Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Haya mambo haya
17,563 görüntüleme • 3 ay önce •via X (Twitter)
11 Yorum

Hii nchi ni kama tumelaaniwa

Majinga sana eti yanafunga barabara

Mimi naamini kabisa kuwa Dar Young Africans na Simba Sports Club siyo watani bali ni maadui. Iko siku yatakuja kutokea maumivu na makubwa kwa wananchi baada ya ndugu na jamaa zao kupoteza maisha kwa ajili ya mapambano ya silaha za jadi na mawe. Na hatuko mbali.

😂😂😂

😁

Bora yauane tuu maana hayana akili. Kazi za kufanya hamna hadi mnashinda kukimbizana na simba na yanga punda nyie. ?

Shida ni wenyeji tu , hata ufanyaje ndio hivyo ni ngumu sana kwa mgeni kuanza fujo ila mwenyeji amehisi kudhihakiwa ndio maana

Wenye eneo naona waacha wenyewe

Kolo hamjawahi kuwa na akili

Ujinga huu,kwa nchi masikini na hali mbovu za kiuchumi vijana wanaendekeza ushabiki wa mpira wa kijinga?

dah
Benzer Videolar
Sensitive content
Mambo ya divorce haya🫴
Yoyachris
85,536 görüntüleme • 6 gün önce
