Video yükleniyor...

Video Yüklenemedi

Ana Sayfaya Dön

Nimecheka kifala 😂😂😂😂😂

24,502 görüntüleme • 7 ay önce •via X (Twitter)

35 Yorum

Ayie Tag profil fotoğrafı
Ayie Tag7 ay önce

Ninachowaomba Wanacdm, Bawacha, Bavicha msiogope na kuanza kukimbia pale Polisi wanapokuja na kusema tunawakamata. Semeni kwa pmj tukamateni kama kukaa chini kaeni na kusema hatutoki hapa. Mnapokimbia mnawapa nafasi ya kuwatenganisha na kuwakamata moja2. Tunarekodi kila TUKIO

Felius Festo profil fotoğrafı
Felius Festo7 ay önce

@Tz_Kwanza Afande RPC anataka wanawake wamuogope..... Mambo ya ajabu Mura

Hilda Newton profil fotoğrafı
Hilda Newton7 ay önce

@Tz_Kwanza Mjinga sana, wamuogope yeye Mungu.

saint sinner profil fotoğrafı
saint sinner7 ay önce

Tunaweza tukalaumu police wetu kumbe walishapewaga limbwata na raisi

Ulimwengu Nyota profil fotoğrafı
Ulimwengu Nyota7 ay önce

@Sir_Shuma Polisi mwenye nyota kiongozi mkubwa wa polisi unasema uongo hata shetani anakushangaa wafanye vurugu wao ni vichaa.vurugu wasifanye kokote wake kumfanyia msoma????

Kanjanja profil fotoğrafı
Kanjanja7 ay önce

Hakika hawa police CCM wana uwozo wa akili sio bure na huwa hawakomi ni kitu cha aibu kwa taifa

DeezyMe profil fotoğrafı
DeezyMe7 ay önce

@peppatz @tanpol Kwani wananchi wanpaswa wawaogope? Kwani ninyi mko juu ya Sheria since when?? My understanding kulingana na Katiba yetu na ubovu wake, no one is above the law. Fanyeni kazi kwa mujibu wa sheria na Katiba. Matamko yenu ya kisisiemu hayajengi. Stop operating with impunity

Pusha profil fotoğrafı
Pusha7 ay önce

Kwani hawa polisi na familia zao wanakaa mbinguni? Mnashindwa kujipanga kudeal nao ? Acheni kulialia kila siku… Mnaudhi sana..deal with them accordingly na uonevu utaisha Mara moja. Polisi wanafanya huu upumbavu because hakuna consequences kwao…change that..

Mhenga wakizazi kipya🇹🇿🇹🇿 profil fotoğrafı
Mhenga wakizazi kipya🇹🇿🇹🇿7 ay önce

😂🤣😂🤣😂🤣😂🤣🤣hii nchi na uongozi wake wote wa fisiemu ni vikatuni

TheAngryBlackGuy profil fotoğrafı
TheAngryBlackGuy7 ay önce

@mzalendo_taifa Kwani kuogopa polisi ni sheria?! Kwa hiyo usipoogopa polisi unakuwa umevunja sheria?!

Eberi Manya profil fotoğrafı
Eberi Manya7 ay önce

Hivi haogopi kuzumgumza uongo na huo umri alionao?? Mzee mzima anasema uongo kwa lengo la kujipendekeza tu kwa watawala.

Topten profil fotoğrafı
Topten7 ay önce

Check tulivyokaukiana kwanza, nashukuru Mungu hakuna polisi kwenye ukoo wetu imagine unakua mtu mzima alaf unakua unaamrishwa Cha kufanya Kama jibwa utaacha kubwabwaja usenge Kama huu? 🚮🚮

George Tibaijuka profil fotoğrafı
George Tibaijuka7 ay önce

@mackphason Kwa hiyo mlitaka kuogopwa ? Polisi ya Tanzania bhanaa😃! Hii ni taasis ya serikali kweli ?

TrueDemocrat🇹🇿🇰🇪🇷🇼🇺🇬🇧🇮🇸🇸🇨🇩🇸🇴 profil fotoğrafı
TrueDemocrat🇹🇿🇰🇪🇷🇼🇺🇬🇧🇮🇸🇸🇨🇩🇸🇴7 ay önce

Kwanini polisi waogopwe?

Sekenke One 🌻 profil fotoğrafı
Sekenke One 🌻7 ay önce

Vurugu wanaanzishaga polisi, afu kwenye media lawama kwa chadema, 😁

Diego Muller profil fotoğrafı
Diego Muller7 ay önce

@tanpol ni wauwaji. MURDERERS. Wanalaana wote. 🚮

Gaidi Mzalendo🕊️ profil fotoğrafı
Gaidi Mzalendo🕊️7 ay önce

@AlexSamoja 😂😂😂😂🤣🤣🤣🤣

Pdizaina profil fotoğrafı
Pdizaina7 ay önce

@MnunguSaid99197 Kwahyo kumbe mnataka kuogopwa

Alien 👽👽 profil fotoğrafı
Alien 👽👽7 ay önce

Ila police dah 😂🤣🤣

Joblube4 profil fotoğrafı
Joblube47 ay önce

@MnunguSaid99197 Division 4 🤣🤣🤣

TATA MTANGANYIKA profil fotoğrafı
TATA MTANGANYIKA7 ay önce

@UchafuziM Mbwa koko nyie. Eti polisi? Kuna polisi tanzania? Nyambaf

ELR profil fotoğrafı
ELR7 ay önce

So polisi wanataka kuogopwa na still wanasisitiza ushirikiano kutoka kwa jamii! So is beyond insanity 🙄 #KATAA WAHUNI#

Alen mushi profil fotoğrafı
Alen mushi7 ay önce

Mnatia aibu kwakweli hichi nikipindi cha kutafuta maridhiano bado mnafanya mambo ya ajabu sana

CPA (T) Neema Kasanga profil fotoğrafı
CPA (T) Neema Kasanga7 ay önce

Kuna namna unaweza kujikuta unaongea jambo gumu. Haya bhana, tukutane mwakani.

kajoka profil fotoğrafı
kajoka7 ay önce

😂😂

Babna profil fotoğrafı
Babna7 ay önce

Hawa watu ni TAKATAKA 🚮

Just Talk Jr profil fotoğrafı
Just Talk Jr7 ay önce

Haya mazee yenye midomo kama vinyeo wanayatoaga wapi??🚮🚮

gery teacher profil fotoğrafı
gery teacher7 ay önce

Kumbe polisi wanataka tuwaogope kha

Republican Gozer profil fotoğrafı
Republican Gozer7 ay önce

🤣🤣🤣 kumbe kusema siwaogopi polis ni kufanya vurugu?

Jn🇰🇪 profil fotoğrafı
Jn🇰🇪7 ay önce

@PoliceTanzania Kwa hiyo mlitaka kuogopwa? Murderous

Me&me profil fotoğrafı
Me&me7 ay önce

Jeshi la polisi la uongo uongo limepoteza weredi

The head of the Table profil fotoğrafı
The head of the Table7 ay önce

Muulize zingetikea athari gani..?

Minja profil fotoğrafı
Minja7 ay önce

Tuna polisi wa ajabu. 2026 wanaume na tepe zenu mnazuia wanawake kutembea kuadhimisha siku ya wanawake duniani? Nyie man ziki kubwa hata majumbani mwenu. Mnajizolea Laana za bure mchanaaaa

Ectory Komba profil fotoğrafı
Ectory Komba7 ay önce

@NectoKitiga Kwani kutowaogopa polisi ni kosa?Na kwa nini waogopwe? Haya ni maajabu!!!

Mkerewe profil fotoğrafı
Mkerewe7 ay önce

Afirica bado tuna amini ukoloni 😥

Benzer Videolar