Video wird geladen...

Video konnte nicht geladen werden

Zur Startseite

51,131 Aufrufe • vor 1 Jahr •via X (Twitter)

32 Kommentare

Profilbild von agochuoku
agochuokuvor 1 Jahr

Pesa hipo kama bilion 2.4 zinatumika kwenye kunua bidhaa kutoka kwenye hardware utasemaje pesa hamna, magoli ya mama timu zinapewa kila goal milioni 5 na mama je kwake anapeleka kiasi gani!?

Profilbild von ANKO
ANKOvor 1 Jahr

Bahati iliyombaya ni Wachache sana wenye Utashi wa kuelewa haya mambo(pasina hata kutumia Akili nyingi) Walio wengi(mtaani) ni nyumbu wasioambilika wala kuelekezeka kuhusu Chama chao hicho, na ndio wanaotumia kudhohofisha wachache wenye kutaka mabadiliko

Profilbild von Chimur3nga
Chimur3ngavor 1 Jahr

1. Kwanza angeanza kwa kutuambia ile 1.5 Trillion iliyomtoa hadi CAG Assad kidhalim kabisa ofisini ilienda wapi? Hapa zile za plea burgain walizokuwa wanaficha China wala za NHIF walizopiga wakauacha mfuko unakufa hatujazisema. 2. Angetuambia fedha za wastaafu walizochota LAPF na kwingineko kati ya 2016 na 2018 walizipeleka wapi. 3. Angetuambia yeye na Godfather wake kiliwashinda nini kuzalisha hao kina Vunja bei japo 10 tu badala yake tukaishia kuona taasis za fedha yakiwemo mabenki kufilisika, wafanya biashara kufilisika kiasi cha wengine kufa na presha na kujiua. 4. Ni sawa walishindwa hata kusimamia uchumi wa nchi ukawa unaanguka kila kukicha, basi angetuambia nini kiliwakuta wakashindwa japo kuwaongezea mshahara japo wafanya kazi kwa miaka 5 mfululizo wakati wao walikuwa hawana watumishi hewa wala wenye vyeti feki na hawakuajiri mfanyakazi mpya japo hata mmoja. Mwisho, kwa mtu aliyesoma PCM kama wewe unless na wewe ni project ya Mabeberu huwezi kuchotwa kijinga hivi na mjinga kama huyu. Hela ingekuwa inatafutwa kama uyoga hivyo mpka mbwa wangekuwa na pesa!

Profilbild von panafricanist
panafricanistvor 1 Jahr

Watu wanaoenda kwenye mikutano yao ni vichaa, inakuwaje mtu wanahondomola kodi yako afu we unawashangilia?!

Profilbild von dirty11
dirty11vor 1 Jahr

Wanakula wanateka na wanaua.

Profilbild von ToriFoundation
ToriFoundationvor 1 Jahr

Umepanga kututonesha vidonda vyetu na maumivu ya kulipa kodi kubwa wakati watoto wa cleotus wao wana enjoy 😢😰🥶😭

Profilbild von Daddy_qnows
Daddy_qnowsvor 1 Jahr

Imenigusa sana au kwakua maisha yangu magumu

Profilbild von Maalim Shantana Kidununda
Maalim Shantana Kidunundavor 1 Jahr

Amesema kweli. Hata ile Trillion 1.5 iliyofanya Prof. Assad akatibuana na Mshkaji wake Polepole ingesaidia mawinga zaidi ya 120,000 nchi nzima

Profilbild von Mr Safaris& Adventure
Mr Safaris& Adventurevor 1 Jahr

Winga nimeelewa

Profilbild von Kilaza Wa Mwisho.
Kilaza Wa Mwisho.vor 1 Jahr

Saa mbovu unajua anaongea kwa kumanisha ujue..

Profilbild von MITIKASI STORE
MITIKASI STOREvor 1 Jahr

Mawinga Tusikilize kwa Umakin hapa

Profilbild von mor3 lif3
mor3 lif3vor 1 Jahr

Wallahi nimetokwa na machozi.....

Profilbild von Hartz MD
Hartz MDvor 1 Jahr

Ww umeelewa?!

Profilbild von Gaddafi mashati clo
Gaddafi mashati clovor 1 Jahr

winga nimeelewa🙌

Profilbild von MrExpress Auto
MrExpress Autovor 1 Jahr

@xviddl download this

Profilbild von Shoesmith
Shoesmithvor 1 Jahr

Na ukalipa kodi kwa starehe 📑…

Profilbild von BarakaWambura
BarakaWamburavor 1 Jahr

Kwa mtu asiejua kuhusu hii biashara anaweza kukaamini haka kajamaa kumbe utapeli mtupu,Kama biashara hiyo inalipa mbona yeye hajafungua

Profilbild von 𝑫𝒐𝒏 𝑳𝒆𝒐✪✨
𝑫𝒐𝒏 𝑳𝒆𝒐✪✨vor 1 Jahr

Dah 🔥🔥

Profilbild von Julius Marwa
Julius Marwavor 1 Jahr

Zaidi ya billion 577 watu wachache wanachukua kweli

Profilbild von Masayansi
Masayansivor 1 Jahr

Daaah asee vijana sie tumelala sijui kama tutaamka kmmke

Profilbild von MALEKO🇹🇿
MALEKO🇹🇿vor 1 Jahr

Alfu kuna sisi wanachuo tunakosa mikopo kila Mwaka continous mpk tunaeleka kumaliza sasa.. daah nchi ngumu hii asee wakati ukifanya appeal wanaokuja kupata ni watu elfu 4 tu daah.

Profilbild von Don.kuddoz
Don.kuddozvor 1 Jahr

Uswahiba wa pole pole na wa TZ

Profilbild von Myunani
Myunanivor 1 Jahr

Niwauzie bando msikose Habari kama Hizi

Profilbild von Amosi Titusi
Amosi Titusivor 1 Jahr

gumanina fcm😡

Profilbild von Nchebe og
Nchebe ogvor 1 Jahr

Tnx u

Profilbild von Abuu Yasir
Abuu Yasirvor 1 Jahr

Wakati yupo kwa mfumo alifanya nini yeye na wenzake?walishindwa hata kuwapa watumishi haki zao kubwa zaidi walikuwa wakikwapua pesa za watu kwa Bank.

Profilbild von Elly
Ellyvor 1 Jahr

Kichwa kisicho na akili ni mzigo kwa kichwa

Profilbild von officialpartmalila
officialpartmalilavor 1 Jahr

Tatizo wanakulaaaaa

Profilbild von king_davd_ll
king_davd_llvor 1 Jahr

Hatari kwakweli

Profilbild von Joseph Peter wa Chadema
Joseph Peter wa Chademavor 1 Jahr

Kweli katiba mpya ni sasa

Profilbild von cevenah_challox🇹🇿
cevenah_challox🇹🇿vor 1 Jahr

Tumchague Zitto Kabwe Kigoma Mjini kwa mshindi wa wananchi na heshima

Profilbild von Venom
Venomvor 1 Jahr

Kuna wasenge vichwa vigumu hawata muelewa

Ähnliche Videos