Video wird geladen...
Video konnte nicht geladen werden
Maccm buana, smh
95,281 Aufrufe • vor 1 Jahr •via X (Twitter)
34 Kommentare

Huyu shida yake alikalili kingereza ila hakuelewa chochote shuleni. Ameshindwa ata kusoma terms and conditions kabla ya kusaini mkataba🚮

Huyu Dada Si ndio alisema mahari yake million 500?

Huyu atakuwa aliangushwa alivyokuwa mdogo.

💨 Umeme mdogo kichwani

Wakati wenzie wanasoma yeye alikuwa anakata viuno saa hii anakuja kusumbua watu. Hajui bima zinavyofanya kazi.

Tujue Elimu yake kwanza ni level gani? 🤣🤣🤣Expiry anataka ku extend kwa huruma mbona kwenye magari unaweza kata miaka 10 na usipopata ajali kila mwaka ina expire

Hivi huyu anaelewa maana ya Bima kweli? Aaaiseeee shule Ina umuhimu sana hata kama utaipuuza.

Sasa hiyo 3.5m siakaitunze ndani kwake isitumike. Alf hiyo mwanachama mpya imetokea wap?😅kwahiy watu wanafny ujinga kwa kivuli cha sisiemuu.

Kuto lipa kbs n uongo hapo tulilie No-Claims Bonus (NCB) au No-Claims Discount (NCD) kwa nchi zilizo endelea mtu kama atalipa bima na hana claim yyte ndan ya mwaka bas upewa discount ya 50%~40% Pindi anapo kwenda Renew bima yake nadhan hiki ndio kitu tunaeza lilia na sisi.!

Combo ya Ujinga na confidence ni hatari sana Aende huko court aone how Defamation cases are handled

The Rise of Cowards.

Analaumu Jubilee badala ya sheria zinazotoa mwanya kwa Jubilee. Anazungumza mambo ya NHIF, anajua kuwa hata wao wanafanya kazi chini ya sheria zilezile kama Jubilee? Anyway, CCM mbele kwa mbele.

Kingereza kiiingi shule sifuri. Amekaa kitapeli ka msure wake😂😂

Mpaka sasa bado anafanya Kazi Kwenye Media Kubwa, kazi watu wanapewa kwa Kujuana Sio Akili timamu

Mtu anaetumia milion 20 Kwa mwezi Kwa shopping analalamika kukatwa milion 3 ya bima ya afya anayolipia Kwa mwaka. Nchi Ina vituko sana hii

Umaarufu ni nusu uchizi kwa nchi zetu hizi,hakusoma terms&conditions?

Nasikiliza huku nimeziba mdomo na masikio kwa aibu...i wish i could un hear what she just said...kwel english fluency aint sign of inteligence...acturial science hana...ogopa sana mjinga akiwa na confidence.....imagine she is public figure and she is so damn stupid

Hakusoma terms and conditions za mkataba kabla ya kusaini? 😂😂

kwamba wao wafanye kazi ya kukutunzia pesa? una shida wewe sio bure.

Kwani alisaini bila kusoma? Hajui bima Ina ukomo wake?

Hapa wamfungulie na kesi ya defamation huyu. Kwani ukikata Bima ya gari na hujaoata ajali au janga mbona huwa uendi kuidai hiyo hela?? Ukilipa Kodi ya nyumba na ukasafiri hujakaa kwenye hiyo nyumbe huwa unaenda kudai hela yako?

😂😂😂 huyu ana hajui ambacho hajui. Kama anapenda sana pesa yake aweke kwenye account yake ya bank siku akiumwa anatoa kutumia. Insurance companies are doing business everywhere in the world.

Elimu Ni Kitu Cha Mhimu Sana

Low battery 🪫 kichwani

Hii kichwa

Kwamba daktr anashangaa kuhusu ku expire bima au sio😂 Huyi aliaccept term and conditions bila kusoma Afu ajielimishe,akishindwa aite mtaalam wa bima kwenye kipind chake amsaidie Bima anayolipia gar alisharudishiwa ama analipiwa ama hana gari

Wkt anaweka signature hakusoma hyo sheria?Gari kila mwaka tunalipa third part insurance na haijawahi tusaidia chochote na wenye magari waanze kudai basi AU kwasababu n mtoto wa nyumba kubwa basi ana haki ya kudai chochote 😀

Viingereza na F ya Maths😆😆

Huyu dada ni mjinga kuliko ujinga wenyewe....... typical Lumumba 🚮

Katika uislamu bima ya afya ni haramu ni sawa na kicheza kamari pata potea

Haki ya MUNGU wakati Lowassa anasema Elimu Elimu Elimu hatukumzingatia, haya ndio matokeo yake!!

Kumaliza MB kusikiliza vichaa

Kujua kingereza si kujua kila kitu

Sasa hapo what @ccm_tanzania gotta do with it??
