Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

185,422 views • 13 days ago •via X (Twitter)

32 Comments

UHURU🇹🇿🇩🇰🇺🇸's profile picture
UHURU🇹🇿🇩🇰🇺🇸13 days ago

Huu ni ujumbe mzito sana dada . Message imeeleweka kabisa . Wenye D2 gonga like 😎. It’s so sad kwamba wauaji wameblock njia zote za kudai haki kihalali . Every single credible way ya kudai haki wamezifunga zote, zote. Sasa hili swala linaloendelea Congo kwanza mimi nimefurahi kuona watu Wanapambana kupata haki yao , japo it’s so sad kwamba nchi inafika hatua kama hiyo. Lakini kwa mahali ambapo tumefika, hatuna jinsi than kuiga mfano wa Congo na kudai haki kimabavu. CCM kwasasa wametuonyesha Kamba hawatotoka madaraki hivihivi, na hatuwezi kukaa kimya kwasababu at the same time wanaendelea kutuua. Nasisi tutapata bunduki and then tutakuwa equal to fight. Kuna namna unavyowasilisha ujumbe inauma sana . Kama mtu unataka ku-heal and at the same time unafikiria damn we got a long way to go 😢. Asante sana kwa huu ujumbe.

Tanzanite's profile picture
Tanzanite13 days ago

Nikiangalia Albania wanavopambania nchi Yao najiuliza sisi tunakwama wapi!? Hata diaspora tukiita maandamano ni wangapi wako willing kusaport..(mindset)

Pusha's profile picture
Pusha13 days ago

KWANI KUKODISHA WALE M23 NA HAO WANAJESHI WA KABILA WAJE TANZANIA KUIKOMBOA NCHI YENU NI BEI GANI? HII MI CCM ITAONDOKA KWA BUNDUKI TU… POROJO, MIDAHALO SIJUI SPACES, SIJUI TIK TOK NI UPUUZI TU.

.'s profile picture
.13 days ago

Kinachosikitisha ni kwamba hii video siku itaangaliwa tayari tukiwa na vita na nchi imesambaratika kwasababu ya watu wajinga wachache wenye tamaa na ulafi wa kikuma

mshua's profile picture
mshua13 days ago

Samia ni sumu mbaya ndani ya taifa letu ( samia must go)

NoGamblePredict's profile picture
NoGamblePredict13 days ago

Umesema Ukweli dada Mange. Watu wa Tanganyika itabidi wajihami na kupigania ukombozi wa nchi yao.

AdvocateMaria's profile picture
AdvocateMaria13 days ago

Take heart sister Mange,Tutashinda na tutarudi hapa kushuhudia kuu wa Mungu💪❤️❤️❤️

Changamlilo's profile picture
Changamlilo13 days ago

Kikwete ameisaliti sana hii nchi. Alikuwa anaipeleka CCM na nchi kwenye crisis, Magufuli akaja akajaribu kubadilisha hali, wakafanya mbinu wakammaliza, sasa wanaturudisha kule na hali ni mbaya zaidi. Tusipopambana na haya majizi, forget about it. Lissu hastahili aliko.

dirty11's profile picture
dirty1113 days ago

Muda wa Watanzania kuamka kutoka kwenye Usingizi mzito.

mTusi original 👦's profile picture
mTusi original 👦13 days ago

Ni lini mapambano ya kutafuta haki yatafika mwisho? Ni lini tutapata haki bila kuililia, kuipigania na kuhatarisha maisha yetu? Hivi kweli haki imekuwa anasa katika nchi yetu? 💔

Joe Mbaga's profile picture
Joe Mbaga13 days ago

@UHURU12345 Dada Mange inaumiza sanaa, tuliko na tunakoelekea ni kubaya zaidi ya damu na machozi tunayotoa kwa sasa😩😩😩Mungu tumemkosea nini???

ALUTA CONTINUA's profile picture
ALUTA CONTINUA13 days ago

@MariaSTsehai Me naona its too late tu; hawa wanyama ugaidi na uuaji ndo lugha wanayoielewa; kwanza TZ is too poor kuleta ahueni yoyote kw an average young TZ na bado mauaji waliyoyafanya so acha tukose wote ila waonje raha ya ukatili wao

Agret's profile picture
Agret13 days ago

Nchi imeharibika kila nyanja watu wanatumia reason gani kufurahia mambo yasiyo na maana, Tanzania ilipo sasa watanzania Ilibidi wawe hawana appetite kama wagonjwa, but change and revolutions

Mr. Unoka1975🇳🇬.'s profile picture
Mr. Unoka1975🇳🇬.13 days ago

Bila kuwa na kundi la waasi hatuwezi ondoa hizi taka taka barabaran

Hijja Msanii Tz 💥's profile picture
Hijja Msanii Tz 💥13 days ago

Ilaaa kuna mbunge wa chadema alisema hayaa,,wakimaliza chadema watafwatwa wao kwa wao CCM

Eng. Hilary☆REMEMBER 29 October 2025's profile picture
Eng. Hilary☆REMEMBER 29 October 202513 days ago

Solution ni bunduki, hii ndo lugha pekee watakayoelewa

Against the World's profile picture
Against the World13 days ago

SIO CCM. NI KUNDI DOGO LA WAHALIFU WALIOITEKA CHAMA

Ole Gunnar's profile picture
Ole Gunnar13 days ago

All in all Naiona deepest desire ndani yako dada mange ya kutaka mabadiliko ya nchi hii Wewe ni mzalendo haswaaa

Loud speaker.'s profile picture
Loud speaker.13 days ago

Hii ituamshe Watanzania tunaelekea kubaya sana.

Mtu Pisi's profile picture
Mtu Pisi13 days ago

Mwenye ile video inasema ccm itatoka tu naiomba🙏

mballa junior's profile picture
mballa junior13 days ago

MO 29 TUTAKUWEPO😒😒😒😓

Jon'de's profile picture
Jon'de13 days ago

Huyu ndo wanatak kumlinganisha na niffer??

ELR's profile picture
ELR13 days ago

Spot on. Kikosi cha "waasi" kikiibuka kitapata sapoti kubwa sana na wahanga wakubwa kabisa watakuwa na maccm wanaomuabudu samia na genge lake la WAHUNI

Karungu__YeYe🇹🇿's profile picture
Karungu__YeYe🇹🇿13 days ago

Hali ya hewa imepigwa bomu la nyuklia, hali ni mbaya sana

Byesigwa Mwijage's profile picture
Byesigwa Mwijage13 days ago

Dada wa Taifa ni 1

Mkapuchini's profile picture
Mkapuchini13 days ago

Kilichobaki ni kutengeneza jeshi la kutetea wananchi.

Adamoo's profile picture
Adamoo13 days ago

@mackphason Pole sana Dada Mange,,, naona umeumia sana unataka kulia. 💔

Consider Leviathan's profile picture
Consider Leviathan13 days ago

@UHURU12345 FRN na M23 sio waasi ni freedom fighters!

Gabriel Samora's profile picture
Gabriel Samora13 days ago

You said it well

msologo's profile picture
msologo13 days ago

Sema bongo saiv Ni kubaya Sana 🙏

chale's profile picture
chale13 days ago

Unajua kuuza hisia sister🤝, u understand ur crowd. Umepata traning pahali

James's profile picture
James13 days ago

"Watanzania tupigani haki,ila CCM imezuia njia zote za kudai haki" sasa iyo haki inapatikana kwa njia ipi..?

Related Videos