Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
When did men get here? 😏
31 Yorum

Malizieni na clock,,,👌we all know your scripts

Men used to go to war

Hawa looks like murima guys, sisi western Kuna siku nilipata wino kwa kidole moja my uncle almost killed me bana

Kienyeji chicken itakuliwa na keki? 🤣🤣🤣

Waende kwa hizo majani chai wakulwe. Bladifaken

Apart from the one in red, the rest are a new breed that can't be strictly described as men.

Hii yote ni squad ya sisi kwa sisi.

These are not men, mirror selfies, dancing on tiktok all these are puny a$$ mfs

mbona wanaongea hivo

Goofy ass niggah! 💀💀huyo wa jbl ako zile za what in the hell is going on here! 💀😅😅

The rate at which we are losing men is alarming, should be declared state of emergency

Which men si ata wewe ukiangalia poa hao wote wanakaa wasenge apart from uyo akana mzinga na uyo amebeba sound bar

Kijana mjinga na smokie zake

i thought ni wanawake wamecross dress.!

Why is it always kikuyus mayao? I mean you're never going to see a POKOT gay guy...

Most definitely dudes from Murima!

Uyo henrie ni msenge

Shida ika wapi bado nasaka

Understanding them is just as difficult as making sense of this photo.

Rada ni which huku

What in the fuck is this shit?

Onyesheni pia matako juu tunajua hiyo pia ni chakula yenu.

in broad-day light ! hata Adam’s apples zao zimekufa ganzi

Hizi ni magay zote🙄 Machester na Murima well represented by this guys🤦Magui

DL men kwa comments mmejam ile mbaya

Cant see no man there.

Harufu ya mafi tu hapa

Phagocytosis outbreak.

Hii nayo ni noma Hadi kicheko imepotea

Men? 😅

Kikuyu 'men' are not men, all are feminish

