
SIR TIVA
@Sativa255 • 188,181 subscribers
Survivor of Head Bullet 27.06.2024 | Human rights defender | PYALA PYALA.
Shorts
Videos

Charles William kaeleweka, wewe kama hujaelewa basi UNA FUNZA kichwani. Repost 200
SIR TIVA114,545 views • 10 days ago

Asha rose Mligilo (Katibu wa CCM) alisema "Polisi walifanya kazi nzuri sana MO29. Juzi Chacha amesema "vyombo vyote vya usalama nchini ni mali ya CCM". Kauli zote hizi zinakuambia nani anaeuwa na KUTEKA watanzania kila siku. Leo MAFWELE jitu ambalo limekuwa siraha ya SIRI ya wakoloni weusi KUTEKA NA KUPOTEZA watu, baada ya mimi kulitaja hadharani limeanza kujitokeza na kuleta misemo ya kipumbavu. Sasa wewe jifanye husomi majila kaongee na KAMANDA utafurahi. Hawa sio WATU. Hawa wanauwa watanzania kila siku. Ndiomaana jitu kama MAFWELE licha ya kulitaja kutaka kuniuwa limepandishwa VYEO sasa linakaimu nafasi ya MURILO. Za kuambiwa CHANGANYA NA ZAKO. TUTAKUWEPO🫵🏾😎
SIR TIVA58,408 views • 11 days ago

Huyu jamaa akiwa anaongea unaweza hisi UONGO ila ndio ukweli mtupu.
SIR TIVA69,711 views • 15 days ago

Oya Lissu Kataja Vifungu huko sijui kama hawa MAJAJI (VYANDE) wataenda hata kupitia. Humo hadi kesi ya "BABU SEYA" mzee kawaambia waende wakapitie. Na mzee kawakumbusha MAJAJI, hukumu watakayoitoa wakumbuke itaishi VIZAZI NA VIZAZI NA ITATUMIKA. WABAKI KWENYE UADILIFU.
SIR TIVA77,019 views • 26 days ago

Huyu MSANII WENU kafuta hii post yake ya kuomba Msaada duka lake kubomolewa. Wakati tunasema “No reforms No Election” mwaka jana alikuwa bize sana kwenye majukwaa ya MJANE wa taifa. Wakiwa kwenye haya majukwaa na haya manguo yao kama MAALIZETI wanajionaga wapo salama sana ona sasa mwaka mmoja BAADAE wanatoa milio kama kawa. Unafikiri kwanini KAFUTA POST ya kupambania haki yake? Tukisema hii nchi inaongozwa kidikteta MNABISHA.
SIR TIVA64,273 views • 23 days ago

Fred Matiang’i huyu mshua anabusara sana-Sisi kama Watanzania tunakupenda SANA. Repost 200
SIR TIVA41,701 views • 16 days ago