Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

16,056 views • 2 months ago •via X (Twitter)

31 Comments

mkaruka's profile picture
mkaruka2 months ago

Yan mmejua kuna vijana wa kufanya vurugu hamkuwakamata adi wanarudishwa kwao 😂😂😂 Watu sio wajinga bna nyie kubalini watu hawaitaki CCM na Samia wenu Mimi binafsi ni issue ya utekaji aloo ndugu zetu warudishwe

Baraka Kibona's profile picture
Baraka Kibona2 months ago

Laiti ungejua yapasayo amani lkn Sasa yamefichwa! Akisha kusema hayo Bwana Yesu akaulilia mji. Majira yalikuwa yametimia lkn wanaopaswa kukutana na majira hawajielewi hawajui Cha kufanya ! Jambo hili lilimliza sana Yesu.

NABOSI's profile picture
NABOSI2 months ago

🤣🤣🤣 usalama wa Taifa wa nchi hii basi mataka km uvccm 🤣

np's profile picture
np2 months ago

Kama wamekodisha majeshi na ww taarifa unayo . Kazi imeshakuwa nyepesi kinachofuata nenda polisi katoe taarifa, alafu wao watajua wafanye nini. Kuliko kuongelea huku. Kwenye hilo huku hakuna msaada.

bwakila's profile picture
bwakila2 months ago

Kwahiyo tuko na jeshi la hovyo ambalo intelijensia iko hoi mpaka watu wanakuja kimya na wanarudi kimya😂 yaani 2026 bado mnakuwa waongo hivi

Ezra Malambugi's profile picture
Ezra Malambugi2 months ago

AMANI YETU KWANZA 🇹🇿

H E R R Y 🦉's profile picture
H E R R Y 🦉2 months ago

Asante Mungu si ndugu yangu

Thomas Masilingi's profile picture
Thomas Masilingi2 months ago

Tumeamuwa kuachia wapumbavu wawe wasemaji wa serikali, sasa huyu sijui Yona ukichunguza TIN number yake usikute haina contribution yoyote kwenye nchi hii

The 6th Estate's profile picture
The 6th Estate2 months ago

Alikua afisa usalama chadema kama hujui

i®ockithere™'s profile picture
i®ockithere™2 months ago

Interesting tactic considering that is exactly the little green men did last time geeting soldiers from ug to impersonate tz police, this is projection a t it’s finest

Against the World's profile picture
Against the World2 months ago

Kinachoendelea kwenye hii nchi sio dalili nzuri kabisa

Tz kara's profile picture
Tz kara2 months ago

Hivi hii ncho inajeshi kweli na linaangalia haya mambo au huu ni mkakati wao wa kuchafulia watu majina na chama chao mbona tupo nyakayi mbaya sana

Mabeba's profile picture
Mabeba2 months ago

Chadem genge la wahuni

Prescot's profile picture
Prescot2 months ago

Afya ujinga wewe ni muongo wa kutupwa,chadema ina pesa ipi ya kuwa lipa waasi?Mungu atakuzimisha kama mshumaa

Jamal Mbuzi's profile picture
Jamal Mbuzi2 months ago

HECHE NI TAPELI

MWATEXI's profile picture
MWATEXI2 months ago

Serikali inapotuma hawa wapumbavu kusambaza ujinga,Hili jambo litakuja kuligharimu Taifa,Ngoja leo tuone ni fahari lakini muda utaongea

MTUMISHI@adolph kalibhatwa's profile picture
MTUMISHI@adolph kalibhatwa2 months ago

Msiwe mnatumalizia Bado kwa hizi taka taka

mtongere's profile picture
mtongere2 months ago

HIV watoto wako huwa hawakwambii aibu unayo watia

Mzalendo Halisi's profile picture
Mzalendo Halisi2 months ago

Hawa chadema na genge lao ndio wanaotumika kutuvurugia amani ya Taifa letu...

mdonyolengai's profile picture
mdonyolengai2 months ago

Acha aongee ukweli maana wasenge mnataka maandamano bila kufanya kazi

babaliam's profile picture
babaliam2 months ago

Kuna watu wanawazidi polisi inteligensia kwa asilimia 200

🗽𝑨𝒍-𝑩𝒆𝒓𝒕𝒐™'s profile picture
🗽𝑨𝒍-𝑩𝒆𝒓𝒕𝒐™2 months ago

Nchi haielekei kuzuri ndugu zangu

Emmanuel Muganda's profile picture
Emmanuel Muganda2 months ago

Huyu Yona muongo sijawahi kuona

Rashidi Hamimu's profile picture
Rashidi Hamimu2 months ago

Adui wa Taifa letu ni adui yetu sote tuwakatae

sanja's profile picture
sanja2 months ago

Mdomo uliponza kichwa zipo siku zinakuja tuombeane uhai, upandacho ndo atakachovuna

Only the strong's profile picture
Only the strong2 months ago

CCM mmekosa hoja. Sasa ni chama cha kuiongelea Chadema na kunyoshea vidole wasio husika. Serikali ya aina hii, sioni ajabu kuona kuna Watu wapo jela kwa kusingiziwa Kesi. Hii imekuwa utamaduni wa CCM. Hatuwezi kua na Serikali isiyo wajibuka.

Balozi wa kupinga ukatili's profile picture
Balozi wa kupinga ukatili2 months ago

WAMEISHIDWA KWA JINA LA YESU

Muha's profile picture
Muha2 months ago

hapa ni sawa na kulitukana jeshi lote,JW,uhamiaji na Tiss kwamba wamekua dhaifu mpka kuruhusu hii kitu

Lukandilwa 💪's profile picture
Lukandilwa 💪2 months ago

Yeye kwa akili yake anaona anaichafuwa chadema kumbe anachafua jeshi lote kwamba ni zaifu kama kweli wamepanga chadema hivo anacho jinadi kumbe jeshi halijui usalama uko wapi

Mtumeeeee's profile picture
Mtumeeeee2 months ago

Kwaiyo sheghe Mwaipopo amuoni mbona huyu msenge hana akili mamae

producer MikMer's profile picture
producer MikMer2 months ago

Kwahiyo kikao kilikuwa ni kumnyang'anya Heche nafasi au kilihusiana na wahasi mbona mnatuchanganya

Related Videos