Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

11,133 views • 6 months ago •via X (Twitter)

34 Comments

Celestine Simba's profile picture
Celestine Simba6 months ago

Acha kuongea ujinga wako hukooo, watu wanajipambania wenyewe, unafanya kama ni hisani ya Samia! Samia ndo kawanunulia simu au laptop? Samia anawanunulia bando? Upumbavu wenu mnakwamisha kila kitu mtandaoni mpaka tunalazimika kutumia VPN. Ondoa ujinga wako hapa.

MMAREKANI MWEUSI 🇰🇪🇺🇸's profile picture
MMAREKANI MWEUSI 🇰🇪🇺🇸6 months ago

Mwambie mama.Abdul aandae wanasheria TUNAMFUNGA kwa kufanya mauaji October 29 HATUCHEKI na wauaji this time

SIASA NI MAISHA's profile picture
SIASA NI MAISHA6 months ago

WEWE UNALINDA TUMBO LAKO SIO MAADILI.KAMA NI KULINDA MAADILI ULIPASWA KUACHIA OFISI YA UMMA MARA MOJA MAANA HUNA HIZO SIFA.HUWEZI KULINDA MAADILI KWA KUWA MTU MUONGO MUONGO NA MNAFIKI KAMA WEWE

Unlimited Mind's profile picture
Unlimited Mind6 months ago

Kama nyie wenyewe hamna maadili kwa kukwapua pesa za umma unataka nani akulindie maadili?

Benoko OG's profile picture
Benoko OG6 months ago

Sisi "NGUCHIRO" ndo tulinde Maadili? Are you serious?

lomayian mbuki's profile picture
lomayian mbuki6 months ago

Maadili gani mliokuwa nayo? Mmejiweka hapo kwa kuuwa watu alafu mnasema maadili? Wanafki wakubwa..

Kandukamo's profile picture
Kandukamo6 months ago

Mfano wa ulindaji maadili unafaa kuanza kwa viongozi. Hatuwezi kuwa na viongozi wabadhirifu halafu tutegemee kuwa wananchi wenye maadili. Viongozi mnafaa kuwa taswira ya muwaongozao.

Kunta Kinte's profile picture
Kunta Kinte6 months ago

Maadili ya kuwaita waTanzania nguchiro?

ISIKE🗝's profile picture
ISIKE🗝6 months ago

Wewe na BASHITE mna maadili kweli kaka NGUCHIRO

Padre Mlassani imc's profile picture
Padre Mlassani imc6 months ago

Mna maadili gani? Kuteka watu, kuuwa na kupora madaraka? What the hell is that

Anastacy_blvrd's profile picture
Anastacy_blvrd6 months ago

Wewe ni adui wa Tanganyika tutakutupa kagera pamoja na samia uwe chakula cha mamba

Mzalendo's profile picture
Mzalendo6 months ago

Ingekuwa mimi ndio wewe walaah nisingepost chochote kwa kipindi hichi mpaka Upepo Mbaya upite. Labda unapost ili boss wako aone unapambana ili ukila genji ya uwanja asisanuke🥺

Mtanzania Kaka's profile picture
Mtanzania Kaka6 months ago

Waizi wanaongelea maadili. Funny.

Get Ready's profile picture
Get Ready6 months ago

Maadili yanaanza na viongozi kutokuwa mafisadi. Kama mmeshindwa kujiheshimu na mmekuwa wezi, waongo na wauaji nani alinde maadili ilhali nyie wenyewe ndio mabingwa wa kuharibu maadili

Wilhad🇹🇿🇰🇪's profile picture
Wilhad🇹🇿🇰🇪6 months ago

Maadili ni kuwa chawa na kusema uwongo uwongo kama wewe ?

Righteousness & Justice kisses's profile picture
Righteousness & Justice kisses6 months ago

Mna moral authority gani nyie ya kulinda maadili? 🚮🚮

Mwl.Keberenge wa Ntimaru's profile picture
Mwl.Keberenge wa Ntimaru6 months ago

Kazi kupuyanga tu . Nonsense kabisa

Sospeter's profile picture
Sospeter6 months ago

Sisi nguchiro tulinde maadili unautimam kweli ww

Donald Maziku's profile picture
Donald Maziku6 months ago

Kuwatukana watu nguchiro je ndio kulinda maadil?

It all started in 1948🇹🇿🇵🇸's profile picture
It all started in 1948🇹🇿🇵🇸6 months ago

Wezi, wahalifu na waliojipa madaraka baada ya kuua wananchi, wanatufundisha maadili! What a shame

K A P E L L A.!'s profile picture
K A P E L L A.!6 months ago

..kuita watu nguchiro ni maadili!!!

Jimmy Nangale's profile picture
Jimmy Nangale6 months ago

Muulizeni nini kilitokea pale Ubungo Plaza na Mzee Warioba? Twende mbele turudi nyuma kusiliwe kwa kungwi tu na kwa mwali kuliwe.

Greater's profile picture
Greater6 months ago

MADILI

augustino's profile picture
augustino6 months ago

Wezi

olesalekwa's profile picture
olesalekwa6 months ago

Maadili lakini rushwa ni sawa?

SAMIA MPUMBAVU's profile picture
SAMIA MPUMBAVU6 months ago

Mnasuguliwa vinyeo.

afanderichadi's profile picture
afanderichadi6 months ago

Maadili ya mkund wqko kuma weww

Malebo's profile picture
Malebo6 months ago

Lakini amesema ukisikia watu wanapiga kelele kuhusu rushwa ujue hao hawapo jikoni maana yake hawajapata fursa ya kuiba,hili ni wazi kabisa inaonesha vita ya rushwa kwenu ni ngumu sana😅😅😅😅😅 Vipi huo ndio msimamo wa Serikali??

kijo's profile picture
kijo6 months ago

Uzuri wanaotangaza maadili hayo nayo hawana

Von Lifan's profile picture
Von Lifan6 months ago

Hayo maadili ukilinda wewe na Familia yako inatosha mweshimiwa. Tuheshimiane tafadhali.

BullCat's profile picture
BullCat6 months ago

Fuck u

Fabrizo Boxer🩳🇹🇿's profile picture
Fabrizo Boxer🩳🇹🇿6 months ago

Maadili gani mkuu

Gudjow1's profile picture
Gudjow16 months ago

Makonda amesema nyie mpo jikoni

MAGABASHU KAIJAGE's profile picture
MAGABASHU KAIJAGE6 months ago

Mbona mmeshindwa kulinda ya kwenu?

Related Videos