Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Proud of my father 🩵🙏🏽🇹🇿
179,629 görüntüleme • 10 ay önce •via X (Twitter)
30 Yorum

Sikujua kama huyu ni Baba yako nimejua leo kuna mtu ameniambia huyo Babake Fernandes nikasema yule mwamba wa NALA akasema yeah. Nikasema duh Mzee hakujali alipo hakujali kuna hatari kiasi gan wakati wengi waliogopa yeye hakupepesa aisee huyu ni HERO

Which part my guy, the part where he and his CPCT colleagues sanitized the election, calling for people to vote, or part where his media outlet stayed silent when the massacre was going on.. which part

Yoyote aliyeudhulia hafla hii ni miongoni mwa wauwaji haijalishi kaongea nini

Baba yako kumaa tu. Leo ndo kajikosha wakati alitoa speech mbovu sana kabla ya maandamano.

Kwakweli hata Mungu anapenda ukweli na Mungu ambariki pastor Fernandes

Baba yko ni mmnafiki tu, alikua wapi kushauri haya mapema?, pumbafu sana hawa wanao jiita watumishi wa mungu, wana ROHO MTAKAVITU Na sio ROHO MTAKATIFU, @jgwajima tu ndio mtumishi alie simama na kuonya..nyie wengine ni wasenge tu.

Mzee kamchana Samia.. Mioyo ya Watanzania imevunjika inahitaji kuponywa

Your father also said this. Few days before the election.! Huyu ni chawa, enablers wa mauaji yaliyoteka. Tutakapolipiza kisasi tutazihitaji damu za ndugu zetu mikononi mwake pia. Kama tutakavyozihitaji kwa Samia. Apeleke unafiki wako huko. Crap

Even ur father being there is a disgrace to the lives killed under suluhu. Ever heard of "don't dine with the devil"?

Huyu baba yako msenge sana, week moja kabla ya uchaguzi aliongea usenge sana kuhusu maandamano, leo hii anataka kuaminisha nini.....? Choko la kiponjolo hilo

You are hypocrite, this arrogant father of yours is enabler .He participate in the evil campaign.He came upfront to talk about peace, and he will kill if riots destroy his property but he never say shit about Abductors, killers ,rapers organize it this regime.

What has your father said about those Gen Z that Samia ordered killed? What did he say? 🤷🏾♀️🙇

Msenge wew why you proud while a lot of of people died

Father kanyooka kama ruler Mungu amlinde

daah bro baba Mungu ambariki sana aiseee I love him this type of confidence one day if I get money I will visit him remind 2028

"Kama dini/(viongozi wa) Yako haiwezi kukemea Uovu unaoendelea katika jamii , Acha Kuisapoti / kuwasapoti " - CKirk Big Up Kwa Mzee 💯

Kauli yake ya kabla ya uchaguzi kuwa mtu akivunja nyumba yake hatamuacha ilimaanisha nini? Atamuua?

Why was he In attendance of a dictators event in the first place ? He's not different from the one he went to congratulate.

You want to justify your stupidity here idiot

From now on tell your father to be very carefully

@Benji_Fernandes Your dad's presence at the ceremony implies he supports Samia's actions. You can't ask a murderer to console the victims' families - Samia should be held accountable!!!

Wewe ni kuma tu

Yes he deserves that appreciation

Never ever dine with the devil

Nitkutumia picha nikiwa nawe siku no liyokutna nae I was so happy amesema ukweli 💯✅

Proud of what.. Achaaa ujingaa hii ilitakiwa ikemewee tokaa dalili zote zilivyoonekana kutakuwa na maandamano hayaa yaliyosqbabisha yote haya.. sasa watu walijipanga kuuwa watu paka kuleta jeshi la nje ya nchii alafu unasema nini nduguu

Weeee

Huyu Mzee hatumdai wallah Mungu amtunze....

Kwenye kongamano la amani juzi alisema huwezi kuacha nyumba Yako ivunjwe

Lakini ndio huyu hapa akisisitiza hiki badala ya kusikiliza nini Wananchi wanataka. 👇👇👇
