ๆญฃๅจๅ ่ฝฝ่ง้ข...
่ง้ขๅ ่ฝฝๅคฑ่ดฅ
Ogopa sana Mungu na Teknolojia ๐๐๐
32,192 ๆฌก่ง็ โข 9 ไธชๆๅ โขvia X (Twitter)
32 ๆก่ฏ่ฎบ

Inatakiwa Jumapili wakatoliki watoke kwa wingi sana Dar kupinga ujinga wa Samia kwa kanisa katoliki.

ARUSI ANTONI KATIBU UVCC KATA DOVYA WILAYA TEMEKE๐คก๐๐พ! Mpaka amenikumbusha Yule binti wa dovya alobakwa na @tanpol

Watu kama hawa ni kulala nao ulaloulalo, tunaitaji kuwapoteza watu kama hawa kwenye Taifa. Watz, sababu ya kuwapoteza watu kama hawa tunayo, hawa ndio chanzo cha mauaji ya watz wenzetu waliouliwa wakati wa maandamano.

Ccm wanafanya mambo kibinafs kwa kuangalia maslah Yao pekee bila kufikiria mbal zaid kuwa ichi wanachofanya kinaligawa taifa letu na kuleta mpasuko mkubwa sana ambao badae utaleta madhara makubwa yasiyoweza kuzuilika wajitafakari sana

Tunaweza kusema hata UVCCM wana dini zao wanazoabudu ila ndiyo wapeleke petrol station zote kwa baba mtakatifu wa 16? Halafu wakorintio wamewakosea nn jamani? ๐๐๐๐

Wakatoliki wakiamua kutoka wote kweli mtaomba poo... msichokoze iyo ngome.

Mi nilijua tu wale wote ni mboga mboga

Kuna vitu vya kushindana navyo ila sio hili na inapaswa wajue ya kuwa sidhani kama kuna mkatoliki anaweza fanya upuuzi wa hivyo sifikirii na sioni zaidi kama ni maandamano ya ekaristi takatifu huwa yapo na ya ijumaa kuu ila sii kama hayo ya mboga mboga na hakuna mkatoliki mpuuzi

Mitano tena hii meza mnayo jaribu kutingisha ina vinywaj vya gharama sana kaeni mbali

Jina lake lusi michaeli ni jina hilo hilo amejitambulisha nalo, kwa ukiwa UVCCM huwezi kuwa mkatoliki?๐ค Hilda Matrako yako

Kuna vitu naviona Tanzania peke yake Bora vingekua ni vitu vizuri na vyakuvutia lakini ni aibu sana dah ๐

Askofu Luacha๐คฃ๐คฃ๐คฃ

๐๐๐๐ hii ata Mungu awezi kutuma mtetezi

Haya nayo kila siku yanaumbuliwa ๐๐

Askofu Ruwacha๐คฃ๐คฃ๐คฃ

huyu Lucy hajaogopa hivyo vyote

Washenzi sanaa

Lakini pia hakuna watu wenye utii kama wakatoliki ni nani atakaewawazia ujinga wao huo labda awe hana kazi ya kufanya ndio anaweza kuwajibu au kutolea maelezo hilo swala lkn kwa misingi ya kanisa katoliki hapo wanajaribu kujitazama ktk vioo kisha wasahau sura zao kuwa walizionaje

Ndo unafaham leo wennzio tayar washafikisha ujumbe tushausikia ujumbe ww jichekeshe wakat ukwel unaufaham

Dah! ๐๐๐๐๐

umaviccm hata kusoma script hajui?!

Kumanyoko walai,hawa ndo wanachama wa CCM,Linganisha na wanachama wa CHADEMA,mbingu na ardhi!Kwanza wachafu,shule hamna,hata ufahamu tu wa kawaida,zero.Acha tu waendelee kusombwa kwenye matrekta aisee!

Mbwa hawa sina lugha ya kuwaita hawa ni mbwa tu

Huyu dada mwanae wa kiume lazima atakua shoga tu, malipo ni hapa hapa.

Kumbe uvCCM. CCM inapiga teke ncha ya mkuki

Watu kama awa ndo wakupigwa mawe majumbani kwao

Wajinga hawa

@Daktariwayanga wakatoriki wa kuchaji ๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃ

Aibuiii. Inabidi walatoliki halisi wawabiruze mahakamani hawa walatoliki feki ๐ค๐ค. Wakome kuchezea Haki

Risiti ya EFD machine

Safi sana. Kweli Ccm imechoka sana!. Ila dola ndiyo iko maana unaruhusuje taasi kazi Roman kufanyiwa dhihaka kama hii?

This goes beyond belief, we have a huge problem as a country.
