Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

Anayejua atusaidie

26,803 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)

Комментарии: 10

Фото профиля Babulakulamba
Babulakulamba1 год назад

Tofautisha Urembi na Ngozi nyeupe

Фото профиля morgan
morgan1 год назад

Coz wanataka onekana best kwa kila kitu

Фото профиля meku pig farm
meku pig farm1 год назад

Sio wazur hata ila pombe ikishatawala akil ndo unaona wazur

Фото профиля YWC
YWC1 год назад

wanakuwa warembo WA sura ila kimaono ni watenya

Фото профиля KINYORO
KINYORO1 год назад

Na nimalaya san

Фото профиля 𝓜𝓐𝓝 🗽
𝓜𝓐𝓝 🗽1 год назад

Uvivu wa code huo Sam

Фото профиля baba g
baba g1 год назад

Mbona umefungua code kirahisi ivyo

Фото профиля K I R A N G A S I
K I R A N G A S I1 год назад

Kitu Ambacho ni kizurii San ndo huwa kinaharibiwa

Фото профиля kizzY MsafY
kizzY MsafY1 год назад

Sema weed ni secret auwez mjua ila omba ukutane nao mzey

Фото профиля H E R R Y 🦉
H E R R Y 🦉1 год назад

Wameshindikanaaa Tu

Похожие видео

VIDEO: Rose Masesa ambaye ni Dada wa Mwenyekiti wa Chadema Tanzania Tundu Lissu amewataka watanzania kupuuza taarfa ambazo ameziita za uzushi zinazoenezwa na mwanaharakati Mange Kimambi🇺🇸 Mange Kimambi 🇹🇿🇺🇸 kuwa dada huyo kuwa amekuwa akishirikiana na Godbless Lema Godbless E.J. Lema na sasa anaishi hoteli ya Sea Cliff kwa miezi miwili wakifadhiliwa na Abdul Ameir mtoto wa Rais Samia kwa ajili ya kumshawishi Tundu Lissu akubali Maridhiano Akizungumza na Jambo TV leo Septemba 16, 2026 Rose amesema taarifa hizo si za kweli na wanaompa taarifa Mange wanamdanganya kwani yeye kwa sasa anaishi kwa watoto wake waliopo hapa jijini Dar es Salaam na hajawahi kuishi wala kufika Hotel ya SEACLIF HOTEL na hajawahi kukutana wala kuzungumza na mtu anayeitwa Abdul wala Rais Samia kwa kuhusu kesi ya kaka yake Tundu Lissu "Sikutegemea sasa na sisi kama familia tutaanza kuingizwa kwenye tuhuma ambazo hazina ukweli kazitoa wapi hakuna anayejua" amesema Rose Hata hivyo amesema ni msimamo wake yeye binafsi na wa familia yao kuwa hawatoweza kumsaliti Lissu kwa vyovyote. "Tupo pamoja kuhakikisha tunamtia ndugu yetu moyo anapotuona mahakamani sio kwamba hatuna kazi" ameongeza Haya yanatokea ikiwa kwa zaidi ya mara mbili Mange Kimambi amekuwa akizungumza na kuandika kwenye mtandao wa X tuhuma hizo. "Dunia nzima inajua kuwa Lissu hana shilingi 100, sasa nani anailipia familia ya Lissu kuishi Sea Cliff kwa miezi mitatu?. aliandika Mange.

Jambo TV

103,927 просмотров • 12 дней назад