Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
Anaitwa Padre Kitima!
17,865 просмотров • 7 месяцев назад •via X (Twitter)
Комментарии: 17

Hivi wale wakato wakuchovya washajibiwa na Papa? 🤣🤣🤣

Kanyaga twende Father Kitima

Mtumishi wa Mungu aliye hai. Utukufu na heshima ni kwa Yesu krsto.

Tuzungumzie kwanza kuhusu utawala wa sheria.

Saaafo

Good 👏👏👏👏

Ichukueni basi wapumbavu nini

@grok video ya lini

Huyu Mzee msenge sana ni mchochezi na ana damu za watu mijini mwake,udini na ukatoliki umemtawala kichwani mwake chuki zimemzidi Naishangaa serikali inashindwa kumshughulikia

Padre? Maana yake ni mangi?

Na wewe kanisa sio lako..Acha kujikuta wewe ndio papa wa Tanzania.. pumbavu zako..una kisabengo sana wewe malaya..kazi kubwa kutongoza na tabia zako mbaya sana tangu pale SAUT Mwanza..Tena usifanye tukayaweka maujinga Yako hadharani..Acha kumdharau kiongozi wetu wa nchi.

Kwenda kitima chuki zimekujaaa

UMESAHAU KUMALIZIA KUWA PADRE SHOGA na TAPELI

✌️✌️✌️

One and only

Mkweli

Kitima ndio nani kwanza
