正在加载视频...
视频加载失败
Part 3: Babalevo akibishana na Afisa TRA
20,913 次观看 • 6 天前 •via X (Twitter)
31 条评论

Huyu afisa wa TRA ana busara sana ingekua mimi ningefukuzwa kazi siku hii hii.

Hizi mambo za kusoma zimetoka wapi sasa? Kwani kusoma imekua ni uhalifu ama?

eti sisi tumechaguliwa na umma 😄 sijui umma gani anauzungumzia huyu kibaka 🚮🚮

Hii inchi ngumu sana, mfanyakazi kadhalilishwa! Katishiwa kusimamia maadili ya kazi. Kuna data protection act, na kwanini ommy hayupo babalevo ndo anauchungu na gari. Elimu ni muhimu sana

Nimemuelewa tu pale aliposema TRA wakizingua chama kinasemwa na Rais anasemwa.

Mwananchi gani aliyekuchagua. Mmepachikwa kwa mabavu. Mmeuwa watu alafu, eti mimechaguliwa na wananchi. Pumbavu zenu. Ubunge wa Damu na mtaachia ngazi tu.

baba levo hana logic 🚮🚮

Inferiority complex

😂😂 sa Afisa wa TRA analalamikiwa nini ? Kusoma au kuto toa taarifa za mteja bila ruhusa ya mteja au …

Kuingilia mambo yasiokuhusu ndio huku sasa

Akiambiwa yeye huyu itamsaidia nini? Hili jamaa limbukeni

Ila wanasiasa banah amejibiwa kisomi anasema amejibiwa kihuni, acheni wataalamu wafanye kazi zao sheria haiangalii kama huyo upinde ni rafiki yako au sio

Shida ya ubongo kuwa ktk lipua lake nasio kichwani ndio hiyo. No elimu na mijaziba... afsa Tra amebehave very profesional na libaba Revo lina mprovoke tu

Hawa ndo watu wapo bungeni anashindwa kutofautisha uchawa na ubunge awamu ya 6 mmetufanyakuwa vituko

Wasiofika Shule huwa wana Inferiority complex saana, Utasikia KWA KUWA MM SIJASOMA😀😀. Baba Levo ni mbunge wangu lakini Huwa swala la shule linamnyima Amani saana, Huwez kugombea Hata udiwani ,Sasa unafikiria Kila mtu anataka kugombea kama wewe 😀

Michezo

Ha ha ha 🤣🤣 msichague Rasaba oooh sijui nini sijui nini sasa tunaisoma namba. Haya sasaagalasa yamejaa bungeni ndio yanayotutungia Sheria. Anajisifu kabisa sijasoma

Kwani wewe nani? Sengerema kabisa

Sasa nani alikutuma usisome

Ukishasikia mtu anatumia maneno kama “wewe si umesoma, mimi sijasoma” au “wewe si una hela mimi masikini”… jua ni insecurity yake ndio inaongea muda huo🚮

Jamaa ameongea fact

Kuna issue ya kutunz siri za mteja/mtu kutoka kwa afisa husika hili nadhani Baba Levo hajalijua

Absolutely hajasoma na ni useless. Nakumbuka aliomba kumzalia mondi! How is that even possible??!! Huyo graduate wa TRA atakuheshimu kweli?! Not at all👎

Wanangu wote mnaoandika comment hapa mkipata fursa ya kuondoka Tz msigeuke nyuma, hii nchi ina watu ambao hawastahili walipo😄

Hawa ndio viongozi wa ovyo hawajasoma.

"Tunajua mnatudharau kwa sababu mmesoma" Kauli ya wajinga pekee

Kuongelea mambo ya elimu na ukijua hujasoma ni udhaifu wa kiakili ni kweli hujasoma na haustahili hapo ulipo na wanachi hawajakuchagua umewekwa

Huyu baba level muda sana nilisema hafai arud kwenye kamar

Uyo fala ka mind sio kwasababu hajapewa jibu, ame mind kwasababu anafikiri agent wa TRA amemdharau kumbe ndivyo ilivyo. Confidentiality ni muhimu lakini kwasababu hana elimu so his ego is bruised, such a stupid lad.

Kuna mahali wanasiasa waelewe tofauti ya serekali na CCM au chama tawala, huyo afisa TRA si mtendaji wa CCM ni mtendaji wa serekali hizo ni instruments mbili tofauti,

Drama izo wasemge tupo Lissu


