
Think Different
@lifeofmshaba • 456,141 subscribers
Disruptor | The Hammer 🔨 | Good trouble | CCM nightmare | #ChangeTanzania #KatibaMpya #WenyeNchiWananchi #ARUDISHULE |Personal Views| God Is Good All The Time
Shorts
Videos

Aliposomewa huu ujumbe akaupuuzi tu, haya maneno yanaishi na yana matokeo
Think Different93,434 Aufrufe • vor 1 Monat

BAKWATA wameona jamaa ameumbuka wameona wamkimbie, Huyu Binti na mwanae amenyanyashwa sana na sheikh mpaka kwenye makesi. Halafu anatishwa na kupewa pesa ndogo ndogo na watawala. Kila siku tunasema mahakama haina meno hii ni koko Walid aligoma kwenye mahakamani na hakuna kitu mahakama iliweza fanya, huyu ni sheikh tu anaweza fnaya mambo kama haya, je likiongozi la CCM ? Nchi imeoza , watu hawana huruma hata kwa mabinti watoto wenye watoto
Think Different113,140 Aufrufe • vor 3 Monaten

Upigaji wa Mwamba unasumbua sana watu, ndio maana wakiambiwa kidogo wanaenda danganya vijana wawalinde kwa hoja kwamba ni chama kinasumbuliwa sijui kitaumizwa, Nyerere alishitukia haya mambo ya kuingizwa king kiboya, chama kinaumzwa vipi kwa madudu yako, wakati uko busy kuumiza chama hicho hicho kwa siri mpaka unashirikiana na mzee kama wasira? sasa makonda anasema hakutokuwa na vyama vya upinzani maana ameshajua hii michezo mnayofanya kuwasaidia. Wakati watu wanatuma 200 kwenda kwa chama kusaidia, Lema aliona ni sawa kutengeneza hii video kwa 30m eti kuhamasisha michango, nani alichangia kutokana na video kama sio mradi wakipigaji tu? anapokuwa na agenda zake kama hivi za mavideo wana makundi yao huko wanawapika vijana ili kutengeneza pressure suala lifanyike au kuwatetea, mnatumika kama mazombi, hivi virusi ni vya ku cancel hakuna ukombozi wowote utapatikana na mtu anakula kwa maCCM na kutapanya resources kidogo zinazopatikana kutoka kwa wananchi masikini. Huyu ni mpigaji wa muda mrefu, awezi kujificha nyuma ya chama kuchafuliwa tena, haya mambo ni yake na lazima awajibishwe na umma sababu nyie ameshawazidi janja janja, anatukana watu Keyboard warrior, wakati ametafuna 30m kizembe tu kupitia hii video ambayo alishinikiza itengenezwa, haikuwa na maana yoyote imetumia zaidi ya 10% ya fedha zilizo kusanywa magari na vitu vilivyotumika ni vyake, kwa nini yeye asingejitolewa kama wananchi wengine mpaka ana chaji pesa zote hizo. ? toka lini Nabii ni mtaalamu wa video ? mambo ya kitapeli kabisa Amemdanganya mzee wasira kwamba anawamudu watu wote wakiwemo wanaharakati, anatafuta njia nyingine ya kufanya IMPECHMENT kwa Heche, wakimtoa Heche watasema chama kinataka kiongozi mwanamke na jina walilopeleka kwa wasira/maCCM ni Salma Kasanzu. Huyu ndiye anatakiwa ingiza mambo ya maridhiano . Salma anaweza ongoza CHAMA chochote kile nyakati hizi ngumu za kupambani ukombozi? au ndio mchezo umeanza hapo Anadanganya vijana kwamba chama kinashambuliwa kwa uhuni wake kuwa exposed wampiganie, Hii ndio mbinu mwamba alitumia muda mrefu sana na kufanikiwa, akisharikoroga anachomeka chama kwenye vimeo vyake anapiganiwa, mpaka likaibuka lile jina la mnyama kuhusishwa na vijana, maana maCCM yalikuwa yanashangaa huyu msanii mnamtetea vipi ? sasa mnafanya makosa yale yale kupigania dalali, Mnapigania mhuni? anawatengenezea story story ? na utetezi wa ajabu mwambieni awaambie anayelimlipia Sea Cliff sh 800,000 kwa siku ni nani kwa miezi 3 yote na hiyo ni pesa bila msosi ni kulala na chai asubuhi tu, Atoke afafanue million 30 zilikuwa za nini kwenye hii NIMO, na eleweni CDM ni ya umma sababu uma umewekeza sana hakuna chama cha mtu au kundi la watu, hawa wanaoleta longo longo ni virusi lazima washughulikiwe. Atoke atueleze imekuwaje Team mwamba yote ndio inayomtetea sasa hawa jamaa uwa awatetei mtu ambaye sio wao, Team ambayo inapiga misimari viongozi wengine walionyooka. Namna ya kuijenga CDM dhidi ya wahuni ni kuuliza maswali sio kuwabeba
Think Different37,322 Aufrufe • vor 1 Monat

Abdul na mama Yake Kila wanachofanya wanaongeza ushahidi wa uhakika kabisa kwamba sio tu wanahusika na Kesi ya Lissu lakini wanaisimamia na kupeleka mpaka mashahidi KIJANA wa Abdul anayejulikana kama Ishengomba anayezunguka kuteka WATU na kuwachomesha amejiweka ubaoni Alishatajwa na Dudu Baya kwamba ukitaka kuongea na Abdul unaongea naye kwa kupitia namba ya huyu dodo Sasa ndiye mtoa ushahidi dhidi ya Lissu Hawa wapuuzi wasichojua, wao baada ya kufanya huu upumbavu watakuja funguliwa kesi huko mbeleni kuudhibitisha maana wanaongea kwa msukumo wa pesa
Think Different40,131 Aufrufe • vor 1 Monat

AIBU YA MWAKA HUKO RUSIA KWA MWENYE PhD 8 SWALI ALILOULIZWA SAMIA KWA MARAISI WA CCM NI MPAKA au NYERERE TU WANGETOBOA. Samia ameulizwa swali na mwandishi wa Habari wa Russia, tena kwenye mkutano ambao uko chini ya control ya serikali au Putin. Swali limeulizwa: 'Sisi tunafanyaje maendeleo na ushirikiano wakati kuna vikwazo?' Wakati swali linaulizwa, unaona Putin anatabasamu kwa bashasha kubwa, maana hapo ndipo Putin alitaka kujua: 'Hapa tuna rafiki au msanii tu?' Malengo ya lile swali hili ilikuwa ni Samia ongee akiwa kwenye ardhi ya Russia na kupeleka moto mkali kwa Marekani na Ulaya. Haya ni maswali ya kijasusi, si maswali ya moja kwa moja kujibiwa kienyeji kama alivyofanya, akaanza kulia kwamba ana uhusiano na Ulaya hakuna vikwazo. Hahaha, Putin yeye hana la kumtisha na Ulaya au Marekani, alitaka sasa aone Samia akijitoa kwenye network na kuongea kama kiongozi wa Korea Kaskazini na kujipiga kifua kwamba sisi vikwazo siyo kitisho kwetu, tuko huru, bla bla, tunasimama wenyewe, hatutaki kuingiliwa. Hayo ndiyo majibu Putin alikuwa anasikiliza, sababu kwa mazungumzo ya chumbani, Samia najiona mwamba kwamba yeye atishiki. Sasa walimtia pale kwenye ubao aongee tena hayo anayosema. Akashindwa, na mbaya zaidi, akabadilisha na lugha kabisa kutoka Kiingereza kwenda Kiswahili. Kwa wenye akili kama ya Putin, washajua kwamba hapo hakuna mtu ni msanii tu anasaka pesa, Putin sio boya alisha mseti aseme mbele ya Dunia. Swali lenyewe liliunganishwa kwenye angle ya Ukraine, kama angekuwa na akili kidogo kusoma chumba, angesoma kwamba hapo ni wakati wa kuchagua mchumba mmoja, Rusia au Magharibi, akaamua kutembelea vyombo vyote. Kitu ambacho hakimsaidi ni kwamba kuwa na Putin tu pale ni kimeo. Putin kweli, malengo yake yametimia, wewe mwenye PhD 10 umeshindwa kuelewa walioulizwa nini. Anaruka akisema mimi sina vikwazo. Mwandishi wa Habari wa Urusi ametumwa na serikali ya Urusi, wanajua vikwazo vyanavyo, sasa unaambiwa na Urusi una vikwazo, wewe unamkatalia KGB? Wao wanafanyia kazi mambo ya mbele, wamesha confirm kwamba unapigwa vikwazo kila kona, unakana? Kwa kifupi, Rusia walikua wanamwambia Samia: kwamba wewe una vikwazo tayari je tunasonga vipi mbele na wewe? Kama uwezi kukoma kwenye mazingira ya vikwazo hatuna cha kufanya na wewe, na Samia ameshindwa kuonyesha mkakati alionao ili kufanya ushirikiano akiwa na vikwazo. Kwa Dunia ya sasa hakuna Kiongozi yeyote anayekwenda Rusia kwa sasa ambayo bado anapambana kuwa na mahusiano na Ulaya na Marekani, unapo chagua ushirika na Rusia unaachana na ushirikiano na Mataifa hayo mengine, haiwezekane ukalamba kotekote sababu hali ya sasa Dunia inakataa kutokana na Rusia kuwa kwenye mgogoro wa Kijeshi na hayo mataifa mengine. Hivi inawezekana vipi Ulaya wakaachana mpaka na nishati ya Gas ya kutoka Rusia wananchi wao wakateseka, halafu Tanzania ikaenda Rusia kufanya biashara na Mrusi kisha Tanzania hiyo hiyo ikaenda Ulaya na Marekani kufaidia na misaada na biashara pia ? Huu ujinga mbona ni wa kiwango cha lami? Matarajio ya kila mtu ilikuwa ni hii safari ya maCCM huko Rusia ni kufunga ndoa na Rusia na kuachana na Magharibi yenye masharti mengi ya haki za binadamu na demokrasia kwamba hii ndio ilikuwa point ya safari . Kwa hiyo Suala la vikwazo lilikuwa si la kukana; lilikuwa la kuelezea yeye, Samia, anapitisha vipi serikali ya CCM kwenye hivyo vikwazo au anakomaa vipi kwenye ushirikiano wake na Russia wakati huo akiwa na vikwazo hapo Putin angepima kama amepata mdau. Akili zimeganda, mnakomalia madaraka. Unakubali kwenda kuongea mbele ya media za nchi zinazosoma usichosema. Rusia ni majasusi wanajua vizuri Tayari ni suala la muda tu kina umma vikwazo vinakuja, sasa unawabishia Rusia wanajua nini kilitokea Tanzania, Lakini wanajua mambo ambayo Samia amezungumza baada ya kufanya mauaji ( nimeweka video moja hapo chini) , Nchi kama Rusia unapokwenda wanakuchungulia kwa darubini , KGB wanafanyakazi yao vizuri kujua mgeni ni wa aina
Think Different94,919 Aufrufe • vor 4 Monaten

Kwa kifupi anasema niliua sababu walitaka nipindua Huyu amerahisha sana kazi ya ICC Hapa ni yeye kueleza tu walitumia hiyo nguvu yeye na nani nani walihusika kulinda hiyo dola anayosema Halafu kwani amepigiwa simu na Rais wa nchi gani mbona amepaniki hivi?
Think Different169,807 Aufrufe • vor 10 Monaten

Lissu amesema wazi hapa yeye mambo ya mapendano sio yake, atapambana tu Nimegundua kitu kimoja, ukichukua kazi ya Abdul lazima udhalilike na utotumia akili kabisa, Kazi za Abdul zina changamoto kubwa sana kwenye matumizi ya ubongo Sasa sijui uwa yeye anaamua kila kitu mpaka maneno ya kuongea au ni laana ya kufanya hizo kazi za Abdul ? Yaani mtu anadharirika na haoni kwamba hapa tayari nishakula aibu anakomaa tu
Think Different29,177 Aufrufe • vor 1 Monat

Ukimsikiliza Nyerere kisha ukasikiliza mama Abdul aka Iddi Amin Mama akiongelea Katiba, ndio utajua tumeingizwa chaka la kufa mtu. Msifikirie CCM hawajua wanachofanya, wanajua sana, ndio maana safi yao ina watu wa ovyo ovyo au wenye changamoto za kupenda madaraka kuna Wasira, makonda, chalamila, Kikwete hawa sio watu wanaotaka maendeleo yoyote ya nchi yetu. Kikwete alikataliwa kabisa na Nyerere, Ndio maana leo wana mtandao ilipofikia hatua Polepole anawapiga kwenye mchono wakamteka, wakati njia ya Butiku. Nyerere alishasema watu kama Samia hawafai ni hatari kabisa ambaye anaamini Katiba ni Makaratasi Nyerere angekuwepo angempindua Samia asubuhi na mapema
Think Different27,150 Aufrufe • vor 1 Monat

TISS mmeshindwa kutengeneza movie ? Mbona hii movie yenu inaboa haina utamu ya ovyo kabisa
Think Different69,985 Aufrufe • vor 5 Monaten

Kosa la Nchimbi ni iki kijembe kwamba Samia anaharibi watu maisha, hata Magufuli alikuwa na limit na alikuwa na shukuruni. Kwa wasiojua miongoni mwa watu waliokabidhia Samia kumfundisha siasa ni Nchimbi, alipokuwa mweupe ametolewa kwenye upapai, baaday kuhitimu hiyo shughuli akaanza kuwa na mentor, na Mentor wake mmoja wapo ni Nchimbi . Lakini kuna kauli kwamba sisi wote tumeinuliwa na Magufuli yaani yeye Bi Msumi asibabaishe watu hata yeye ni matokeo ya Magufuli kama wengine. Sasa Bi Msumi kila mtu anataka kumtoa roho, sio maaskofu, wanaharakati wala wanasiasa, yeye kila mtu kijana wake akiamuka amepiga vitu anaanza kuwindwa. Na msibani akwenda, Kwenye hii vita, Bi Msumi ashindwatu huyu ni ndugu ya shetani anakali kali sana kwenye kuua watu, roho yake ni nyeusi sana
Think Different52,222 Aufrufe • vor 4 Monaten

Kosa la Kazungu ni kukosoa huu mchepuko wa Wanu. Kuna wakati nilionya wanaojiita Wabunge Dodoma, yaani hapo Dodoma mtarecordiwa sana kwenye makazi yenu, Kama walivyofanya kwa Katambi akiwa Jikoni na mchepuko wako. Watajaribu kutumia hizo record kuwafanyia Blackmail, wakishandwa wanakupiga kama Kazungu, huo ndio utaratibu wa Wazanzibar wanaotawala na Kikwete, ndio maana kwa sasa utomsikia Kikwete popote wamekubalia apiga msosi kimya kimya. Na mara nyingi anamwambia Samia kandamizi zaidi. Kuna wakati tutazika sana hapo Dodoma, hizo mic na maviti mnatumia si mmepewa vyeo vyeo bure, sasa siandaeni, wamesha test na Jenista na Lukuvi , mambo yako vizuri tena fasta tu. Si mnajifanya mko salama nyie, endeleeni tu Na wakware mnaovamia vichinchili na mapapai kutoka visiwani imeshakula kwako, hata kama ni mkeo wa ndoa jua wameshakuweka kwenye file, haya mavideo mengi anayo Bashite mpaka ya Madilu na maaskofu wengi tu Watanganyika tusipoamka sasa tumeisha, tumemalizwa vibaya sana na kwa kasi
Think Different31,643 Aufrufe • vor 2 Monaten

Hakuna dikteta anajichanganya kama huyu Wakati akiwa Makamu alisema yeye ni namba mbili awezi kwenda kuwa namba tatu, baada ya muda Magufuli akafa Mbona yeye alikuwa anachafua vyeo anavyotaka leo anatuambia kuna mtu anamtunishia mabeba Kwenye nafasi zote Tanzania, mtu anayeweza mtunishia mabeba Samia ni Nchimbi pekee yake wengine wote ni wateule wake anaweza watoa akitaka hawawezi mvimbia ila kutoa Nchimbi kuna kama mchakato au afe Kufika kutuambia haya maneno ina maana huko ndani kumeungua sana, Nchimbi wewe peleka moto tu sisi hatujali mkitifuana ila binfasi kwa sasa huyu Samia hapana, huyu kazini hana mipaka ya roho zinazoweza potea, hakuna utawala umepoteza roho za watu namna hii na CCM hiyo hiyo mbovu
Think Different55,681 Aufrufe • vor 5 Monaten