Video wird geladen...

Video konnte nicht geladen werden

Zur Startseite

Mwamba kasema wewe tena unabisha nini ?

61,796 Aufrufe • vor 2 Jahren •via X (Twitter)

10 Kommentare

Profilbild von MASOUD MAMBO
MASOUD MAMBOvor 2 Jahren

Msigwa tumekuacha kwa muda mrefu, naona kama unaanza kujiona mshindi. Nihivi Mzee em jitahidi kuchanga karata zako vzuri ukiendelea kuropoka bila mpangilio tunaanza kuruka na wewe rasmi

Profilbild von the deo
the deovor 2 Jahren

Msingwa bwana anajitahidi kua watu wamuelewe..ila ni kazi sana ..na haijitokea watu kumueleza shida anaongea kwa hasira nyingi na kwa fitina..Mungu atamlipa hakika

Profilbild von Antigon FM
Antigon FMvor 2 Jahren

Hata wewe unakiri kuwa ni mwambaa? Mnatafuta endosement yake kama dhahabu vile. Mwenzio akiwa amekuzidi kubali, usijifanye huoni au uko sawa naye na kuanza kumsimanga.

Profilbild von Justine Robert
Justine Robertvor 2 Jahren

Ulishawahi kusoma mambo ya nyakati ??!! Kinachokutesa wanaNchi hata hao CCM wanakupuuzia tuu , tumikia kwanza pesa zao ulizokuwa unakula then utaeleweka utatumikishwa mpaka ukome shahidi ni Msukuma.

Profilbild von Amba
Ambavor 2 Jahren

@ccm_tanzania mpeni ilani ya ailewe vizur mwendo huu hauwezi kumshawishi mtu akubaliane na mawazo yake ya mbowe na chadema watu wanataka kujua chama kilichopo madarakani kinafanya nini kimefanya nini sio habar za chadema.

Profilbild von 🫵🏼
🫵🏼vor 2 Jahren

Mwamba tuko naye sana mpaka nchi hii ipate uhuru kamili

Profilbild von Alfred D. Pigangoma
Alfred D. Pigangomavor 2 Jahren

Hata kama ni fala basi ficha kidogo sura yako kwani mbeleni kuna aibu! Uteuzi hauji kwa njia za kijinga kwa mjinga kama wewe!

Profilbild von Askofu JANABI
Askofu JANABIvor 2 Jahren

Nasikia ulikurupuka uliposikia kuna reshuffle ya mawaziri 🤣🤣🤣🤣🤣🤣 wewe unatumika tu kama condom au big G 🤣🤣🤣🤣 mwanaume mzima kila kukicha unamuongelea mwanaume mwenzio. Kwani umehamia chama la machoga aka mashosti 🤣🤣🤣🤣

Profilbild von Camel
Camelvor 2 Jahren

Kumbe unamwita Mwamba ila una tatizo la Afya ya akili. Wewe mchungaji mchonganishi,mwongo,mfitini,mwenye chuki,mwenye visasi,na sasa umeungana na waovu. Achana na kazi ya Mungu haijitaji hayo ili uache waumini wamtafute Mungu wa kweli pahala pengine.

Profilbild von Obadiah
Obadiahvor 2 Jahren

Mbona siku zinasogea halafu mission yako haitimii!!! Ujue mda unaisha siunaona hata kwenye pdf hii umekosa ikifika ya 3 bora tutakufurusha na mbaya CDM hawatakupokea tena sijuhi utarudi tlp?? Ile influence uliyokuwa unatambua nayo iko wapi sasa?

Ähnliche Videos