mahitaji maalum.

Uncle John's profile picture
Uncle John1 year ago

Ni kama alichoongea Chala ni msimamo wa serikali ya @ccm_tanzania chini ya mama yao @SuluhuSamia Asanteni sana!! Karibuni mitaani

Filbert M's profile picture
Filbert M1 year ago

hili limasai nalo kumbe ni jinga tuu hv anajua ndugu zake wangapi wanapata shida kujifungua kijijini huko. pumbavuu kabisaa

Ally babastar's profile picture
Ally babastar1 year ago

Nihuzuni sana kama hawa ndio tuna wategemea umeulizwa swali unaanza kuelezea mambo tofauti ni huzuni jamani 😔😔😔

Chaka Lakazi's profile picture
Chaka Lakazi1 year ago

Wabongo tusijisahau fanyeni maandaliz mazur mke wa ume mnapokuwa mnalea ujauzito mjue Kuna kujifungua wekeni akiba ya pesa kidgo kidgo kwa ajiri ya mkeo au wew mwenyew kujifungua ni mhimu sana

Solar Heavy's profile picture
Solar Heavy1 year ago

- Retrograde

Mtaalam Mwanamalundi's profile picture
Mtaalam Mwanamalundi1 year ago

😂😂😂watz wanafk mwendo wa kugeukana majuz wwtu walikua wanalalamikia hosp za private hela mbele aya sasa na pia wanataka kumwona daktar bure kumb kweny maharus mnachangia mamilion

NeW lifeTz🇹🇿🇹🇿's profile picture
NeW lifeTz🇹🇿🇹🇿1 year ago

Kila neno linalo Toka kwa viongozi wa serekali liwe baya au zuri Lina baraka kutoka kwa serekali

Related Videos