正在加载视频...
视频加载失败
Wameanza Kutumia Njia Mbadala Sasa
67,589 次观看 • 2 天前 •via X (Twitter)
35 条评论

Watumie na risasi kabisa si ndio wanaona suluhisho la haraka !! Shida ya kuweka watu wasio na akili kwenye nafasi hii. Na nafasi nyingi sana zimeshikwa na watu wasiotumia akili

Hivi polisi wana akili timamu kweli? 🤔

sema nchi hii polisi ni watu ambao ni km wamezuiwa kutumia akili

Hii inasaidia nn sasa wakuu

Inamaana wamechochea mgomo uwe kila siku apo ukute kufata namba unatoa helaa ila jaman nchi ya kisenge hii

Kwani nyie mapolisi mafala mking’oa hivyo vibao mnamuathiri vipi dereva aliyegoma?Kaeni navyo mtamalizana na wamiliki washamba nyie.

Wanatatua au wanaongeza tatizo mbona huu ni uzwazwa

Sheria ipi inawapa authority ya kutoa namba za magari ya watu ? Hii nchi ina usenge mpaka basi ,,mtu gari lake akitaka anafanya business au anapaki home ,,lkn kibaka @tanpol wanaona wapo na haki ya ku intimidate wamiliki,,KUMANINA CCM

Unashindwa kujibu hoja unatumia ubabe Serikali why????????

Hao madereva ndio wanamiliki hayo mabasi?

Wanachezea mali za watu zenye thamani juu kuliko hata career yao, hata baada ya retirement pension yao haiwezi nunua Value ya mali... Hiyo gut wanatoa wapi!? 😂

swali langu ni je Tiketi mlikatisha kama abilia walikata tiketi madereva na wamiliki wa magari mna kesi ya kuhujumu uchumi. afu mtaanza kulia lia mchangiwe

Uwezo wao wa kufikiri ndo unapokomea! Mfumo unaowafundisha umewajenga hivyo!

Hata uwe na degree ukishavaaa hizo gwanda akili unapaki pembeni..

Hii sio solution nahofia ikija saut yenye mamlaka zaid halaf inakuja rudisha plate number unajiskiaje? Busara inahitajika

Ndio naamin police ni mali ya sisiemu

Mali za Ccm zipo mzigoni

Sasa hilo ndio suruhu wa mgomo yaan kuna mijitu ya hovyp sana

Akili kisoda, gari ni ya mmiliki, inang'olewa no kwa kosa la dereva,basi kosabali anadai haki ya heshima kitaaluma. Kosala gari nini? Limekataa kujiendesha? @tanpol nmatumai nini kufikiri na kuamua? Ni akili hizhiz au wenzetu mnatumiaga nini🤔 nachooka mtoto wamkulima mimi🙌🙌🇹🇿

Ndo wanazidi kuharibu ..

Shida n kutumia force kila jambo

Wameamua kumwaga mboga

Hivi ndivo inavyokuwa pale mtawala asipokubalika kwa watawaliwa hutawala kwa viboko bunduki vfungo na harassment kama hizi, hata wakoloni walikuwa wanatumia mbinu hizi japo wao walikuwa wanawalinda sana watu wao si kama sisi wanaotakiwa kutulinda ndio wanatutenda mahasi.

Kazeni mmeshawashika pabaya atatoka aliewatuma ni suala la muda

LILILO GOMA GARI AU DEREVA?MATAJIRI WAKIIPELEKA MAHAKAMANI POLISI HASA IGP ITAKUWA POA SANA

Yani mmnashindwa kuwahimudu hao maccm wakati mmko nyomi ivo… acheni uoga, toeni discipline muheshimike.

Chuma zimegoma mamae. Polisi ccm hakuna mapato. NCHI imevalishwa dera #KATAA WAHUNI#

@DenisNdunguru14 Polisi kweli ni kazi ya wasio soma

@DenisNdunguru14 Uzuri magari sio ya madereva.

Wakitoa namba za mabasi yote, Kesho bibi kiziwi ataingiza mwendokasi kupeleka watu mbeya?? 🖕🏻

Unajua unaweza kuwa ulipata Div 0 lakini kuna zile akili ulizaliwa nazo, tumia hata hizo.

Dah💔💔

Hivi unaanza kuwa polisi kwanza ndo akili zifutike kichwani au unakosa akili ndo uwe polisi?

Safi sana

Huyu msando ni takataka

