Video yükleniyor...
Video Yüklenemedi
Huyu nabii Tito changamoto🙌
61,013 görüntüleme • 1 ay önce •via X (Twitter)
49 Yorum

🤣🤣 ukiwa na cheti cha ukichaa ni aina moja wapo ya ngao🤣🤣🤣🤣

🤣🤣😂

Nawahurumia tu hao madem hapo pembeni sjui wanafkiria nn kmke 🤣

😅😅 "jaji, jaji mkuu msaada wako n nin kuma wewe" hawa wote wakapime akili sio bure au jamaa aliwachukua misukule akajisahau akajitoa na yeye mwenyew kuwa msukule

🤣🤣🤣🤣

Anawezaje kuwatia ujinga hao wadada

😂😂😂😂

Huu ni mradi wa mtu

🤣🤣

Afu malaika wa kuchonga uko buza hawacheki kabisa

😂😂😂

Wako wima sana😂

Hahaha huyu aachiwe chap ni saa mbovu ila km tunavyojua saa mbovu kuna wakati inasema ukwl.. muachieni huru chap, na km mmtamshitaki hakikisheni mmnampima akili kwl 😜, ww imagine mtu anauza kiwanja ana nunua sim, hapo tu mmnatakiwa mumuachie huru chap aendelee kutupa burudani 😜

Hawa wanawake anawatoa wapi 🤣

🤣🤣

Mbona umetumia makopa 🤣🤣🙌🏻

🤣🤣

Kumbe mwanao 🤣

Kuna mwana kasema mbona jamaa kama jamhuri haina muungano 😆😆😆🙌🏾

Huyu Nabii TiTo ni kichaa kabsa, Hata huko mahakamani atawachekesha sana watu, Wasipoangalia atawatukana Majaji, 😁😁Hapo Hakuna Kesi Wampeleke mirembe tu akapumzike huko.🤣🤣

Huyu aisee mama jane byby🙌🏿……

Huyu ilikuwa ipo wazi kama ya Mbuzi

MBONA HAO WADADA HAWAKAMATWI KAMA SIYO MRADI WA KUTUTOA RELINI🙄🙄🏃🏃 HUYU HANA TOFAUTI NA KING DHUMALIDY YOTE NI MIUNGU YA KIJANI🍏

😄 🤣 wamemtibua sana walivyochukua simu yake

Afikishwe milembe haraka sana

Wamesha mdaka, amekamatwa jioni hii

Duh

HUYU HAPASWI KUPELEKWA AU KUKAMATWA NA POLICE ANGESHUGHULIKIWA NA BALAZA LA SANAA (BASATA) SI NI MWANACHAMA 😎 HUYU NA MAMBA TOFAUTI NI NINI KWANI AU IPO WAPI

Duu 🥹

🤣😂

Uzuri na yeye ni mboga mboga

@samaidasama kwani vp mzee

Huyu anawatoaga wapi hawa wa nyuma 😆

Malaika 🤣🤣

🙌😂😂😂 mungu akiamua kuwapa jaribu sasa hili ndo jaribu mashekhe na mapadre mko wapi hapa wale wafiadini 🤣🤣🤣 ndo tuone maana kipindi kile ametukunwa Yesu na Mungu vyakutosha leo amekuja kwahuyo 🙌😂😂😂

Kanibloc

Nacho mkubali hana nidhamu ya uoga

Hata manabii wa kweli walionekana wamechanganyikiwa. Msikute he’s a real deal🤣🤣🤣🤣🤣

@Excess300 Kumbe ana Moms wanne??😁

@Excess300 🤣🤣🤣

Hawa watoto vipi Heeer, mbona anajilia vitoto vya kiislam,vile vya motomoto,duuu

jamaa anavyotamka iyo makuma nyinyi ni mzoefu wa matusi asee

Yeah we calling the national guard, the police, the navy seals, the lioness project

Washaruka nae tayari

Hii kesi hawez kutoboa

Kanisa lake kwa pade buza tanesco kila siku yupo bar na bango lake

Uyo mjomb hna akil

Aise

@mbukwa55410 huyu hapa
