Loading video...
Video Failed to Load
Ila😂😂😂🙌
10,090 views • 3 months ago •via X (Twitter)
16 Comments

SAFE MEDICINES3 months ago
Hiv kumbe hata hawa shetan nao huwa wanasali kwa mungu? m nlijua ibada yao itakuwa ya .. "ninakiu cha damu milele....

Malotta Cambiasso3 months ago
Kurasini pale?

Ng@tt@ b○€3 months ago
😂😂

MwanaFalsafa_🇹🇿3 months ago
Kama watu vile

andyfellah3 months ago
kama watu😂

NCHI YA KIKAMBALE HII3 months ago
Utafikiri wema vile

PaschalSam13 months ago
Aiseee

Omary Mjema3 months ago
@kilepi_tweve Hapa lazima Uchagani tuu

infinity3 months ago
😂😂😂😂

Memento Mori.3 months ago
!!!!!!!!!!!!?

mvulenileo3 months ago
Eti hawa ni wakatoliki wenzangu ! Mkatoliki kabisa a nachukua bunduki na kumlenga raia kichwani, NOO! sio kweli

EliaitaEly3 months ago
Utapeli utapeli Tu🤣😂🤣

philosopher023 months ago
Ata wachawi wanaimba na kusali Sana tena miss za mapema mno

Father Mapendo(Bamnyogode)3 months ago
Nchi ngumu sana hii!!

ROSALINE🦋3 months ago
Wako kwenye mission

Father Mapendo(Bamnyogode)3 months ago
Yakitoka kuimba yanaenda kuteka na kuua watu!!
