Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

30,975 views • 9 months ago •via X (Twitter)

31 Comments

Gaison's profile picture
Gaison9 months ago

Kanisa haliongozwi kwa mtindo huo. 🤣🤣🤣 Askofu ana mamlaka kamili kwenye jimbo lake, Papa ataingilia tu pale ambapo maswala yanayohusu imani yamekiukwa na si vinginevyo.

Mama Keptoo's profile picture
Mama Keptoo9 months ago

Halafu waandishi ni mazwazwa sana! Wanaitwa na hawa mapoyoyo na wanaenda kabisa na kamera na maiki zao...

Baraka's profile picture
Baraka9 months ago

Ukosefu wa ajira kitu kibaya sana, angalia hawa wanchokifanya.

George Munic Jr's profile picture
George Munic Jr9 months ago

Genz picha zao tunazo sasa ama zao au ama zetu kokote ambapo tutakutana nao watakiona cha moto

JJ T's profile picture
JJ T9 months ago

Jumuiya ndogondogo zinamfahamu maana hakuna mkatoliki asiye na Jumuiya je sifa zote za mwanajumuiya aliyehai Anazo?

——Gee's profile picture
——Gee9 months ago

😂😂😂😂😂 huwezi kuwa mkatoliki ukawa kilaza kiasi iki…. Na izo facial expressions zao 😂😂🙌🏽

Kadogo551's profile picture
Kadogo5519 months ago

Hawa ni waislamu waliojifanya wakristo inabidi kanisa katolik museme kama hao ni watu wenu maana wanaonekanaga misikitini na hata usemi zao zinadhihirisha kwamba wao ni akina nani AMKENI WAKRISTO SAMIA ANAFIKIRI ATAUA UKRISTO HATAFANIKIWA

Mwafrika🙏🙏🙏's profile picture
Mwafrika🙏🙏🙏9 months ago

Hawa wapuuzi wanadhani wakivaa rozari tutashindwa kuwatambua. Kusema tu shukrani kwa Mwenyezi Mungu anaonekana sio mkatoliki. Sisi wakristo hatutumii meno mwenyezi Mungu Tutolee usenge hapa🙌🙌

THE FIRST 🇮🇱's profile picture
THE FIRST 🇮🇱9 months ago

Propaganda kwa sasa ndiyo zinaendesha nchi Tumekuwa kama korea Kasikazini 🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪

Trixie Cleaning Solution 🫧 🧼's profile picture
Trixie Cleaning Solution 🫧 🧼9 months ago

mwanune akishakuwa mnene tuu linakuwa kama litahira kuna muda🚮🚮🚮

𝐋𝐮𝐭𝐡𝐞𝐫 𝐀𝐤𝐲𝐨𝐨's profile picture
𝐋𝐮𝐭𝐡𝐞𝐫 𝐀𝐤𝐲𝐨𝐨9 months ago

Baada ya kushindwa kumuondolea uhai wake? Hao ndio wasiojulikana.

Freddy Mokili's profile picture
Freddy Mokili9 months ago

UVCCM wanajiita vijana wakatoliki

Tinah Mamantilie~mantilie wa X🥰's profile picture
Tinah Mamantilie~mantilie wa X🥰9 months ago

Sauti yake tu na uongeaji wake tu hyu sio mromani,Sasa nini faida ya yote haya mbona siku hzi kuna ujinga mwingi sana..Viongozi wajikite ktk kuongoza Nchi na kutatua changamoto za Nchi ..hz drama za bongo movie zimeshapitwa na wakati jmn tumeshachoka na hizi sinema.

THE1withNOname's profile picture
THE1withNOname9 months ago

Mbona wanaonekana vibaka kabisa

Jacob Massenge's profile picture
Jacob Massenge9 months ago

Hao waumini wanataka jumuiya gani, tulipata ufafanuzi apo tutawaamini la sivyo, yote ni upumbavu asanteni nawakilisha

Amani Ombase's profile picture
Amani Ombase9 months ago

Hawajui mfumo wa kanisa unavyo fanya kazi

Furaha Nzunda's profile picture
Furaha Nzunda9 months ago

Kanisa katoliki hatuna Dhehebu la kanisa katoliki, hawa kweli matako ya ibirisi

karios's profile picture
karios9 months ago

Njaa ni itaua watu

George Munic Jr's profile picture
George Munic Jr9 months ago

Mbwa wakubwa hawa wanatumika na CCM ili waweze kuuwaminisha Umma kwamba Padr Kitima anamakosa hawa ndiyp walw vijana ambao wanapaswa kuwajibishwa kokote ambapo wataonekana

augustino's profile picture
augustino9 months ago

Kwanza hawa wasengerema uta waona ni ashamba lwamza izo rozali walivyo zivaa wame vaa kishamba una wezajw vaa rozali juu ya shati ili kwamba uonekane wewe MKATOLIKI?

Swaleh-Mirongoh 🇰🇪🇹🇿's profile picture
Swaleh-Mirongoh 🇰🇪🇹🇿9 months ago

People tend to joke a lot ,This will haunt this mofos one day ,

Muha's profile picture
Muha9 months ago

aah kumamake aisee kwani Hawa mafala si tunakaa nao kitaa?

Suzuki Japanese's profile picture
Suzuki Japanese9 months ago

Huyo jamaa akaunti yake hii hapa Fb

Derick_kenzil's profile picture
Derick_kenzil9 months ago

😂😂😂 sinema zetu hakika ni za kwetu, ona walivovaa rozali😀 eti wakatoliki🚮🚮

TheDarkNightZombie's profile picture
TheDarkNightZombie9 months ago

Mdomo wake kama mkundu wa kuku

CHECKMATE's profile picture
CHECKMATE9 months ago

Rozari inekua Tai..vijana tafuteni kazi mate helaa ....mtu kama bongee mwenye shati jeupee tako lako laini sana mwanangu kazaaa utauponzaaa.....mnafikiri kila mtu Ana right of audience uko Vatican barua itachanwa njian hahaha

Kilaza Wa Mwisho.'s profile picture
Kilaza Wa Mwisho.9 months ago

Kuvaa hizo lozali shingoni ndio tuamini nini sasa ujinga wao😂

FATTAH 1's profile picture
FATTAH 19 months ago

Hii nchi bhana ujinga mwingiiiiiii

kigoma mabegan😎's profile picture
kigoma mabegan😎9 months ago

Hawa nao njaaa zitawauwa tu,UVCCM kila njia mnayo tumia kuwadanganya raia hzo ni njia za zamani

Manga's profile picture
Manga9 months ago

Hapa umeshikwa tako mana si kawaida yako

Linda Johansen's profile picture
Linda Johansen9 months ago

Samia anajifanya eti kila mtu anayesema ukweli kuhusu mauchafu yake anaweza kummudu.Hivi kumbe elimu ya darasani nayo inasaidia jamani.Msiache kuwapeleka watoto wenu shule na kuwasisitiza wafaulu masomo yao,hii FFF ni aibu kwa maendeleo ya Tanganyika jamani. Aibu+Uchu wa madaraka

Related Videos

Patrick Matasi alikuwa anatuona kama matako yake sana.
0:51

Sensitive content

Patrick Matasi alikuwa anatuona kama matako yake sana.

Fafa Mukuru

165,795 views • 1 year ago