Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

Shikamooo kabisaaa!!!

67,452 просмотров • 1 месяц назад •via X (Twitter)

Комментарии: 17

Фото профиля El quero
El quero1 месяц назад

This guys is goated…and so the Dj in this clip is goated

Фото профиля Kijana ya PresidenT™️
Kijana ya PresidenT™️1 месяц назад

Epstein files ❌️ Kabete files✅️

Фото профиля kokistyled
kokistyled1 месяц назад

Asante kwa huu mkanda. Been looking for it everywhere😂😂😂😂

Фото профиля Abu Obaida Sinwar Lumumba🇰🇪🇨🇩🇵🇸🔻
Abu Obaida Sinwar Lumumba🇰🇪🇨🇩🇵🇸🔻1 месяц назад

I want to know what he was sayin

Фото профиля ⚡
⚡1 месяц назад

Omulimi kwa sika mao.hiyo ni matusi

Фото профиля iamthatguy
iamthatguy1 месяц назад

Anasema aje hapo dio HE akabambika hivyo

Фото профиля kokistyled
kokistyled1 месяц назад

Anyone to translate please

Фото профиля Newton
Newton1 месяц назад

Hio timing ya DJ huwa perfect ajab

Фото профиля Brianmwathi
Brianmwathi1 месяц назад

Shikamaooo

Фото профиля Msudi
Msudi1 месяц назад

😂😂😂

Фото профиля Tarus Arap Menjo
Tarus Arap Menjo1 месяц назад

Name of that song coming up😂

Фото профиля Dan K
Dan K1 месяц назад

Sikamaooo!

Фото профиля Abraham Litala
Abraham Litala1 месяц назад

@JBigwhiskey 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂

Фото профиля Sir Limo
Sir Limo1 месяц назад

😂😂

Фото профиля Bonni MKE
Bonni MKE1 месяц назад

Name of the song please

Фото профиля Be Kind
Be Kind1 месяц назад

mbona hakuna mtu huniambia Sikamao Humaanisha nini????? MTU ANIAMBIA BUANA

Фото профиля Wambua Liam
Wambua Liam1 месяц назад

Dance move ya Sifuna ogopa faya, huninice mbaya🔥🔥

Похожие видео

All I know is dharau za serikali ya CCM, dharau za hiko kimama kwa watanzania kuna siku zitakwisha na hiyo siku inakuja. Trust me… . . Naamini soon Watanzania wataogopewa na kuheshimiwa na serikali yao. Naamini soon Watanzania wataipata katiba mpya, naamini soon hali ya maisha ya watanzania yataanza kubadilika na keki ya Tanzania itagaiwa pasu kwa pasu kwa Watanzania wote na sio keki ya taifa kuliwa na Samia na familia yake huku watanzania wanateseka na matozo yao na makodi yao ili wao waendelee kuishi naamini hivyo sababu najua Watanzania taratibu wataamka kama Wamasai walivyofanya leo. . . No one is calling for violence, what we are calling for is this, country wide peaceful protests. . Watanzania ngoja niwaambie kitu, msipofanya walichofanya Wamasai leo basi watoto wenu na wajukuu zenu pia watakuja kuishi kwenye umaskini mnaoishi nyinyi leo. Wajukuu zenu watakuta hali hii hiii. Ni lazma nyinyi mpambane leo ili watoto wenu waje kukuta Tanzania mpya. . Watanzania kama mnataka nchi ibadilike, kama mnataka viongozi waanze kuwasikiliza na kuwaogopa, kama mnataka ajira ziwepo, kama mnataka tozo za kingese zitolewe, kama mnataka mfanye biashara kwa amani bila TRA kuua biashara, , kama mnataka huduma za afya, kama mnataka rushwa iondoke, kwa kifupi kama mnataka maisha bora ni lazma nchi nzima, vijijini mpaka mjini muingie barabarani peacefully kudai haki zenu. . Nawahakikishia mkiandamana kwa siku 3 tu huyo Samia atasimama atasema ‘shikamooo watanzania, niambieni mnataka nini nifanye’. Hamtomsikia tena anasema ‘Natukanwa ila nimejiugeuza chura kiziwi’ kiburi chote cha ki Zanzibar’ı kitamuisha siku hiyo hiyo. Bila kwenda kumgongea mlango Samia pale Ikulu ataendelea kutumia kodi zenu kusafirisha wasaniii wanaomlamba makalio na kuwapa mikopo ya 40M kila mmoja huku nyinyi hata laki kwenye account zenu hakuna, ataendelea kuuza vitega uchumi vya nchi. Ataendelea kula keki ya taifa na watu wake wachache waliomzunguka, ataendelea kusaifiri kila kukicha. . Watanzania acheni kusubiri Millard ayo amposti huyo mama then ndo mkachambe kwenye comments, hiyo haisaidiii kitu, huyo mama lazma mkaongee nae face to face, baada ya hapo mtaheshimiana vizuri tu…….

Mange Kimambi 🇹🇿🇺🇸

174,891 просмотров • 2 лет назад

POV mo ng vc tayo! SNAP @deckboy2025
0:25

Sensitive content

POV mo ng vc tayo! SNAP @deckboy2025

⚓️🚢🛟

46,227 просмотров • 1 год назад