Video wird geladen...
Video konnte nicht geladen werden
Maake hapo kwanza ncheke😁
15,826 Aufrufe • vor 2 Monaten •via X (Twitter)
47 Kommentare

Yaani ni bola anipige vibao kisa nachepuka huku najua kabisa yeye hawezi fanya huo ujinga wa kuchepuka ila sio umiliki jitu lishatumika kila staili linajua 🚮

😭😭😭😭ukubali kupigwa?!

Kwanza mwanamke anaanzaje kunifokea akiniona usoni tu lazima atoe machozi

😭😂jonas

Mimi mwanamke awezi kunipa ivyo atanimkute vipi wee

😂😂😂😂😂utamfanyaje?!

Naweza kupewa kesi ya kuuwa' kwenye maisha yangu sipendi mwanamke ani nyanyulie mkono bora anitukane lakini sio kunipiga

Hahahaa balaaa

😂😂😂😂

Atakua anataka ukilema huyu


Sema content za hivi za kijinga sana

Noma yani

😄

@Nahyastore Huyu mngemkuta chini ya uvungu kashakua mwekundu na hio rangii😂😂

@Nahyastore 😂😂😂😂ungeenda jela

@Nahyastore Muraa, bora lawama kuliko fedheaa😂😂😎

A-List ndio wanamziki gani kwanzaaaaaaa Hapo wewe pia si umoooo

😂😂😂😂

Ah weeeh. Hata kama ni ulokole nauweka pembeni kidogo.

@MarekaMalili mkuu naomba Ile video ya Mzee Magu Anacheka alafu anaguna😂😂😂

Mwanamke bikra hana ubavu wa kufanya hivo hizo ni pigo za nyie wasimbee

Sio kwamba hao wapo mbele ya camera wanategeneza content sio maisha harisi (Maisha ya kweli)

Sawa ila ndo upigwe hivyo na mwanamke kisa camera?!

Mimi nisingetoa password, maana hapo unatoa ushahidi kabisa😎

😂wa nini

Ilo lilishashindikana,bikra hana haiba hiyo

😂😂😂😂

Huku wamevaa mic, ikiwa kuna mwanaume mwenye kiwango kama hicho kushindwa ku-react wala kuact huyo atakua ni malaika toka Mbinguni.

😂😂

Movie hii... Mwendo ni ule ule BIKRA ndo kipaumbele chetu 😂😂

Ila wanawake sijui mme ubwaje

Huyu msenge anapigwa hivyo na password katoa😂🚮🚮

Ningekua mimi ndugu zangu wangekuja kuniwekea dhamana kituoni 🤣🤣🤣

😂najua yani mngegawana majengo

Kabisa,yeye hospital mimi sero 🤣🤣

Hata kama Nina madem wa nje Sawa ila mwanamke hawezi nizoea level hyo

😂😂😂

Hata kama ni maigizo siwezi kuzabwa vibao hivyo lol

@Nahyastore Huwa nasema, wanaume Sio vizuri kupiga wanawake, na wanawake usipige mwanaume ukadhani hawezi kurudishia kisa wewe ni mwanamke.. 😁 Kila mtu abaki na mikono yake. Hasira zikizizidi piga ukuta.

@Nahyastore 😂😂😂😂😂hapo ajiandae kuuwawa

Siyo kurusha kibao tu, hata kushika simu yangu na kunifokea utajuta na hutakaa urudie.!

Maaamaeee

kuma la mamake ndugu zake wangekua wanaulizia wapi wanakodisha maturubai mda huu ningemtawanya

😀😀😀😀🤣🤣🤣uyo unamnyoosha kofi moja tu

😂😂😂dah

Yani dem hana tako ananyoosha mkono wake kabisa kunipiga🤔

