Loading video...
Video Failed to Load
Sikiliza kwa Makini
14,337 views • 14 days ago •via X (Twitter)
4 Comments

Mtoto_wa_Kariakoo 🇹🇿🇨🇩14 days ago
Kwanini analaumu watanzania kwani ndio wao walio kamata hao profesa?

Tanzania Buzz14 days ago
.

Mtu Huru14 days ago
Wasomi mko wapi? Maana nchi hii haina wananchi, na ninyi mnaodai ni wasomi nanyi tuwaweke kwenye kundi letu la hatupo?

Jimmy Luhende13 days ago
"Innovation haiwezi kuja kama watu wanaishi kwa hofu"...Prof @kitilam akimaliza muda wa kua waziri, atakuja kuisemea vizuri pia.
