正在加载视频...
视频加载失败
🫵🏾😂 TUTAKUWEPO🫵🏾😎
23,524 次观看 • 1 年前 •via X (Twitter)
33 条评论

Ujumbe ni mzuri lakini njia aliyo tumia kufikisha ujumbe haipo sahihi vijana wengi wa Sasa tuna hoja tume kosa tu weredi wa kufikisha hizo hoja

Njia nzuri tumia ww

@SamsonBruno6 😂😂😂

@Sativa255 We jamaa

Huyu dada uko tik tok kawakusanya watu ... anaongea point sana 😔 na ukweli mtupuuu

Hivi TUKIAMUA WATU WOTE TUWE MACHIZI NI KUTUKANA NA KUTOA MANENO MACHAFU DHIDI YA SERIKALI IWE BARABARANI, MTANDAONI, OFISINI, ISIPOKUWA TU KANISANI NA MSIKITINI WATATUFUNGA ATA WATU MILIONI 3...?

hi taifa litakombolewa na wamama maana wanaume wengi wananunulika kazi yao ni kusikuma reli

Peleka moto sister nchi ishakuwa ngumu hii

Ujumbe umeeleweka vzr sanaa

Kama TRA wanataka Mtanzania atoe Kodi kwa kias icho bas pia wahakikishe Kila Mtanzania pia kufia miaka 60 awe Kuna ela anapata pamoja na matibabu ya Bure ili na yeye apate kula keki ya Taifa lake. Mpaka ufike kufanya biashara mtandaoni unakua umelipa Kodi za kutosha @HecheJohn

Hana hoja ya kutolipa kodi. Inatakiwa TRA waendelee kutoa elimu hasa kwa wafanyabiashara wa mitandaoni. Anasema siyo duka bila kuelewa kwamba mtandao ndio duka lake badala ya duka physical.

Kesii ishakua nguumu kumbe mpaka online kuna kodii😂

huyuu da mange wa pili anakuja kwa kasii sn pale Tiktok na habongi mvuke anabonga point ambazo zinampa hasira ya kutukanaa..

Angebaki kwenye hoja yake ya Kodi. Mambo ya muungano inaonekana hayaelewi vizuri.

Mvurugano

#TutaelewanaTu

Aisee ili shangingi lipo vizuri kummke limewachana

Kama sio muhaya basi ni muha

Aelekeze mashambulizi kwa ccm sio tra

Tumwambie Mama TRA hawana makosa. Makosa yapo kwa wabunge wao.

Kumeanza kuchangamka 😂😂

Uyu kwisha

Qqqmkkk tra dada kasema🫡✌️

Kwa idara zilizo kiziwi ni kama TRA hata upige kelele.

Jaman nawaomba mwenye nayo anitumie huu ni ukuma alooo 😂😂

Haya akalilie kwao huku hatutaki kelele 😂😂

Rahel km Rahel 😅😅😅😅

😁

Sativa naomba link ya Kutazama mubashara kesi ya Mh Rais

Hii nchi kila mtu ave na kwao

😄

Mitano tena

😂
