Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

Kumbe Wanawake Wana Level zao? 😥😥😳😳

60,280 views • 1 year ago •via X (Twitter)

11 Comments

𝐋𝐚𝐛𝐞𝐥𝐥𝐚 𝐌𝐚𝐟𝐢𝐚's profile picture
𝐋𝐚𝐛𝐞𝐥𝐥𝐚 𝐌𝐚𝐟𝐢𝐚1 year ago

Wote tumeumbwa kwa udongo tui hakuna cha type hapa duniani 😂😂

UBAYA UBWELA's profile picture
UBAYA UBWELA1 year ago

Hakuna mwanaume anaetongoza mwanamke asie level yake umalaya tu ndio wanajipa level lkn hawana wanachoweza kuchangia taifa zaidi ya ukimwi na gono sugu

Abdul Mohamed's profile picture
Abdul Mohamed1 year ago

Ndio ila wakishafika 30 uyo anakuwa wa wote na hana soko tena ila mwanaume 30 ndo amekuwa na akiwa na pesa ndo wa motoooo so men know your standard don't eat leftovers tafuta mbichiii

Luca_ton's profile picture
Luca_ton1 year ago

Huyu na mm hawezi kuwa level yangu

𝗝𝗮𝗺𝗮𝗮 𝗠𝘂𝘂𝘇𝗮 𝗗𝗮𝘄𝗮's profile picture
𝗝𝗮𝗺𝗮𝗮 𝗠𝘂𝘂𝘇𝗮 𝗗𝗮𝘄𝗮1 year ago

😂😂

Sota Black's profile picture
Sota Black2 years ago

Sunrise - Morgan Wallen Chopped & Screwed By Sota Black. Listen Here

chabu's profile picture
chabu1 year ago

Kweli kuna vijana wanajidhalilisha mfano unatokaje na demu kama uyu hata aweke filter bado anaonekana ni mwajuma ndalandefu kama sio kujidhalilisha 😂😂

BORA KAFA aka BOB MAZISHI.'s profile picture
BORA KAFA aka BOB MAZISHI.1 year ago

Mmh, km hata ww una watu wa level zko, basi hao vijana wanao kuita ita watakua chka mbaya mmno.. yani na ww una chagua wakaka eti!!!??, KIRUUUUUUUU.

Mansamusa😎's profile picture
Mansamusa😎1 year ago

Mtu amevaa kitambaa cha sofa siwezi kumskiliza

DIGALA⚜️'s profile picture
DIGALA⚜️1 year ago

Yeye level yake anaijua kwa upande wetu au msuki uwo unamchanganya

Pius Hiaryan's profile picture
Pius Hiaryan1 year ago

Malaya hawakosi kujipa standards

Related Videos