Loading video...

Video Failed to Load

Go Home

53,172 views • 6 months ago •via X (Twitter)

31 Comments

It all started in 1948🇹🇿🇵🇸's profile picture
It all started in 1948🇹🇿🇵🇸6 months ago

Kwa sasa wananchi wanawajibika kwa serikali. Unalipa Kodi, lakini ukihoji matumizi ya Kodi uliyolipa unapotezwa.

CHIEF MKAGURU 🇿🇼🇹🇿's profile picture
CHIEF MKAGURU 🇿🇼🇹🇿6 months ago

Mungu akubariki msema kweli F kitima.

ѴICTOR's profile picture
ѴICTOR6 months ago

Kitima Amenyooka sana huyu Mzee

Akaza_255's profile picture
Akaza_2556 months ago

Mnashangilia lakini saa ya kuchukua Hatua kama wanaume mnaufyata i.e mnamuachia "mungu" 😂 "Nchi haikombolewi kwa Maombi... Nchi inakombolewa kwa MAPAMBANO" - Tundu Antipas Lissu *Mchungaji wako akikuambia tuombee Taifa mwambie, "Wewe ni MKUNDU, kwani Daudi alifanya Maombi?!"

cucson Muno's profile picture
cucson Muno6 months ago

@HildaNewton21 Angemalizia kuwa Tanganyika sio koloni la Zanzibar

Joblube4's profile picture
Joblube46 months ago

@Adeltus13 Hawa ndio viongozi wa Mungu, na Mungu atawalinda na kuwapitisha. Kumbuka mateso ya mwenye haki ni mengi lakini Mungu humwokoa nayo.

Solomon Franco's profile picture
Solomon Franco6 months ago

@Liberatus80 Well said Kitima.

◇'s profile picture
◇6 months ago

Upo Kanisani lakini unapepesa mdomo kuhusu siasa!! Husikii Yesu akitajwa!!!

Broski_'s profile picture
Broski_6 months ago

Siku hizi ni Radi tu 🙌🏾

Deus Gerald's profile picture
Deus Gerald6 months ago

Asante sana Father,Moja ya watu makini na smart ndani ya taifa letu,hakika Mungu akujalie afya njema sana

Nabil's profile picture
Nabil6 months ago

Mungu akapate ukujaalia afya njema na ukuu uliotukuka

Christian Lema's profile picture
Christian Lema6 months ago

@agnesSwai2 👏👏👏💯

Dava Nico's profile picture
Dava Nico6 months ago

Angeanza kusema toka kipindi cha Magufuli, tungeamini kuwa anania thabiti kutoka moyoni, kuamua au kufanya maamuzi kwa niaba ya wananchi kwa viongozi wetu wakuu, ni moja ya majukumu yao kikatiba, sasa maamuzi ya juu ya wananchi wafanye wananchi wote au...nukuu basi vipengele vyot

pagalale's profile picture
pagalale6 months ago

AFRICA BADO INA USENGE MWINGI SANA ETI MTU UKIONEKANA UNAPINGA MAJAMBAZI WAUWAJI NA WATEKAJI UNATEKWA NA KUUWAWA . PUMBAVU KABISA

William J O’Neil bot's profile picture
William J O’Neil bot6 months ago

👏👏👏

◇'s profile picture
◇6 months ago

Wanyiramba wanachangamoto zao

Cyrus kakusu's profile picture
Cyrus kakusu6 months ago

Ukweli wauma viongozi

Silas Pallangyo's profile picture
Silas Pallangyo6 months ago

Endeleeni kujazana ujinga

warisinda's profile picture
warisinda6 months ago

Huyo atoke awe mwanasiasa tupambane nae vizuri asitumie mimbari kusambaza chuki kwa watanzania, dhamira yak inamshuhudia kabisa .

Official Njuga🇹🇿's profile picture
Official Njuga🇹🇿6 months ago

Mdomo mchafu umejaa chuki kwa vazi la dini

Sir chandafa's profile picture
Sir chandafa6 months ago

Mlipa kodi ni mwanachi lkn akihoji matumizi ya kodi aliyo Lipa anapigwa lungu 😀😀hiki ni kivutio kingine cha utalii Tanzania.

The Ironman's profile picture
The Ironman6 months ago

Amen

The Gammar's profile picture
The Gammar6 months ago

Tumroge Ikiwezekana

Mnada Nchege's profile picture
Mnada Nchege6 months ago

Samuya must go now

Ramzan Kadyrov's profile picture
Ramzan Kadyrov6 months ago

Ichukueni basi

Jamanloo's profile picture
Jamanloo6 months ago

Mwambie Kitima Yesu hakufuata Sheria za Kaisari

byarugaba's profile picture
byarugaba6 months ago

Ukweli mchungu

Charity Castro's profile picture
Charity Castro6 months ago

Na nyiemachawa wa huyu mhaini mwenzenu anayejiita padre ,mtu anayevunja amani ya nchi kwa kuligawa Taifa..sijui mnaelewa vizuri hii sentensi..Huyu padre ni mtu mwenye Roho mbaya sana..kwanza amekuwa sehemu ya uasi kulitukanisha kanisa Takatifu Katoliki la mitume.,@VaticanNews

Salha Faheem's profile picture
Salha Faheem6 months ago

Huyu Shoga atulie nakalio yake huko kanisani amuache Mama Samia afanye Kazi yake maana ndio Rais wa Nchi yetu Tanzania yeye apambane na mahubiri yake huko kanisani

The Great one.'s profile picture
The Great one.6 months ago

Safi sana Fr. Kitima.

AllyGuardiola7's profile picture
AllyGuardiola76 months ago

Kwan huyu jamaa kipindi cha JIWE alikuwa Wapi

Related Videos