Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
AYOKO NAH 😣💔
394,307 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)
Комментарии: 10

loveintrocadero1 год назад
Naalala ko rin itong line na ito. Sana they can still reconnect kahit as friends.

Solar Heavy1 год назад
take the journey

AMIRA1 год назад
oh no, i felt so bad for Biankikay...the sadness in her eyes. nakakaiyak tbh...like i felt the pain underneath those pretty eyes. Holycrap! HUG TIGHT for you bebe. Fighting.

Lim_Ann💙1 год назад
Sa isip siguro ni bianca " Ito ba yung meaning na sinabi sakin ni will dati?,iba ba yung pagkakaintindi ko sa sinabi nya noon?"🥲

𝓱⁷ | BTS FESTA1 год назад
same line, but this time pinili na siya 😭

Sachiiiiiii1 год назад
Sabi ko na parang may naalala ako e 🥹

Unknown1 год назад
Kya pala gnun itsura n bianca..may naalala 🤣

trisha 🐙1 год назад
Ang sakit mo naman teh. 😭

Al1 год назад
Yup, he really is consistent like that.

Lovee Sweetheart1 год назад
ang aga aga mapanakit naman huhu
Похожие видео
"gusto mo tubig?" AYOKO NAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA MACOLET🥺🥺🥺
lou ౨ৎ
91,775 просмотров • 9 месяцев назад
