Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

AYOKO NAH 😣💔

394,307 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)

Комментарии: 10

Фото профиля loveintrocadero
loveintrocadero1 год назад

Naalala ko rin itong line na ito. Sana they can still reconnect kahit as friends.

Фото профиля Solar Heavy
Solar Heavy1 год назад

take the journey

Фото профиля AMIRA
AMIRA1 год назад

oh no, i felt so bad for Biankikay...the sadness in her eyes. nakakaiyak tbh...like i felt the pain underneath those pretty eyes. Holycrap! HUG TIGHT for you bebe. Fighting.

Фото профиля Lim_Ann💙
Lim_Ann💙1 год назад

Sa isip siguro ni bianca " Ito ba yung meaning na sinabi sakin ni will dati?,iba ba yung pagkakaintindi ko sa sinabi nya noon?"🥲

Фото профиля 𝓱⁷ | BTS FESTA
𝓱⁷ | BTS FESTA1 год назад

same line, but this time pinili na siya 😭

Фото профиля Sachiiiiiii
Sachiiiiiii1 год назад

Sabi ko na parang may naalala ako e 🥹

Фото профиля Unknown
Unknown1 год назад

Kya pala gnun itsura n bianca..may naalala 🤣

Фото профиля trisha 🐙
trisha 🐙1 год назад

Ang sakit mo naman teh. 😭

Фото профиля Al
Al1 год назад

Yup, he really is consistent like that.

Фото профиля Lovee Sweetheart
Lovee Sweetheart1 год назад

ang aga aga mapanakit naman huhu

Похожие видео