Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

34,522 views โ€ข 8 months ago โ€ขvia X (Twitter)

25 Comments

๐‚๐‡๐ˆ๐Œ๐๐”๐Š๐Ž ๐Ÿ”ฑ's profile picture
๐‚๐‡๐ˆ๐Œ๐๐”๐Š๐Ž ๐Ÿ”ฑ8 months ago

Mtu anafuturu uji na magimbi anamshauri high IQ Iranian dentist kuhusu nchi yake. Wanajikuta wainajua Iran kuliko wenye nchi yao.๐Ÿšฎ๐Ÿšฎ๐Ÿšฎ

Amy's profile picture
Amy8 months ago

Radical Islam is the worst thing that can happen to a country. Radical Islam is destroying Tanzania, they are evil, Samia is not a Muslim, she is a radical Islamic terrorist. No one who believes in God can kill innocent people without mercy.

Deoxz Keezy's profile picture
Deoxz Keezy8 months ago

Pole saana rais wetu mange watanzania tuko bega kwa bega na wewe ki ukweli una moyo saana kutupambania mambumbu kama sisi ambao tulipumbazwa toka miaka 64 iliyopita ila angalau leo baadhi yetu akili zimekuja baada ya kutushitua usingizini na ni usingizi uliodumu miaka 64

DreamChaser's profile picture
DreamChaser8 months ago

Don't let us na sisi watanzania tumuombe Mmarekan ashushe mambomu hapa tz ili CCM iondoke,am I right? By the way ur a woman u cant think properly.

Dr. Tena's profile picture
Dr. Tena8 months ago

Dada Mange una bahat unasema huu uislam wa huku ni wa kihuni ukiwa tyar ushawah kutembelea Iran. Lait ungekua hujawah kwenda Iran afu uizungumzie hvyo kuna misukule humu ingekuvaa. Haitakagi kuskia ukweli๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ

Joetz's profile picture
Joetz8 months ago

Waambie hawa islamists wa kitanzania wanaowashabikia utawala ambao msichana aliyehukumiwa kifo kabla ya kumnyonga wanam rape ili kumvunja bikra asiingie mbinguni

Gaidi Mzalendo๐Ÿ•Š๏ธ's profile picture
Gaidi Mzalendo๐Ÿ•Š๏ธ8 months ago

Bahati nzuri hao waislam uchwala ambao wanaenda misikitini kuiba viatu vya watu hajui lolote wao wanalopoka tu vita hawaijui na hao ni wale ambao wao ni kuckiliza radio au media toilet ๐Ÿšฝ paper ๐Ÿงปambazo kazi yake nikuongea ujinga na upumbavu tu kwa hiyo hawajui kinachoendelea

Iconic ๐Ÿ‘‘'s profile picture
Iconic ๐Ÿ‘‘8 months ago

Hapa kuna mpumbavu na kichwa mavi mmoja atakuja aanze kucoment usenge akionesha anaumizwa na iran wakati wenye nchi wao wanashangilia ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

ufuta's profile picture
ufuta8 months ago

Uko sahihi,ndio maana timu ya wanawake goma kuimba wimbo wa Taifa

Nzengeli's sister ๐Ÿ’›๐Ÿ’š's profile picture
Nzengeli's sister ๐Ÿ’›๐Ÿ’š8 months ago

Wanaakili sana ndomana hata Trump kawapa msaada mapema mana sio wajinga kabisa wa Iran.

byly's profile picture
byly8 months ago

Toka nmekuwa sjawah kuona mtu ameomba taifa lake lipigwe hali ya kuwa kuna ndugu zake uko Iran

A.songqmbele's profile picture
A.songqmbele8 months ago

Dubai sio nchi za kiislam ni nchi za kiarabu

psalms91's profile picture
psalms918 months ago

Waambie dada mange was iran ndio wana run gold business in ๐Ÿ‡บ๐Ÿ‡ธ

full3st_'s profile picture
full3st_8 months ago

If you cared so much about freedom you'd understand hakuna ambacho Samia anafanya ambacho Marekani haijamruhusu. As long as she doesn't threaten U.S interests, they let her kill us.

Jose's profile picture
Jose8 months ago

Waambie haoa waamke

Daudi Mlaule's profile picture
Daudi Mlaule8 months ago

Ulipoanza kuongea mdomo ilikuwa umepinda lakini mpaka kufika mwisho mdomo wenyewe umenyooka. Chezea harakati wewe....

usercheckmate's profile picture
usercheckmate7 months ago

Mange tuongee habari za tz za iran tuwaachie wwnyewe sisi wala wewe hazituhusu.ukisema irani wako strict na huko kwenu wenye mafile yao mbona husemi mabaya yao.tuchambulie kidogo dini gn wanafanya maadili ya kwa files?mi naona kuichambua upande mmoja haiko sawa

Joshua Samson's profile picture
Joshua Samson8 months ago

Leo umeongea mzuri sana

Maureen C's profile picture
Maureen C7 months ago

@ChademaTZ2 SIMAMENI HAPO HAPO , sisi wananchi tunafanya YETU !!! Na TUKIIPINDUA @ccm_tanzania tuwe na amani ya kuwapa nchi. Nyie simamieni KATIBA na HAKI tu! Haya mengine tutamalizana nayo wananchi . SISI NDIO DOLA #revolutioniscoming

Tuu's profile picture
Tuu8 months ago

Waambie hao waislamu wa kibishoo

Lamgandambega's profile picture
Lamgandambega8 months ago

Kuna OP inarudi nyumbani mwezi huu ajira hakuna ila JKT Kupoteza muda tu

Official Ken_TZ's profile picture
Official Ken_TZ8 months ago

ila sister wasilma wa yombo vituka una wakumbuka kweli ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

Tiga Mongi's profile picture
Tiga Mongi8 months ago

Correctโœ…

Mushi's profile picture
Mushi8 months ago

Kuongea kote uko lakn kuna watu bado hawatakuelewa. Waislamu uchwala wa bongo. ๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Hamisi Sanz's profile picture
Hamisi Sanz8 months ago

Hapo kwenye Wairan wana IQ kubwa ndio nimeelewa sasa jamaa ni watu wa Aina gani!! Inawezekana pia hata wanavyowasifia waisrael wana akili nyingi usiku wako sambamba na hawa wairanโ€ฆ ndio maana wanatengeneza Drones hatari saana wenyewe

Related Videos