Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

🙆🏽‍♂️🙆🏽‍♂️🙆🏽‍♂️

40,658 views • 1 year ago •via X (Twitter)

32 Comments

Francis's profile picture
Francis1 year ago

Hiyo cheap si ndo wataitoa?. 🤔🤔 Hii hakutakiwa kuisema,unless ana grand plan kubwa zaidi. Akina Butiku walitakiwa wakemee haya sasa. Utekaji,Utesaji,Mauaji,Uchafunzi,hivi ndivyo vya kupiga vita.

Muinjah's profile picture
Muinjah1 year ago

hakuna alie salama tena!!PolePole sjamskia anatukana mtu au kutishia kuua zaidi ya kuzungumzia HAKI,WIZI,DHULMA NA UTAWALA BORA!!ANGUKO LA WATESI LIMEFIKA🥲

TheAngryBlackGuy's profile picture
TheAngryBlackGuy1 year ago

Hili litakuwa funzo kwa binadamu wote ambao wanajiita ni wana CCM kwamba sio wapinzani tu lakini hata wao hawapo salama na Chama Chao kwa sasa hakijali mitazamo tofauti hata ndani ya Chama. R.I.P CCM! 🙏🏾

BarakaWambura's profile picture
BarakaWambura1 year ago

Atekwe kwa lipi,ilihali alishapoteza mvuto kwenye jamii na hata hakuna Mtanzania ambae alikua anatime nae

Depedro Dee (Ed.S.)'s profile picture
Depedro Dee (Ed.S.)1 year ago

Duuh 🥺

Pdizaina's profile picture
Pdizaina1 year ago

Dah asingeweka bayana kuwa ana microchip maana wataitoa sasa.

KingMushua's profile picture
KingMushua1 year ago

Kwanin anataja chip, it sounds dramatic and dumb

cde henry john's profile picture
cde henry john1 year ago

Wanachukulia mambo kiurahisi Sana na hizi drama tushazizoea

missth16🇹🇿's profile picture
missth16🇹🇿1 year ago

Oh God! 😭

Zumbe Mtana's profile picture
Zumbe Mtana1 year ago

Sasa kwanini ame "reveal" hilo la chip?

Beka boy's profile picture
Beka boy1 year ago

Sasa Hy code kawapa ao watu si wameshajua wataitoa

amdully's profile picture
amdully1 year ago

holly cow! Nilijuaga yupo nje ya nchi

mjusi's profile picture
mjusi1 year ago

Hapo sasa hivyo vituo ndo vitajulikana leo na watu wote watajulikana wako wap waliopotea

Unaweza's profile picture
Unaweza1 year ago

Makosa yake mwenyewe, alijilipua afu akabaki hapa hapa

cde henry john's profile picture
cde henry john1 year ago

Hovyo kabisa, hopeless, kalime huko acha upuuzi.

Mangi Chuwa's profile picture
Mangi Chuwa1 year ago

Duuuh

Mwanzo Mwisho's profile picture
Mwanzo Mwisho1 year ago

Muongoooo

Mussa Matelefone's profile picture
Mussa Matelefone1 year ago

Hao ndiyo wale wale. Muongo huyo.

Kasingo Fedrick's profile picture
Kasingo Fedrick1 year ago

Wee acha mihemuko mnatafuta umalufu wakijiga baadae muaze kuwa omba omba kama watumwa acha ushamba 🤔🤔🤔

Prisca Mtepeka's profile picture
Prisca Mtepeka1 year ago

Atekwe kwa lipi gys😏 embu acheni kudanganyana na ndio maana lawama.kwa serikali zinakuwa nyingi Nchi zilizo endelea wanatumia mitandao kutengeneza fursa za pesa na kukuza biashara zao lkn TZ inatumiaa kuchafua serikali na kuzua taharuki inasikitisha sana very poor🙂‍↔️

Ramzan Kadyrov's profile picture
Ramzan Kadyrov1 year ago

Nimeipenda hiyo tena wamuue huko huko asirudi huyo

Hartz MD's profile picture
Hartz MD1 year ago

MUNGU amlinde Polepole

Mwanzo Mwisho's profile picture
Mwanzo Mwisho1 year ago

Wajinga peke yao ndio wataamini

Kisangashukuru@yahoo.com's profile picture

Sio rahisi

Scorpion's profile picture
Scorpion1 year ago

Mbona yupo na gwajima wanadiscuss propaganda zao,ili wapige pesa na kina sarungi. Mnavumisha ametekwa, uzushii huo bana.

Idriss🌍's profile picture
Idriss🌍1 year ago

Jamaa ni MUONGO Polepole Hana Ndugu Zaidi ya Dada yake

scovian paco💎's profile picture
scovian paco💎1 year ago

Angeendelea na maneno yake ila kuanza kutumia masoja hapana

Athuman Saidy's profile picture
Athuman Saidy1 year ago

Dah

Thunder ⚡🇹🇿🇧🇫's profile picture
Thunder ⚡🇹🇿🇧🇫1 year ago

Hii code ya chip hukutakiwa kusema mkuu

Nyamichu Patrick's profile picture
Nyamichu Patrick1 year ago

Huo upotoshaji wakuu nguvu ya pesa inafanya kazi sana

Rakel ❤️'s profile picture
Rakel ❤️1 year ago

Kristo 😭

Jet lee's profile picture
Jet lee1 year ago

Si alisema ametelekezwa Cuba???

Related Videos