Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
Issue ya Nchimbi ni nzito………..
370,913 просмотров • 21 дней назад •via X (Twitter)
Комментарии: 32

Huyu mama angejua mwezi wa 11 hatoboi basi tu Mungu ampe macho mapema ya kutubu

Yeye apinduliwe wapi? Kwani yeye alikuwa Rais wakati huo?? Ina maana alikuwa tayari ameshajiweka yeye ni Rais. Nilisema Mimi watanganyika wanaenda kutolewa kafara. Dada Nipo tayari kukusapoti nimechoka na viongozi wa Africa

Sasa njia iliyobaki ni maandamano ya CHOMA CHOMA . Tunachoma vibaka wote kudadeki. Ndio njia pekee iliyobaki yakuwa remove wauaji madarakani. Hawawezi kutoka kwa maandamano ya amani. CCM na Samuya jiandaeni mmetengeneza vita na wananchi

Wacha wahangaike , swali ni NANI ALITOA AMRI YA WATANZANIA KUUAWA KWA RISASI OCTOBER 29/2026???

Nimefika Hapa bila Kuchelewa, mpaka Pumbu zangu zimekufa ganzi😬

Eti wanakushindanisha na nifa mi nikawaambie ivi nifa anachokuzidi ni matako tu dada angu mi ninataka kupaki gari nikifika home niunganishe na home-base nikusikilize dada kimambi oyaa kwanza huzeeki umenyoka kama rula 🔥🔥

Hapo umemtaja mwigulu nakwambia huyo kimama hatoboi kbs, maana Mwigulu naye hatakubali ndoto zake ziishie hewani hapo, na hapa umefichua Siri basi watageuza kibao juu chini kuvuruga kila kitu ili uonekane ni muongo, Ila Nina uhakika kabla ya November huyo Kimama hataiona kbs!

Dada Mange una akili sana halafu kuna wasenge wanakufananisha na msenge Niffa

Nkajuwa utaongealea mambo ya kufakufa

CCM na hili jimama lishirikina ovu linaharibu Taifa kwa maslahi ya kishetani na kifisadi, Tanganyika siyo nchi ya kisultan ni Jamhuri so nyie madhulumati CCM ondokeni kabla ya hakijawalamba. Mkwere na Nduli Idd Amini Mama hawa viranja vya ushetani na ramani ovu hizi. 💔💔💔

@SuluhuSamia TAPELI jamani !!! Kwa hiyo MHAINI wa OKTOBA 29 sasa ni NCHIMBI? yeye hajioni aaaa? 2. hawa USALAMA wa taifa ndio hao TISS? Mbona ni ovyooo hivyo? Wanalinda maslah ya SAMIA na @jmkikwete wala si TAIFA WANANCHI wenzangu tumefikishwa mahala… #justiceforMo29

Love you our national treasure Sis Mange.

Hii nchi imefanywa kama mali ya kikundi cha waouvu ndani ya ccm na ni waovu kweli, wanaccm waovu ndio wanaendana huu mfumo wa madhulumati ila kuna wanaccm wachache hawapendi huu umafia wa madhulumati. Sasa watanzania hasa watanganyika tuna hali mbaya.

@am_gudie Dada Mange next time wewe changanya tu lugha tutawatafsiria wasiojua lugha maana unatumia nguvu nyingi sana kunyoosha kiswahili.

Kimama aache usenge tutamuumbua mchana kweupe

Huyu mama ni fala sana mara vijana wametoka nchi jirani leo tena nchimbi fuck you @SuluhuSamia

Nilikuwa navuka mto wenye mamba,.imebidi nisimame katikati hapa nisikilize hotuba ya dada wa taifa, naona hizi mamba nazo zinasogea kusikiliza ujumbe hapa😋

Ngugi wa Th'ongo unamjua vizuri au unamsikia? Yeye, na Mange Kimambi wote wanapigania jamii kuelekea lengo moja kwa namna tofauti. Na wanaeleweka💯🔥. Hata hivyo, kama no stori tuu, wewe una lipi ungependa tulitambue?

The shit is real. Kimama hakika amekuwa rogue. Huu upuuzi wa miss grand na harmonize hakika ni mkakati wa WAHUNI #KATAA WAHUNI#

Tatizo la uwongo milele haufiki Kesho atakudanganya Tena hivi wamesahau kuwa Walisema ni vijana kutoka nje ya nchi walifaya nchi ikose Aman

Mimi nitakuwa support Dada wa Taifa na Mungu akubariki kwa kazi unayofanya

Dah kwakweli toka MO29 hali sio hali mana utulivu haupo kwa wataka AMANi wala kwa wataka HAKI mambo vululu vululu

🥹

Uwiii

Dada unakigugumizi ila unajitahidi sana kuongea, Natamani sana ungekuwa hauna kigugumizi hlf uwe unawamwagia Nyuki, Kwenye Taarifa kama hizi

Attention kubwa mm nilijua connection Dada umeniudhi 💔

Mala vijana wametoka nchi jiran ila mfa maji bwana....

Ebu tafuta KAZI ya kufanya, TAIFA letu tutalijenga wenyewe 🤓. Long live United Republic of Tanzania na tutakulinda 💪. We Can!

Dada wa Taifa umekuwa sana hutaki tena mambo ya habari za umbea kwasababu yanawaharibu Watanzania wanaacha mambo muhimu kwenye Taifa lao na kuwa wajinga na wapumbavu,much respect Mange

Nimeunganisha na Bluetooth ya hapa bar wanaruhusu wateja kucheza playlist on request unalipia tuu 5k dakika 15 ndio tupo tunamsikiliza Dada wa taifa, mniombee wakuu 🫴

Jezebel dah!! 💔🥺

Yaani nchi hii watu wamekuwa kama ng'ombe hamna anayejua siku ya kuchinjwa tupo tupo tu
