Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Watakuja na matusi
18,397 görüntüleme • 19 gün önce •via X (Twitter)
76 Yorum

We naye ni Kuma kweli. Kwahiyo nyie kwa akili hizi ndo mnataka mpewe 50/50? Yaani kwamba familia ya Lissu ambaye serikali inataka imbue muda wowowe, itashindwa kuwadhuru watoto na mke ili kutaka kumtisha Lissu? Hao watoto na mke wote kula wanalindwa ili wasidhulike. KUMALAMAMAKO

Vijana wa CHADEMA hamna hoja zaidi ya matusi

@democracy_watu Sio Kila anaefuatilia Hz mada ni chadema...nyie familia ZENU ziko wapi,

@democracy_watu Zipo Tanzania sio kama nyie mpo mafichoni na familia zenu

@democracy_watu Me nipo hapahapa..ila mimejua joined 2022 huwez kuwa na akili

@democracy_watu Ww ndo huna akili

Yan mtunyime risasi na matusi pia? okay mtayakoga sana, Kuma la mama yako kuma msenge matako katombwe mbwa fala kuma kuma kuma Na kuma la ukoo wenu mzima na Huyisagaji incharge anae watrain kusaga kusugua kuma mbili mpaka cheche zinatokea uken, Okay bye.

Hujitambui unachojua ni matusi

Kesi mumpkazie nyie ,kumshambulia kwa risasi nyie alafu mjifanye mnaupendo na kujali viapo vya ndoa shenzi nyie

Kwamba kesi akipewa mkewe hapaswi kufika mahakamani

@Gibson44178359 Sasa mke wa LISSU wa nini, mbona mnakosa HOJA za msingi...

@Gibson44178359 Mke wa lisu kwakua ni mume wake

Ili mpate raha zaidi mkiwaona wanalia na kusononeka! Maana ccm na serikali yake inavyopenda mateso ya wananchi,clams ndio jukumu lake la kwanza na muhimu!

Kwamba huko waliko hawaliii

@AlmasiAuz Wewe shida Yako Nini, mmejaa umbea tu. Inawahusu Nini anavyoishi na familia yake..

@AlmasiAuz Punguza mihemko

@AlmasiAuz Wewe ndio mwenye mihemko Kufuatilia maisha ya Lissu,ata kesi sidhan kama unaifuatilia wewe. Nyie ndio mnafanya vijana TZ waonekane hawajielewi..umejoin juzi tu WHAT DO YOU KNOW

@AlmasiAuz Kiukweli CHADEMA ina vijana wa hovyo sana mfano ww kama si fwatilii kesi ya lisu nisingesema hivyo

Amewaza kwa kutumia makalio hii nchi sio salama kabisa ! Wanaweza wakaja wakaishia kutekwa CCM haishindwi

Mbona ww hujatekwa

Kuma la mama yako

Asante

Mbona haya maswali hakuuliza kipindi amepigwa lisasi ili waliopiga wakamatwe?

Jibu unalo

Kwani kama kipo mlisikia lisu kalalamika au mlitaka naye aende gerezani kuishi na mme wake?

Sio lazima lisu alalamike ni wajibu wake

Kila baba yupo tayari kuificha familia yake mbali isidhurike na manjagu. Kaangalie movie ya apocalipto kuna kitu utajifunza. Lastly hilo lidada linalo ongea hapo ni li zuri kmmk

Ww pia umeficha familia yako nje

@cons_physician Unamuuliza yeye kwani yeye ni Lissu? Familia ya Lissu ikitekwa akashurutishwa kufanya jambo fulani unadhani hatafanya? Muulize hilo swali Gulam Dewji alipotekwa mwanawe alifanya nini kumpata!

@SaidiJumaa10 Watu hawajui jinsi gani wanaume wanapenda familia zao na wapo tayari kufanya chochote kwaajili familia zao. Mtu asiye na familia hawezi elewa

@Kazingumu Sahihi kabisa Lakn tz ni salama

Waje kufanya nini wakati tupo? Kuna kitu kapungukiwa @TunduALissu? Unawashwa...

@TunduALissu Kwani ww ni mkewe mdogo wa lisu

Huna point wewe utakuwa umepewa posho

@ManLikeFrey Lissu na Mkewe walitengana kitambo chiba baada ya risasi mashine ikagoma akawa na demu la kizungu lile bonge alilo piga denda airport. Dreva wa chiba ndio anatafuna mke

@ManLikeFrey 😂😂😂 kumbee

Ana maswali ya kijinga akili hanaga

Huyu msenge gani tena🤔

Unawashwa

Kafirane huko

Mischa mambo ya kusenge ndiyk mtaacha kutukanwa.mbuzi nyie

Huyu demu anaonekana amekulia familia masikini,siku zote masikini huwa wana roho mbaya sana na huwa wanafurahi sana kuona aliyefanikiwa anaanguka.Sasa yeye ana maisha gani ya kujifananisha na familia au Mke wa Lissu!!.Hapo kapewa visenti aje kuropoka mtandaoni!!

Kipimo cha akili Yako ndio hiki,instead ya kuwaza mambo Yako unaanza waza familia za watu wengine....wewe Yako imekusaidia Nini au ndio hii uliyopost. Mnaleta issues za kijinga Ili mjibiwe mtafute ubaya

Hauna akili mke wa lisu ana haki yakufika mahakamani kwa ajili ya mume wake

Kwa hyo wewe ndio unawapangia Kuna popote lisu amezumgumzia mke wake kuja mahakamani...acha kiherehere

Sio lazima aseme

We mbona una matako makubwa na akili huna

Mke wa lissu kamuachia Hilda bwana 😄 🤣 😂

😂😂😂🤣 kwamba hilda kwa sasa ndo anae miliki mume

Fala wew mnataka kuwaua muwamalize hujui walikimbia kifo nyie manyangaji mlitaka roho zao bata maji wew

Mbona ww hujauliwa mbuzi ww

Toa mdomo kama kuma ya nyani hapo We mpaka tukutombee mamaako

Tatizo shule

Kama ishu ni shida na raha sio mke aje mahakamani hapana. Ni na yeye awe gerezani na mwenye kulaumiwa hapo sio mke wa Lisu bali mwenye mamlaka ya kufungua shauri. Nimejibu kulingana na hoja uliyoweka mezani

Umejibu kwa mihemko sana

Nyantherera

Bado natafakari neno la kumpa huyu mjinga

Hujitambui ww

Kwani ww pia mume wako haonekani

Ww ni mke wa mtu sio

Mpk nilivoenda kwenye page yake huyu mdada nikaipitia yote nikaona posts fulan hv 😅

Posts gani

Ni rahisi kuongea kama haijakutokea

Ww imekutokea ukiwa wap

Wewe mumeo Yuko wapi...acheni kuingiza familia kwenye mambo kama haya

Wewe mume wako yupo wapi? Unaoongelea mambo ya kitu usichojua?

Ww unachojua ni kipi zaidi ya matusi

Hapo Kuna tusi gani?

Peleka ufala huko

Wapi

Unalombwa na Yeriko Qum la mamako

Tuzi inakuwasha

QLMY

Tuliza nyapu isiyo na break

Bado hamjasema

We pimbi kaa kwa kutulia unatafuta Kiki vibaya mno utaipata soon umeweza kujua yakwo kbuyu
