Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Daah😂😂😂🙌🙌 ila bongo
129,768 görüntüleme • 19 gün önce •via X (Twitter)
33 Yorum

Kua muelewa hii issue aliiongea kwenye story time mwenyew akiwa anajirecord kuwahasa vijana wapambanie ndoto zao. Na hii aliiongea kama mitazamo ya watu juu ya kile kijana anacho kiamin kuwa wapo watu wata kuwa na mtazamo wa kufeli. Nenda ukaingalie yote acha kukata vipande

maelezo marefu hata hakuna nilichokielewa yeye amesema anachokisoma kwenye comment

Kaangalie story time inaitwa. A Day in Life of millionaire. Ndio alipo zungumza hayo maneno na ilikuwa before podcast ya Room of Jeans.

hivi unaelewa hata unachokiandika

Kama bado ujaenda kuiangalia huwezi kuelewa ninacho kiandika

@Paulmeda1 Utajitesa kumuelewesha chizi mwenye chuki

@Autotronimaster sasa hapo chuki ni mimi au ,na chuki kwa mtu asiyenusaidia chochote na nisiyemfahamu na hata kama ningemfahamu ni matumizi mabaya ya chuki,chuki yangu iko kwenye umaskini

Watu wanashindwa kuelewa kuwa vijana mambo kama anayo leta mwamba wanayahitaji sana sema radio tv ambazo ndio zilitegemewa kuleta mambo kama haya siku izi ni matangazo ya mipira kila muda na uchawa na kubeti ko watu waakamua kuacha kusikiliza na kuangalia tv ila vijana wanahitaj

Mbn kam AI au alifungiwaga ndani akiwa mdogo

aisee kwenye comment jamaa anasema ni kweli ni AI hayo mengine ni uchawi wa wabongo

Ongea yake inaonesha kuna shida kichwani

anaweza akawa ana hoja ila jinsi ya kuziwasilisha sasa mtihani

Wabongo na uchawi sasa yan walitaman afeli kweli ili yaseme tulikwambia .. jamaa kawin kasema ukwel wanasema kibri..we yaone kwny comments wabongo wanga sana always wapo kwny kutaka anguko la mtu na ikitokea imeenda against yana umia sana.. keep going brother.. wabongo WACHAWI tu

Mbona anongea kwa shida kama amekalia kitu kizito

Michambano kila sehemu sisi😂

HUYU DOGO ANA KIBRI

Huyu jamaa mdomoni huwa anakua anakula nini🤣🤣

Sema jamaa kwenye kuongea kama Ai naunga mkono😂😂

Kaanza tambo!!?? Basi biashara yake YouTube muda si mrefu itafikia tamati.

wabongo wasivyopenda mtu anayefanya sifa

Next time seatbelt NI muhimu Sana

Mapema sana

Easy easy easy twende tuangalia wangapi wameangalia masaa yote matano wakifika watu elfu 50 basi katisha. Masaa ni mengi sana bwana

Clipping

Sema hapo kwa AI😂😂

Anaongea ukweli though, wabongo wengi wakiona unataka kuanzisha chochote kitu cha kwanza wanachofanya ni kukupondea, sijaona watu ambao hawapendi kuona wenzao wanaendelea kama wabongo.

ni kweli

Nani alisema jamaa anaongea kama AI 😄😄😄😄😄

wahuni huko tiktok na insta

Foo hawazi

hakuna anayewaza

Kila baada ya podcast ni bootcamp🤣wenye akili mtaelewa

Uhaya umeanza😂🙌🏼
