Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

Ukipata muda sikiliza hapa

38,459 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)

Комментарии: 10

Фото профиля mwalimu wa diploma
mwalimu wa diploma1 год назад

Swala la kuchukua raia kwenda jeshi Ni azimio la bunge la kitapeli sana Jeshi sio matakoni Jeshi linaitaji kujiandaa Shida vijana wakishaapiga push up 2 mtaani anajiona mjedaa Jkt ni muhimu ili kupata vijana walio tayari Kama wanatakawaende jkt

Фото профиля 𝘽 𝘼 𝘽 𝘼 𝙒 𝘼 𝙍 𝘿 𝘼 ®🇰🇪🇹🇿💔
𝘽 𝘼 𝘽 𝘼 𝙒 𝘼 𝙍 𝘿 𝘼 ®🇰🇪🇹🇿💔1 год назад

Ni kwel hiki kigezo kinawaacha watu wengi nje ya box

Фото профиля Nkota
Nkota1 год назад

Kwa JW ni ngumu sana kuchukua vijana direct kutoka uraiani bila kupitia Jkt

Фото профиля Mbunge Wa Kijiji
Mbunge Wa Kijiji1 год назад

Huwezi chukua vijana wajiunge na jw direct mtaani hivyo, mafunzo ya jeshi si lelemama

Фото профиля Arnold_Baba_Jenny 🇹🇿 |NIT alumnus|
Arnold_Baba_Jenny 🇹🇿 |NIT alumnus|1 год назад

Lukuvi alitakaa kupindisha pindisha vitu wakati anajua wazi hilo adhimio walilipitisha na yy akiwepo humo ndani Bahati nzuri Spika kamkaziaa

Фото профиля Oathkeeper👽
Oathkeeper👽1 год назад

Pia suala la miaka wanakaza sanaa aiseee

Фото профиля anthony audifax
anthony audifax1 год назад

Ipo miaka watu walikuwa hawaendi JKT na JW walikuwa wanaajiri je waliokuwa wanawaajiri walikuwa wanatoka wapi kama JkT ndo kigezo? Wapo wanajeshi ambao wanatoka uraiani moja kwa moja mpaka RTS bila kupita JKT na wanakuwa wanajeshi, hoja ya JKT ndo uwe Mwanajeshi haina mashiko

Фото профиля Joe boy
Joe boy1 год назад

Nonsense Tulipokuwa jeshi kuna vijana wengi wakakamavu wenye uzalendo,walio tiyari kuitumikia nchi hiiii wapo makambi ya jkt, why can't we employ then, issue ya qualification ya kupitia jkt ni la msingi sanaa ,na hicho kigezo mlikiondoa kisiasa, tuache siasa kwenye jeshi

Фото профиля Shamba Boy
Shamba Boy1 год назад

Hapo Spika wa Bunge ametumia Hekima kubwa sana, kwa mara ya kwanza nampongeza Spika wa Bunge @TuliaAckson kwenye hilo. Hongera sana

Фото профиля Peter Madukwa
Peter Madukwa1 год назад

....waende JKT, watu wasitafute kisingizio Kwanza inarahisisha kupata vijana sahihi

Похожие видео