Загрузка видео...
Не удалось загрузить видео
Kwani computer science iliwafanyia nini.😂
71,954 просмотров • 2 месяцев назад •via X (Twitter)
Комментарии: 39

😂😂 jipee miaka ka mbili b4 ugive up😂

Hio kicheko ilikua hilarious.😂😂

"....Kwani nimeingia inje?"

Lakini computer science

Computer science ilikua course ya maana back in the day bana.

Yeah

Raia wanadhani hii ni content.

Wanatuonea sana 😂 . Lakini wako correct

😂😂 buana that course has lost the respect it had previously.

@baedrian__ Ati “kwani nimeingia nje?” 😂😂😂. Swali moja bladfakin sana, enyewe Ruto must go.

Hahahah naisha zaidi

😂😂👌 Weeuh naisha 😂

😂😂😂😂😂Mi naishaaaaa

Kwani nimeingia nje😂😂

Anasunda mwiko kwa rasa? 😅

Mimi sifurahii vile jina langu linatumika hapo. 😂

😂 lazima ni follow hii raiya YT

😂😂😂 With AI these days, everybody gets a software

Lakini hawa mathegi NI Wangwana, Hadi wana huruma jo!?

Jipe miaka kaa mbili hivi kabla give up 😂😂😂

😂😂😂 ahh hii imeniweza...ati kwani nimeingia nje

😂😂😂

@emj9169 ata lose hope 😂😂😂

😂😂😂 Morio hana any.

Ni mbaya 😭😂

Inakuanga ngumu ustake jua😂

😆😆😆😆 iza iza iza man

Nomma 😅

Watu wa B. Com are in good company!

Skip to 3.12

😂😂😂 ni mbayaa

Mimi wa IT😭😭😭😂

😂😂😂

Gai na Ict sasa jee😅😅😅

Eazer eazer 😂😂

😂😂😂

😂😂😂

Keep the fire burnin big up.

😂 watu wa comp science are coming into a crazy world
